ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[malcorond] Shoujo Ga Kaeru Machi กินเด็กถูกกฤหมาย 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 01, 2019, 07:22:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

pfrankz

เพื่อนน้องตอนหน้าคาวาอิคุงจะได้ด้วยมั้ยเนี่ย

เรื่องใหม่ของอ.inonoนี่น้องทำพี่ส่วซวยแท้ๆ

ส่วนฮาเร็มนี่อยากให้มีจริงๆมากจะไปใช้ทุกสันเลน

มีขายทั้งผชผญเลยถ้ากฏหมายใหม่ออกยิ่งมันกว่านี้แน่

nitikornza

กฎหมายแบบนี้ ก้ดีไปอีกอย่างเพราะ จะช่วยลดการข่มขืน

sanitary5612

::Dribbling:: แบบนี้ก้ช่วยลดปัญหาคดีข่มขืนได้เยอะเลยครับ ถ้าทำได้ก้เยี่ยม

MADAOO

แว๊บแรกที่อ่านเรื่องเกณฑ์เด็กๆไปเป็นแรงงานเพื่อฟื้นฟูจำนวนประชากร ทำเอาผมนึกถึงเรื่อง อิคิงามิ สาส์นสั่งตาย เลยครับ ที่เด็กทุกคนจะได้รับวัคซีน เพื่อความรุ่งเรืองแห่งชาติ แล้วก็จะสุ่มให้เสียชีวิตเมื่อโตขึ้นเพื่อให้สังคมตระหนักถึงคุณค่าของชีวิต โดยจะมีผู้ทำหน้าที่ส่งสาส์นให้ถึงมือ ผมเดาว่าคนเขียนคงอาจแอบล้อเรื่องนี้อยู่นิดๆก็ได้นะครับ(ฉากที่ยื่นเอกสารให้ดู)

แต่จะว่าไป ผมแอบเสียดายชุดอุปกรณ์เสริมเหมือนกันนะ น่าจะเลือกมาซักชุดสองสุดสิ (ฮา)

lock18z

กฎหมายแบบนี้ทำไหมเอาคนอายุน้อยจัง แถมจะลดให้ต่ำกว่า12อีก ดูจะโลลิเกินไป

ตอนส่งคืนทำไมทำเหมือนเอาขยะไปทิ้งเลย

bigzaba

มีแบบบริสุทธิ์ขายด้วยย อะไรจะเจาะลึกข้อมูลขนาดนั้น 555

TYPE ZERO

แบบนี้ก็ดีเหมือนกันแต่ช่วยมีหลายๆแบบหน่อยสิ

มีผู้ชายด้วย ตอบโจทย์ทุกอย่างจริง

leoneldo

ถ้าบ้านเรามีงี้บ้างนะะ ::Angry::
ของผช.นี่จิ๋วเดียวเอง

Akira Watanabe

::Sweat::  กลายเป็นสินค้ามนุษย์ไปซะแล้ว ซื้อง่ายตามเซเว่นเลยทีเดียว

::Ajark::  เด็กผู้ชายก็มีขายด้วยหรอฟ่ะ  แต่มันสะท้อนสังคมญี่ปุ่นจริง ๆ นิด ๆ นะ

ตรงที่เด็กกำเนิดใหม่มีน้อยลงเยอะ  การแต่งงานก็ลดลง ตอนนี้กลายเป็นปัญหาสังคมผู้สูงวัยแล้ว

tonza221

นี่มันถึงขนาดต้องมีบริการแบบนี้เลยเรอะ

ก็น่ะคืนความสุขให้ประชาชน(ชาย) สิน่ะ

dragoness

เพิ่มประชากรโดย ให้ซัมกันเร็วขึ้นก็ดีเหมือนกันนะ

ซิงสองน้ำ 900 คุ้มจริงๆนะ

weerawit

กฎหมายแบบนี้พวกพี่หมีคงดีใจ

เด็กผู้ชายก็มีด้วย ถูกใจทั้งหมีหญิงหมีชายเลยทีเดียว

Badboybaby2

1. รออ่านตอนที่ 6 นะคับ เป็นกำลังใจ ให้
2.อยากให้ประเทศไทยมีมั่ง อยากจะเลือก นักศึกษาเด็ดๆ

มีเวลาส่งคืนด้วย จะดูเวลาอย่างดี ไม่ให้พลาดแน่ๆ อย่างน้อยต้อง 2-3 วัน

W.thai

แนวนี้ของชอบผมเลยครับ  ขออ่านแล้วมาเพิ่มเติมนะครับ

เพิ่มเติมนะครับ

อยากให้มีกฏหมายแบบนี้จริงๆเลย สุ่มประชากรขึ้นมาเนี้ย ได้เงินสวัสดิการ ได้เสียวอีก สุดยอด