ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นชู้กับคนงานจนกลายเป็นผัวจริงๆอีกคน (Remake)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 02, 2019, 08:44:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asper7352

เล่าเรื่องได้อรรถรสจริง ๆ ครับ มีภาพประกอบด้วย

aspirine2535

สนุกครับแนวนี้เด็ดเลยมีภาพประกอบด้วยได้อารมณ์ดีครับ

apichart2523

Chongchong

hamyaiyao

ขอสนับสนุนให้แต่เป็นซีรี่หลายๆตอน โดยช่วงเล่นชู้เฮียกรก็ยังจับไม่ได้ ช่วงต่อๆไปก็ให้เพื่อนคนงานมาเห็นจับได้และขอร่วมวงจนเป็นสองหนึ่ง ต่อมาน้องคนเล็กก็ได้ไปเจอและขอขึ้นครู ให้พี่สะใภ้ช่วยสอนเพื่อปิดเป็นความลับ แต่เธอก็ยังคงติดใจในรสสวาทและแท่งเนื้อที่แสนใหญ่คับรูเธอ และมาให้นายเยระบายความเซียนจนเกิดสวิงสามหนึ่งในช่วงที่เฮียกรไปรับเหมาที่ต่างจังหวัด งานนี้เธอต้องทานยาคุมหน่อยแล้วละ เพราะจะได้รับความเสียวสุดๆจากเนื้อสดๆและน้ำอุ่นๆพ่นใส่จนถึงใจ ก็ขอให้เธอมีความสุขกับการใช้หอยให้คุ้ม ช่วยแต่งให้ด้วยนะครับ จะได้มีเรื่องสนุกๆให้อ่านเพลินๆกัน

aiekuy

เหตุผลกับอารมณ์ บางครั้งมันก็แยกกันยากจริง ๆ

room99

ฉบับ remake น่าจะเสียวกว่าฉบับที่แล้ว ชอบมากครับ แนวนี้ ได้อารมมากคับ

ohshady sweety

animaru17