ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของไรท์ (G.A.)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 08, 2019, 12:17:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Au Nanma

ถ้าเจอแบบ G.A.แล้วเป็นผู้หญิงแบบคบเล่นๆคงจะรู้สึกฟิน
แต่เกิดเป็นผู้หญิงที่คบแบบจริงจังคงจะแปลกๆนะครับ

txxt30

เป็นใครเจอเรื่องแบบนี้ก็คงต้องช็อคบ้างแหละ ทั้งรักทั้งแค้นเลยนะแบบนี้ 

Chere Mat

ถ้าเราชอ่บเรื่องแบบนี้เราต้องอยู่กับมันให้ได้ ขอแค่เข้าใจกันก็พอ

lucipher666a

ทำใจไม่ได้จริงๆเลิกซะกะดีท่าน

Manote13022526

watanabe

ส่วนตัวผมชอบแนว ntr พอสมควรครับ แต่ยอมรับเลยว่าถ้าเรื่องจบแบบไม่สวย ก็มีแอบเศร้านิดๆ

forza

kamae777

ประสบการณ์ ntr แบบนี้น่าจะมีหลายๆตอนนะครับ น่าลุ้นดี

princeonboard

ความรักกับความใคร่มันแยกกันยากจริงๆ

aiekuy

เจอเรื่องคล้าย ๆ กัน แต่ไม่ได้สารภาพนะ แค่มันไม่เหมือนเดิม เรามันเล็ก Y_Y

freedom

ออกแนวปวดๆตับ แต่ก็เป็นกำลังใจให้เดินหน้าต่อไปคับ

saranchai

เป็น​กำำ​ลั​ใจ​ให้​นะครับ​ผมผ่าน​มาได้แล้ว​ก็​ถือว่า​เป็น​บทเรียน​ที่ทำให้​เราเข้มแข็ง​ขึ้น​ครับ​

anonymus373

teerapong2534m