ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นชู้กับคนงานจนกลายเป็นผัวจริงๆอีกคน (Remake)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 02, 2019, 08:44:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

only1A

tste2bnz

NeungSss

จะแบล็คเมล์เจ๊ตัวเองมั้ยนะ หรือว่าจะเคลมเลย เนื้อเรื่องสนุกมากครับ มีภาพประกอบด้วย ได้อารมณ์สุดๆ

takie2505

โดนพม่าแทงกบเสียแล้วไม่ใช่จุดจบแต่เป็นจุดเริ่มมีปาตี้นานาชาติแน่นอน

brmee

ภาพประกอบมันส์มากครับ

peerasup

worlord

ชอบแนวนายจ้างลูกจ้างจริงๆ
อ่านแล้วเร้าอารมณ์กว่าธรรมดา

racisz

fireanimal13

ทัตปัณณ ชอบน้อย

ภาพประกอบพร้อมความเสียวคือส่วนในการเสริมเนื้อเรื่องที่ดีควรค่าแก่ความบันเทิงใจนัก ขอขอบคุณการเขียนเนื้อเรื่องแห่งความเสียวจากใจครับ