ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สงสารพุดเดิ้ลที่บ้านโดนเจ้าตองข่มขืน ตอนที่ 11

เริ่มโดย จักราวุธ อัครพงศ์, พฤศจิกายน 30, 2019, 03:23:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จักราวุธ อัครพงศ์

สงสารพุดเดิ้ลที่บ้านโดนเจ้าตองข่มขืน ตอนที่ 11

อรกลับเข้าสู่โหมดเดิมๆคือไม่ตอบรับและไม่เล่าความลับให้ผมฟัง พอมีอารมณ์ให้ผมทวงถามก็บ่ายเบี่ยงแต่สิ่งที่อรปิดผมไม่ได้คือความต้องการทางเพศที่เพิ่มมากขึ้นทุกวันนั่นเอง จนอรเองก็ดูเหมือนจะรู้ตัวดีโดยเธอมักจะมาบ่นในทำนองบอกเล่าอารมณ์

เพื่อทำให้อรผ่อนคลายแรงกระตุ้นความเสียวกระสันต์อยากแต่จะร่วมเพศ เธอคิดว่าการออกกำลังกายอาจจะช่วยดับความต้องการที่นับแต่มีมากขึ้นๆที่คอยกระตุ้นไม่ให้เธอซ่านร่านเซ็กซ์มากไปกว่านี้

..ไปวิ่งออกกำลังกันไม๊..พี่นุขา...
..เราไปจ๊อกกิ้ง..ก็ดีซิ..อรจะได้..ไม่เงี่ยน..
..บ้า..พี่นุ..ยิ่งชวนอรคุยแบบนี้..เดี๋ยวอรก็อดปล้ำพี่นุไม่ได้หรอก..

ผมพาอรเริ่มวิ่งเหยาะๆไปเรื่อยๆตามเส้นทางที่ลาดด้วยยางมะตอยเป็นลู่สำหรับวิ่งออกกำลังกายจนถึงด้านหลังของสวนสาธารณะจนเหงื่อเริ่มโทรมร่าง ใบหน้าของอรแดงปลั่งเพราะเลือดลมสูบฉีดจนใกล้กับห้องน้ำสาธารณะผมเห็นว่าเราวิ่งมาระยะหนึ่งแล้วกลัวอรจะเหนื่อยมากจึงชวนให้นั่งพักที่ม้านั่งหน้าห้องน้ำนั้น อรนั่งหอบตัวโยนยังยิ้มหัวแม้จะเหน็ดเหนื่อยผมจึงยื่นน้ำให้เธอดื่มและนั่งพักกันครู่ใหญ่ แม้จะร้อนเพราะระยะที่วิ่งมาแต่บริเวณนั้นก็มีต้นไม้สูงปกคลุมแถมมีลมเย็นๆโชยมากจนเราแทบไม่อยากวิ่งกันต่อ

..เหนื่อยไม๊อร..
..โห้ย..สบายค่ะพี่นุ..พักเดี๋ยวก่อนนะค๊ะ..ค่อยวิ่งต่อ..
..อากาศก็ดี..แล้วอรเป็นยังไงบ้าง..
..ดีค่ะ..ได้เหงื่อเลย..อรจะได้ไม่ฟุ้งซ่าน..บ้าจริงๆเลย..ไม่รู้ทำไม..อรถึงเป็นก็ไม่รู้..
..เอาน่า..พี่นุ..ให้กำลังใจ..เดี๋ยวมันก็ดีขึ้น..

