ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Hebereke Encount | Wasted Encounter สาวขี้เมา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 04, 2019, 06:21:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gutongnk59

เมามาอีกรอบนี้แกล้งหรือตั้งใจอ่อยนี่ 555

//มาขั้นนี้ไม่ต้องดื่มย้อมใจละเจ๊

mindza2212

อ่อยยังให้ได้ผัวนี่คือวิธีที่ดีที่สาวๆต้องจำเอาไว้

นี่จะอ่อยจริงๆใช่ไหมเนี่ยถึงมาบริการถึงที่

sophon1

นางเอกน่ารักมาก ถ้าให้เดาแอบชอบพระเอกอยู่แล้วแต่ไม่กล้า เลยต้องใช้แอลย้อมใจ

กฤษกร แสง1

แบบนี้แกล้งเมาแน่นอน

ดื่มย้อมใจเฉยเลย

noohun

สาวออฟฟิศ(ในhมังงะ)นี่ แหล่มที่สุดเวลาเมาจริงๆ
ว่าแต่เมาเสียสูญขนาดนี้ ยังอุตส่ากลับมาได้นะ ถ้าเป็นงาน อ.cuvie คงโดนลากไปรุมโทรมแล้ว

ว่าแต่ มีครั้งที่2อย่างนี้ คงไม่แคล้วต้องคู่กันแล้วมั้ง

เมาแก้เขินมันเป็นอย่างนี้นี่เอง
ว่าแต่นี่ เตรียมมาเป็นขวดเป็นป๋องขนาดนี้ วางแผนไว้แล้วแหงๆ

janara

แกล้งเมาหรือเปล่า

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

mummebufa

ขนาดปล่อยกลับไปแล้วยังกลับมาให้งาบทำบุญด้วยอะไรเนี่ย
นี่คือหุ้นอย่างบ้ะแล้วมีทั้งโหมดขี้อายกับโหมดโหดโคตรสุดยอดเลยครับ

Hungry

น่ารักแบบนี้หุ่นแบบนี้ เมาหรืออ่อยก้อเอาแน่นอน

มีดื่มย้อมใจแก้เขินด้วย แถมจะมาขอโทษทุกวันอีกสุดยอด

ensd-07

เมาขนาดนี้มีได้เสียแน่นอน ส่วนคนที่กินน่าจะเป็นเธอที่ชวนคนอื่นกินเหล้าแต่ตัวเองขี้เมามากว่า แล้วกอยากจัดพระเอก

หันไปแปบเดียว คอแปบนี้น่า

tuizeed32

น่ารัก แบบนี้หลงมา ห้องผมนะจัดหนักๆเลย

ยังจะเมาย้อมจัยอีก จัดไปขนานนันแล้ว

tongah

สายเมาของจริง  ไม่โดนหนุ่มๆร้านเหล้า ลากไปมั้งเหรอ

ต่อไปก็ไม่ไปเมาก่อนก่อนได้นะ  แต่ขอย้อมใจ จะดีเหรอครับ 55

ipor

เจอแบบนี้เช้าเย็น ตายครับ ไครจะทนไหว จัดไปก่อน 1 น้ำ หลังจากฟื้นค่อยว่ากันอีกที

ยังจะย้อมอีกเหรอเจ๊......พอแล้วจัดต่อโลด

B&B

ถ้าถามว่าจบยังไง ก็ขอตอบว่า พระเอกคงโดนถีบอีกรอบแง่มๆ

โอ้ยยย แค่อ่านก็ฟินแล้วตอนนางรวบผม พอเลื่อนมาเจอที่ท่านคาเตอร์แปะมาด้วย แทบกรี้ดจร้าาา

::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark::

อ้าวๆๆ ไม่​ใช่อย่างที่คิด แต่แบบนี้ก็โอนะคร้าบบบ อิอิ แต่เหมือนถูกตัดไปหน้านึงแหะ แตกในเสร็จแล้วตัดจบเลยไม่โอนิดๆ

สาวขี้อาย แต่พอเมากลายเป็นคนละคนเลย แต่แลน่าสงสารนิดๆ นะ ถ้าเมาง่ายแล้วหนักขนาดนี้ กลับบ้านแต่ละที่ โคตรต้องระวังตัวเลยนะเอ่อ ไม่งั้นมีหวังถูกฉุดแน่ๆ

ขอบคุณ​ครับ​

civil2

แม่สาวคนนี้ กินเหล้าเข้าไปแล้วดูท่าจะร้อนแรง น่าสนใจยิ่งนัก น่าจะมีติดใจแน่ๆ

ถ้าทำให้ชินมีอะไรกันตอนไม่เมาได้นี่เท่ากับได้สาวสอวอารมณ์ ทั้งสาวขึ้อาย ทั้งสาวร้อนแรง น่าอิจฉาพระเอกยิ่งนัก

Noproblemman

อะไรจะเมาได้เมาดีขนาดน้าน ครั้งแรกก็พอจะเข้าใจอยู่หรอก
แต่ครั้ง2นี่สิ มันออกจะแปลกๆอยู่นา เลยตามเลยละกัน
สร่างแล้วค่อยว่ากัน

ความกล้าต้องมาพร้อมความเมา
งานนี้ต้องปรับทัศนคติกันนานแน่
ขอบคุณครับ