ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kurosu Gatari Mama ga Kawari ni | Mom's theSubstitute!นายหน่อมแน้มกับแม่ยายตัวด

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 27, 2019, 06:30:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

penguinzz

เห้ยยย เดี๋ยว​สิ แม่​ยาย​จะ​คาบ​ไป​กิน​แบบ​นี้​ไม่ได้​นะ แต่​ถ้า​ปู​มา​ขนาด​นี้ เสร็จ​แม่​ยาย​แน่นอน

นายไข่ย้อย

คิดว่าน่าจะได้ควบ 2 นะ แม่ลูกแซนวิสไปเลย

จบได้แฮปปี้มากๆนี้เหละชีวิตในฝัน
อิอิอิ

OmomokaO

ขอดูหน้าลูกที ถ้าแม่จะสุดจัดแบบนี้ !!!!

Edit
เสียใจจบแบบไม่เห็นหน้าลูกอีกละะะะ
Monster Hunter Portable 3rd แฟนๆMH ไม่ควรพลาด

thanonza1

ได้แม่แล้วน่าจะเลิกกับลูกชัว 5555555

อะจ้า จากแฟนกลายเป็นพ่อเฉย

sevennine

ว้าวว แม่ยายโคตรสวยเลยหุ่นก็สะบึ้มบอกเลยว่าเลือกแม่ยายเป็นเมียเถอะไม่ต้องฝึกละเอาให้ท้องไปเลย

ดูจากตอนจบไม่ใช่เพื่อลูกสาวแล้วละแบบนี้มีลูกทั้งแม่ทั้งลูกแน่นอน

maruko069

ฝึกกับแม่ยาย ไม่รู้ว่าใครจะติดใจใคร

edit : ถ้ามีตอนต่อหวังว่าจะได้ฝึกรว่ม

boba

ฝึกกับแม้สุดท้ายติดใตแม่แน่เลย

สุดท้ายฝึกเพื่อใช่กับลูกสาว หรือ ว่าแค่ขออ้าง 555

Just_Oneman

เชื่อว่าหลังจากฝึกกับคุณแม่ งานนี้แม่น่าจะเก็บไว้กินเองแทนให้ลูกสาวนะ

#Edit หรือจริงๆ แล้วอยากกินเองอยู่แล้ว แต่อ้างลูก รออ่านตอนต่อไปครับ

Thempz

สุดท้าย แม่ได้ไปแน่นอน  ไม่สิต้องบอกว่า กินรวบทั้งบ้านต่างหาก

zasde

ขอบคุณครับ
คิดว่าเลิกกับลูกสาวไปเลย แม่ยายหุ่นดีกว่าเยอะ

ไม่รู้ว่าที่ไม่เลิกกับลูกเพราะยังคิดถึงแม่ยายอยู่สินะ

ภูธน วรวิเศษ

แฟนลูกสาวโดนแม่สอยแทนแน่ๆ

ลูกสาวโดนแม่แย่งแฟนเรียบร้อยแต่ยังสถานะเดิมกันอยู่

Tee001

บ๊ะ แม่ยายทุ่มสุดตัวขนาดนี้ โชคดีจริงๆไอ้หนุมเอ๊ยยย 555

mspeed

โอ้ว คุณแม่ลงมือฝึกให้เองเลยหรือครับ
คงเก่งขึ้นอย่างรวดเร็วแน่ๆ
เพื่อลูกสาวที่รักนี่เอง

boxser

แม่ยายดีเด็นปะเนีย

edit เป็นแม่ยายที่สุดยอดจิงๆ เป็ฯผมจะฝึกฝนยาวๆเลย