ทั้งที่ผมปลอบโยนอรแต่เมื่ออรมานั่งใกล้ๆกลิ่นเหงื่อกลิ่นกายของอรทำไมมันถึงชวนให้ผมวูบวาบหวั่นไหว เรานั่งเอาขาเบียดกันบนม้านั่งแคบๆผิวลื่นเหงื่อๆของอรเริ่มทำเอาผมอารมณ์กระเจิง อรนั่งพิงที่ไหล่ผม พอเธออิงศรีษะพิงกลิ่นสาบสาวยิ่งเย้ายวน

..อากาศดีจังเลยเนาะ..
อรพยายามชวนผมคุยเรื่องอื่นแต่ลมหายใจของเธอเริ่มถี่แรงขึ้นใบหน้าเริ่มแดงซ่านอีก

..ใช่ๆ..พี่ก็ว่างั้น..ครึ้มๆเหมือน..ฝนจะตก..
ผมเองก็พยายามฝืนไม่ให้อารมณ์คลอยตามภาษากายที่เริ่มเรียกร้องการมีเซ็กซ์
..ช่างมันเถอะ..พี่นุค๊ะ..
อรเงยหน้ามาแระสานสายตาเย้ายวน ริมฝีปากเผยอเชิญชวนยิ่งนัก

..อร..ทำไมอรน่ารักจัง..
ผมเผลอเอื้อมมือประคองใบหน้าสวยของอรประสานตากันราวกับหนุ่มสาวแรกรัก

..ถ้าน่ารัก..ก็รักอร..ซีค๊ะ..พี่นุ..อรไม่ไหวแล้ว..อืม..อืม..จร๊วบ..จร๊วบบ..

อรยื่นหน้าเอาริมฝีปากอวบอิ่มน่าจูบเกลี่ยรอบริมฝีปากของผม วินาทีนั้นผมดึงเธอเข้ามาจูบอย่างดูดดื่มกลางสวนสาธารณะ ดีที่มันไม่ใช่สวนยอดนิยมอะไรนัก โซนที่เราออกวิ่งจึงแทบไม่มีคนเข้ามาใช้บริการ ตอนนี้แทนที่ผมจะพยายามทำให้อรไม่ฟุ้งซ่านร่านเซ็กซ์แต่เป็นผมเองที่เริ่มต้น

..พี่นุค๊ะ..อรต้องการ..เย็ดอรนะ..
แทนที่คำพูดหยาบโลนขัดหูในยามปกติที่อรเองไม่ค่อยกล้าพูดนอกจากตอนที่เธอเต็มที่ซึ่งตอนนี้อรเต็มที่แล้ว

..พ.พี่.นุ..พา.อร.เข้า.ไป.ใน.ห้องน้ำ.นะ.ค๊ะ..ซี๊ด..อรอยากจัง..
ผมรีบประคองอรเดินเข้าไปในโถงห้องน้ำเธอรีบโผกอดจูบผมอย่างหิวกระหายผมล้วงมือผ่านกางเกงขาสั้นยืดๆจนสัมผัสโหนกหีอูมๆ โอโห..น้ำเงี่ยนของอรไหลบ่าออกมาเต็มฝ่ามือของผม ผมไม่รอช้ากดนิ้วเกี่ยวเข้าไประรัวจังหวะกระชับ เสียวเจาะแจะๆดังระงมง่ามขาอรยืนแง้มขาให้ผมล้วงยืนขาสั่นเทา

..พ.พี่.นุ..ใส่.เลย.นะ..ซี๊ด..อร.เสียว..อู๊วววส์..
ผมยังกังวลจะมีใครเข้ามาขัดจังหวะรีบดันร่างอรเข้าไปในห้องส้วมมีโถส้วมตั้งอยู่ ทันใดนั้นกลิ่นเหม็นชวนหืนมวลเยี่ยวของใครต่อใครที่เข้ามาใช้แล้วคงไม่มีการชำระล้างมานานส่งกลิ่นเยี่ยวเหม็นหึ่งอรก็ไม่ได้ใส่ใจมือของเธอก็ล้วงกำท่อนควยของผมกำรูดปลุกอารมณ์ให้แก่กัน

