ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 04, 2019, 04:31:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่านเรื่องไหนต่อ(ให้โหวดได้คนละ2เรื่อง)

นักล่าอาจารย์ 4 (137)
46 (24.6%)
เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุดฉันจะหยุดที่เธอ 4 (94)
25 (13.4%)
สงครามทวยเทพ 3 (59)
15 (8%)
บริการเช่าซื้อความรัก 5 (98)
32 (17.1%)
สายโลหิต 3 (157)
20 (10.7%)
เรื่องเล่าของฉัน 5 (107)
14 (7.5%)
กระดาษแปะตามสั่ง 2 (185)
32 (17.1%)
ทำลูกกันเถอะ 5 (109)
40 (21.4%)
หยุดเวลาสายควัน 2 (358)
27 (14.4%)
กิจกรรมสร้างความสามัคคี 2 (199)
19 (10.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 187

Barmby

เรื่องยาวน่าจะได้กันทุกคน ของพ่อหนุ่มโชคดี  ::Thinking::

โดนเปิดหัวซะละ หนุ่มน้อย

neokiseki

เมามาด้วยไม่น่ารอด

เอาเขาไปกี่น้ำวะเนี่ย

unstable

คือการเข้าไปเจอผู้ขายแก้ผ้าแล้วตัวเอง โป๊อยู่มันเฉยขนาดนี้เลยเหรอเนี้ย ฮ่าๆๆ สงสัยจะเจอแบบนี้จนชินแน่ๆ

......................

อัดไปเต็มเหนี่ยวมากกกกก  สงสัยจะได้จัดฮาเลมที่บ้านแล้วละ

monster gmail

เป็นคนที่โชคดีมาก ได้อยู่ในหอหญิง แล้วแต่ละคนแจ่มๆทั้งนั้น

e เปิดซิงก็จัดหนักจนไม่มีสาวเจ้าไม่มีแรกอาบน้ำ ต่อไปได้จัดทุกวันแน่ๆ

foreveriq

โอ้ยยยยอย่าว่าเหมือนเลยครับ คนวาดอ่าน love-hina มากไปเปล่านิ

ทั้งการเล่ากลิ่น ตัวละคร ฉากที่เจอ มันแถบจะ love-hina 99.99% เลย

ชื่อนางเอกก็ นา ขึ้นนำ เหมือน นารุเสะงาวะ พระเอกหาที่เรียนมหาลัยอีก

ทุกอย่างมันใช่มาก คนแปล แปลไปนึกถึง ฉาก love-hina ไปแน่นอน  ::DookDig::

ต้องมาดูกันว่าจะจบกับตัวเอกแบบ love-hina ไหม
---------------------------------------------------------------
ขอถอนคำพูด หลังจากเปิดที่ซ่อนแล้ว นึกว่าหนังแอคชั่น พระเอกใส่ไม่ยั่งเลย ให้เชื่อได้ไงครั้งแรก

รู้สึกคุ้นๆกับภาพวาด พอสมควร เหมือนเรื่องอะไรดังๆ มาก่อน แต่นึกไม่ออก

toptime

อยากให้นานามิเป็นนางเอก
น่ารัก หุ่นดี ห้าวๆ 
แต่ผมว่าพระเอกจัดหมดแน่นอน
คุณป่าก็ไม่น่ารอด
โชคดีมากไปครับ

Exllector

อืมหือนี้มันดงฮาเรมชัดๆ

แกล้งใครไม่แกล้วซะแล้วเล่นซะแตกในเลย

xonly-1867

ทรงๆคล้าย love hina เลย แต่น่าเป็น เวอเอาทั้งบ้าน
edit มี 3 คนแบ่งคนละ 2 ตอนลงตัวแป๊ะเลยนะฮะ

buark

คล้ายจริงๆ ด้วยครับ น่าจะมีแนวแบบนี้ยาวๆ เน้นแบบว่ากว่าจะกินแต่ละคนได้ต้องใช้เวลา จีบหลายๆ แบบ แบบประทับใจพระเอก แบบอ่อยพระเอก น่าจะสนุกดีครับ

buark

เยี่ยมครับ พระเอกใหญ่แถมอึด สาวบ้านนี้ บรรเทิงแน่ แถวแนวสาวเปรี้ยวมีแล้ว ขอหวานๆ บ้างนะครับ

karn1789

55555 สุดยอด ไม่ทำดาาี่ได้ไปอยู่หอหญิงได้นะเนี้ย แต่ว่า ดูยังไงก็จัด 5 คนนี้แน่ๆ มาดูต่อเีกว่าว่าใครจะโดนคนแรก
อิดิต ขนาดครั้งแรกยังจัดหนักขนาดนี้ รอดูสาวผมสั้นแล้วครับ

dilok211021

แนวพระเอกได้ไปอยู่หอพักหญิงเหมือนหลายๆ เรื่อง แต่ท่าทางเรื่องนี้จะออกแนวหวานๆ มากกว่าสายหื่น

เริ่มตอนแรกก็หื่นสะแล้วพระเอกเรา ในเรื่องเห็นมีสาว 5 คน ขอเดาว่าได้ทุกคน แล้วตอนสุดท้ายน่าจะมีสวิงครับ

Boran Mark

ทำไมโชคดีอะไรเช่านี้หะ ยังงี้ต้องเหมาหมด 555
edit:นี้ขนาดครั้งแรกนะ ยังทำให้สาวหมดสภาพได้ พระเอกนี้แน่จริง ๆ

lnwno00