ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kurosu Gatari Mama ga Kawari ni | Mom's theSubstitute!นายหน่อมแน้มกับแม่ยายตัวด

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 27, 2019, 06:30:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

CoolNook Thangsakul

สลัดผักใส่ไข่

ฝึกฝนเยอะๆ จะได้เก่งๆ

สรุปเก่งแล้วก็ยังไม่เลิกฝึกสินะ ดีแล้วแหละ คนเราต้องฝึกฝนไปเรื่อยๆ อย่าหยุดยั้ง

sawong sad

ddcc

ผมว่าแม่ได้แหะ ดูจากปฏิกิริยาพระเอกทีแรก แต่จะจบที่มีฉากลูกสาวไหมนํ้น ผมอยากรู้แหะ ::Thankyou::
สรุปว่าได้ลูกสาว แต่นางไม่ออกโรงเลย สงสัยค่าตัวแพง

Minibar

เดี๋ยวๆ อยู่มีเปิดคอร์สเทรนซะแล้ว

ใครเทรนใครกันแน่ ไปๆมาๆ ดูไม่ใช่แค่ช่วยแย้วววว วางแผนมาแยบยลมากกว่า

bottlealone

ฝึกกับแม่ยายทุกๆวัน จนสุดท้ายคบกับแม่ยายแทน 555555+

โดเรม่อน

แม่คงหวังจะกินเองแน่ๆ555 อ้างว่าจะฝึกให้ดูแล้วอาจจะได้ทั้งแม่และลูกเลย

555แม่เอาไปกินแล้วแน่ๆแบบนี้ดูจะติดใจแม่มากกว่าด้วย

l2aito

อ่าวคุณนายยย จะทุ่มเพื่อลูกสาวเกินไปแล้วนะครับ  ::GiveMe::

สุดท้ายก็เอาไปกินเองไม่ใช่หรือยังไงครับ!!!

ensd-07

มันจะกลายเป็นเก่งเพราะแม่ยาย โดยที่ต้องเอากันต่อไปเรื่อยๆๆ โดยแฟนดีใจที่พระเอกเก่งขึ้นทั้งที่ไม่รู้ว่าแม่ยายเป็นคนสอนแนเลย

แบบนี้กลายเป็นกินเองนี้น่า

joker socool

สงสัยว่าไอ้หนุ่มจะติดใจแม่ยายจะแฟนงอนแล้วยกไอ้หนุ่มให้แม่น่ะสิครับ  หรือถ้าดาร์คกว่าคือแม่แอบกินกับไอ้หนุ่มลับหลังแฟนยาวๆเลย แหม่...ได้อารมณ์อยู่5555

นั่นไงแล้วก็จบแนวดาร์คเฉย55555

sanitary5612

::Sweat:: สำนวนไทยเขาเรียกพระยาเทครัวนะครับ แบบนี้ วินๆ ทุกฝ่าย

nowhereman

คุณแม่เสียสละหรือต้องการกินเด็กเองกันแน่เนี่ย  แต่ให้เดางานนี้สงสัยติดใจแม่มากกว่าลูกแน่ๆ

ผิดคาดนิดๆ แต่ก็ไม่เกินความคาดหมายว่า ได้ทั้งแม่ทั้งลูก 555

numkrieng

::Sweat:: ท่าทางจะเกิดการโดนรุมไหมนะ หรือตะเลือกใครกันแน่

ฝึกต่อไปให้เก่งๆ 55555