..กลิ่นเยี่ยวได้อารมณ์จัง..พี่นุ..ซี๊ด..อร..อยากจัง..เอาใส่เลยค่ะ..อรอยาก...ซี๊ด..
ผมจับอรให้ยืนโก้งโค้งเอามือค้ำคล่อมฝาโถส้วมที่คอห่านคลาคล่ำไปด้วยกลิ่นเยี่ยว ผมรูดกางเกงยืดขาสั้นของเธอลงแค่หัวเข่าพร้อมกางเกงในตัวจิ๋ว แค่นั้นหอยกาบตัวโตก็ปลิ้นออกมาทางหลังสองแคมบวมเป่งอ้าเผลอรอการสอดใส่สองแคมฉ่ำไปด้วยคราบแวววาวของน้ำเงี่ยน

..อา.พี่.นุ..เย็ดอร.เลยค๊ะ..ซี๊ด..อรอยากมากเลย..ซี๊ด..
ผมไม่รอช้ารูดกางเกงบอลลงปล่อยท่อนควยให้เป็นอิสระปลายท่อนน้ำเงี่ยนเยิ้มผมรีบเอาฝ่ามือประคองควยให้ตรงร่องรู พอตรงอรก็ด้นเอวเวลาเดียวกับที่ผมดันท่อนควยเข้าไปในร่องฉ่ำทีเดียวมิดด้าม

..อาาาส์..เสียวจังเลยค่ะผัวจ๋า..กระเด้าเย็ดเมียเลยค่ะ..แรงๆเลยค่ะ..อูย..ซี้ด..
ผมกระทั้นเอวส่งท่อนควยเข้าออกร่องรูลื่นๆฉับๆ เสียงสะท้อนหน้าขากระทบกันดังปั่บๆๆๆระงมไปทั้งห้อง ถ้ามีใครเดินเข้าใช้ห้องน้ำตอนนี้ต้องรู้แน่นนอนว่ามีคนกำลังเอากัน ผมไม่มีเวลาสนใจสิ่งรอบข้างแล้วตอนนั้นเร่งกระเด้าเย็ดอรอย่างมีอารมณ์ ไม่ถึงสามนาทีความเสียวก็เริ่มคลอตามท้องน้อย เสียงอรครางลั่นห้องน้ำลืมอาย
..ม.ม.ไม่.ไหว.แล้ว.ผัว.ขา..เมีย.จะออ.ออ.ออก..เมีย.ออก.แล้วววววว..อ๊าาาาาา...

ทันใดนั้นเองผมแว่วได้ยินเสียงกลุ่มคนกำลังเดินเข้ามาในห้องน้ำผมรีบตะปบมืออุดปากของอรที่กำลังครวญครางเสียงแห่งความเสียว เสียงคุยกันดังเข้ามาเรื่อยๆ คงจะเป็นนักวิ่งที่ออกมาวิ่งแล้วแวะเข้าห้องน้ำ ใจผมเต้นตึกๆทั้งหวั่นเกรงว่าเขาจะรู้ทั้งตื่นเต้นขณะที่อรกำลังเสร็จสมยืนโก้งโค้งรับท่อนควยตัวสั่นเพราะความเสียว

..อุ๊..อุ๊..
..ยะ.ร้อง.นะ.อร.เดี๋ยวโดนข่มขืนกันพอดี..
อรครางในลำคอหันหน้ามามองผมเหงื่อออกเต็มร่างร่องหีของอรบีบขมิบอย่างแรงเธอมีอารมณ์มากจริงๆเพราะชั่วเวลาเพียงสั้นๆแถมยังต้องมาเจอจังหวะที่มีคนมาเข้าห้องน้ำพอดี ผมรู้สึกร้อนวาบไปทั้งท่อนควย อรคงน้ำหีแตกซ่าราดรดท่อนควยผมจนร้อนฉ่าผมเองจึงรีบกระฉูดน้ำควยพุ่งเข้าไปในช่องคลอดของอรอย่างแรงจนเธอสะดุ้งขมิบหีตอดรัดท่อนควยผมอย่างรัญจวนใจ ผมคาแช่ขมิบพ่นน้ำควยที่เหลือออกมาจนหมดสิ้นพร้อมๆกับที่กลุ่มคนเหล่านั้นเริ่มเดินจากไป

