ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #59

เริ่มโดย poongpong, พฤศจิกายน 27, 2019, 12:45:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darksuper55

Bruno007

ไม่รู้จะอิจฉาทอมหรือคุณดี สรุปได้กันหมดเลย

ntcomX

ตอนนี้ทุกๆคนมีทางเดินให้เลือกคงต้องคิดกันดีๆ ::Crying:: ::Crying::

On-Son

มีหลายคน อยากให้ใครสักคนที่เป็นตัวเอก บี ก็ดีนะ

xaa72817281

เปลี่ยนกันไปเกือบหมด เหลือแต่พระเอกเรานี่หละ ยังเหมือนเดิม

banana191

napakon

Nokin100

krissyou

เอ๊ะ บีเปลี่ยนไปแต่ก็ยังเหมือนเดิมเพิ่มเติมคือความเร้าร้อน และ ร้อนแรง อิอิ

ความเดียวดายที่ไร้ค่า

หายไปนานเลยนะครับ กลับมาทีฮ่องกงสะเทือนเลย อ่านไปอ่านมางงกับเรื่องจริงเรื่องหลอกของบีแต่อย่างว่าชีวิตเขาเขาเลือกเอง ขอบคุณนะครับติดตามผลงานอยู่เรื่อยๆครับ

ngvgas

เดี๋ยวนี้บีกล้าขึ้นเยอะมาก เคยเป็นทีมน้องบี
ติดตามตลอดนะครับ เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนครับ

maxzio

latipk

ไม่เจอกันแป๊บเดียวบีร้อนแรงขนาดนี้เลยเหรอครับเนี่ย

ส่วนไก่ก็เซมาไกลเหมือนกันนะครับ

ปล.ลึกๆแล้ว บียังติดใจรถสวาทพร้อมฟินนะครับ

divadevil

สุดท้ายแล้วบีคงไม่กลับไปอยู่เมืองไทยเป็นแน่ ส่วนใครจะออกจากวังวนนี้หรือจะมีใครเข้ามาเพิ่มคงต้องติดตามกันต่อไป

zero888

ใจหายนิดๆ ที่บีเปลี่ยนไปได้ขนาดนี้ แต่ก็ัตามลุ้นนะคับว่าจะเป็นยังไงต่อไป