..ตื่นเต้นจังพี่นุ..ทำอรเสร็จเลย..เสียวจัง..
แม้จะเสร็จแล้วเธอยังขมิบร่องราวกับจะส่งความรักและเสียวซ่านให้ผมรู้จนเธอพอใจก็พอดีท่อนควยของผมเริ่มอ่อนและไหลหลุดออกมาจากช่องคลอดของเธอ ผมถอยฉากออกมานั่งลงมองดูร่องหีอ้าที่เยิ้มไปด้วยคราบน้ำเงี่ยนของเราสองคน ทันใดนั้นน้ำควยสีขาวขุ่นของผมก็ค่อยๆดันตัวไหลออกมาอย่างช้าๆจากร่องหี มันเป็นภาพที่ชวนกระสันต์ยิ่งนักอารมณ์ที่อยากเห็นร่องหีเมียตัวเองคายน้ำควยออกมานั้นมันสุดแสนที่จะชวนมอง

..มองอารายย..ผัวจ๋า..
..ก็มองหีของเมียที่เพิ่งโดนเย็ดนะซิ..น้ำควยเต็มร่องเลยนะ..ถ้าเมื่อกี้พวกนั้นรู้ว่าเราเอากัน..แล้วมาขอเอาด้วย..ทำไงดีน๊า..
..อยากเห็นเมีย..โดนคนอื่นเย็ด..จริงๆเหรอ..
..อยากซิ..เมื่อไหร่..เมียพี่จะโดนคนอื่นเย็ด..แล้วมาอ้าหี..ให้ผัวนั่งดูน้ำควยชู้ไหลออกมายังงี้มั่งนะ..
..บ้า..อรอาย..นะ..เอาไว้อรใจกล้าๆก่อน..
..จริงนะ..เมียจ๋า..
..คน.บ้า.อยาก.เห็น.เมีย.โดน.คนอื่น.เอา..

แต่ผมยังนึกเห็นภาพที่เธอแหกก้นให้ไอ้ชากับไอ้ม่อนเอายังติดตา เมื่อไหร่เธอจะยอมรับสารภาพกับผม จนกระทั่งผ่านไปจนแน่ใจว่าไม่มีคนอยู่ในระแวกนั้นแล้วผมจึงดึงกางเกงของอรขึ้นโดยไม่ได้เช็ดน้ำควยของผมแต่อย่างใด
..พี่นุ..ของอร..เลอะ..
..เอาน่า..มืดแล้ว..ไม่มีใครสังเกตหรอกน่า..
..แต่.แต่..อรกลัว..น้ำพี่นุ..มันไหลออกมา..ใครเห็นอายเขาตายเลย..
..เอาน่า..พี่เดินบังๆให้..ไม่มีใครสนใจหรอก..

อรทำงอนๆแต่ก็เดินตามผมต้อยๆออกจากสวนสาธารณะ พอออกมาเจอเข้ากับแผงขายของข้างทางยาวหลายร้านผมยังแกล้งพาเธอเดินเลือกซื้อของกินตั้งหลายอย่าง พอเดินผ่านบางคนก็ทำจมูกฟุตฟิตพึมพำว่ากลิ่นอะไรว่ะคาวๆ อรที่เดินคล้องแขนผมได้แต่อายหน้าแดงซ่านหยิกแขนผมตลอดทาง

..อรอายแทบแย่..พี่นุแกล้งอร..ใช่ไม๊..
อรบ่นเป็นหมีกินผึ้งแต่พอถึงบ้านก็ยอมให้ผมจับเธอแก้ผ้าชมร่องหีอ้าบานน้ำควยอาบปากร่องเกลื่อนเป้ากางเกงเธอเปียกโชกไปทั้งง่ามขาและพากันเข้าไปอาบน้ำ ผมอดไม่ได้ที่จะเอาควยทิ่มร่องก้นของเธอ
..พี่นุ..ไหนว่าจะช่วยให้อรไม่ฟุ้งซ่านไงค๊ะ..รังแกอรอีกแล้ว..ซี๊ด..อู๊วววส์..เบาๆค๊ะพี่นุ..ติดขอบ..
แล้วเกมส์สวาทของสองเราในห้องน้ำก็เริ่มขึ้น....

...รุ่งขึ้นอีกวัน วันนี้เป็นวันหยุดพิเศษที่โรงเรียนของอรหยุดการสอนทำให้เธอต้องมานั่งทำความสะอาดบ้านในขณะที่นุสามีสุดที่รักต้องเดินทางไปออกพื้นที่กับนาย ขณะที่อรอยู่ทำงานบ้านทำโน่นทำนี่ ก็เพื่อจะไม่ได้ว่าง จะได้ไม่ฟุ้งซ่านมากนัก แต่บางทีอรก็ลืมไม่ลงกับประสบการณ์ประสบกามต่างๆนาๆที่เกิดขึ้นกับตัวเองในรอบเกือบหนึ่งเดือนที่ผ่านมา

..กลับมาเร็วๆนะค๊ะ..พี่นุ..อรเหงา..
..จร้าา..แต่คงเร่งไม่ได้..ถ้านายกลับเร็วพี่จะรีบกลับมาแจ๊ะๆเมียสุดที่รัก..
..บ้า..ไอ้ผัวลามก!! ..รีบกลับแล้วกันค๊ะ..อรรอที่บ้านนะ..
พอให้หลังสามีเธอเดินไปปิดทีวีทิ้งไว้ก่อนจะชงกาแฟนั่งเอนหลังที่โซฟาทอดสายตาออกไปเรื่อยเปื่อยไม่ได้สนใจภาพข่าวยามเช้า

..ซี๊ด..ทำไมช่วงนี้รู้สึกนมเรามันคัดๆจังเลยนะ..คันๆแถมเสียวด้วย..บ้าจังเลย..อยู่เฉยๆก็มีอารมณ์
อรนั่งสงสัยว่าทำไมร่างกายตนเองถึงได้มีอะไรแปลกๆ เกือบสิบโมงเช้าเธอจึงเดินเข้าครัวเพื่อทำอาหารเบาๆรองท้อง

..เอ๊ะ..แก๊สหมดอีกแล้ว..
แต่พอเปิดเตาแก๊สก็ต้องหงุดหงิดเพราะแก๊สหมดเธอรีบกดโทรศัพท์สั่งแก๊สจากร้านประจำ

..เพิ่งเปลี่ยนถังไปไม่นานนี่นา..
อรบ่นพึมพำยืนคิดว่าเธอเปลี่ยนแก๊สไปเมื่อไหร่ ทันใดนั้นเธอก็เสียววูบ ใช่..วันที่เธอกำลังโดนสองรปภ.ลุงหลานควยโตโม่อยู่ในห้องเก็บของนั่นเอง

..ซี๊ด..ว่าจะไม่คิดๆถึงเรื่องวันนั้น..มันต้องมีเรื่องวนให้คิดถึงตลอดซิน่า..น่าโมโหจริงๆเลยเรา..
ถึงแม้เธอจะบ่นแต่อารมณ์ปราถนากลับเริ่มเข้าครอบงำอีกครั้ง ในร่องหลืบพลันเอ่อซึมน้ำลื่นเหนียวหนับในยามที่เธอเดินรู้สึกได้เลยว่าสองแคมมันเสียดสีกันนั้นมีความลื่นของน้ำเงี่ยนจนเริ่มเยิ้มลงมาที่โคนขา

..ไม่ไหวแล้ว..ไปอาบน้ำก่อนดีกว่า..จะได้สดชื่น..กว่าจะเสร็จ..พอดีแก๊สมาส่ง..
คิดดังนั้นอรจึงเดินขึ้นบ้านเปลี่ยนเสื้อผ้าเข้าไปอาบน้ำหวังให้น้ำเย็นๆดับความร้อนเร่าของอารมณ์กรุ่นๆยามเช้าดูเหมือนมันได้ผล จนกระทั่ง...

กริ๊งงงงง.....กริ๊งงงงงง.....

...มีแก๊สมาส่งคร๊าบบบบ..

ร่างดำคล้ำกล้ามเป็นมัดๆยืนแบกถังแก๊สขนาดสิบห้ากิโลยืนทะมึนกดกริ่งเรียกให้คุณนายสาวเปิดประตูในมืออีกข้างของมันกำกางเกงในลายสวยที่มันเก็บได้เมื่อหลายวันก่อนที่ป้อมยามท้ายหมู่บ้าน...
ขอบคุณที่ติดตามผลงานครับ

ติดตามตอนใหม่ อัพเดทต่อเนื่องที่

ธัญวลัย : http://www.tunwalai.com/v2/story/623950

FictionLog : https://fictionlog.co/b/6203411b263b95001cb7b217

ReadAWrite : https://www.readawrite.com/a/Z3y3y8-%E0%B9%81%E0%B8%9F%E0%B8%99%E0%B8%9C%E0%B8%A1%E0%B9%80%E0%B8%9B%E0%B9%87%E0%B8%99%E0%B8%AB%E0%B8%A5%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B9%80%E0%B8%9F%E0%B8%B5%E0%B8%A2?r=list_article_by_category

ขอรบกวนฝากกดอ่านเพิ่มยอดวิวเป็นกำลังใจผู้แต่งด้วยนะครับ

archi ongtong

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นี่แสดงว่าคนที่มาขัดจังหวะอรกับม่อนที่ท้ายหมู่บ้านคือคนส่งแก๊สคนนี้นี่เอง แถมยังถือกางเกงในของอรมาด้วย ลองเป็นแบบนี้น้องอรคงจะได้ผัวเพิ่มอีกคนแน่ๆเลย....หึหึ

review1972

น้องอรเงี่ยนง่ายขนาดนี้สงสัยพี่นุคงต้องหากางเกงในแบบล็อคกุญแจได้ให้น้องอรใส่เวลาพี่นุไม่อยู่บ้านซะแล้วม่ายงั้นได้หัวกระไดบ้านไม่แห้งแน่555

dopant

ตอนนี้สั้นจัง  งานนี้น้องอรโดนคนส่งแก๊สกระทุงแน่

kunpra

swbkk

น้องอรเมียสาวรับรองได้ส่งแก๊สราคาพิเศษแน่ แต่จะพิเศษขนาดไหนต้องแล้วแต่ท่าน wuttipong จะกรุณา แต่ดูจากอาการแล้ว ต่อไปนี้คงจะกู่กลับลำบากแน่
ยังไงอย่าเพิ่งให้น้องอรโดนจัดหนักนักนะครับ สงสาร......😊 เอ๊ะ   หรือสะใจก็ไม่รู้

Simatic Field

สงสายก็เเต่ผัวสายแอบ จะกลับมาทันได้ดูเมียโดนคนส่งแก๊สเยดบ่อน้อ

zethkhun

น้องอรมารับทั้งนุ่งผ้าเช็ดตัว งานนี้โดนควนคนส่งเเก๊สแหงๆ

Tow Tow

thepkung

ไม่น่ารอดคนส่งแก๊ส คุ้นๆว่าตอนก่อนๆมีสองคน ได้ควบสองรูอีกมั้งน้องอร

swss2511

Rachata Dheva

โอ่ยยย รอตอนต่อไป มาด่วนๆ เลยคร้าบบบ อยากโดนคนส่งแก๊สแล้วคร้าบบบ ::Shy::