ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 2

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 09, 2019, 11:59:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noojane

เป็นพลังที่สะดวกจริงๆ  น่าอิจฉา

ปล. ถ้าท่าทางจะเป็นคนใหญ่คนโตในสวรรค์ อยากรู้แล้วว่าทำอะไรผิดถึงต้องลงมาเกิดเป็นมนุษย์

ผู้เฒ่าเซราะกราว

มีมือวิเศษก็ดีนะ ได้ฟันหมูไปหนึ่งคนแล้ว ต่อไปก็คิวน้องเกตุล่ะ...อิอิ
อืมมม...ว่าแต่เอาพลังวิเศษมาใช้จัดการกับสาวแบบนี้จะเป็นการผิดกฎไหมนะ หรือว่าใช้ได้กับคนที่เคยมีความผูกพันกันมาแต่ปางก่อน....หึหึ

commonly

อยากได้พลังแบบนี้บ้างจัง อิจฉาอัสมากๆ ตามต่อๆ

neung_cm

มีมือวิเศษแล้วน่าจะมีลิ้นวิเศษแถมด้วย

FBthanatos

Jim Lord

งื้อออ อยากมีมือวิเศษแบบนี้อ่ะ

nonny

Jonah MTS

แบ่งมาให้ใช้บ้างสิพลังแบบนี้ผมอยากได้บ้าง

Wheel of Fortune

สุดยอดอีกตามเคย ขอบคุณมากครับ พระเอกกับเกตุคงได้กันตอนนี้นะครับ

Besttd19

เนื้อเรื่องแปลกดีน่าติดตามครับ

Alan

ไอ้เจ้ามือวิเศษอะไรนี่ เดี๋ยวมันจพสร้างเรื่องให้เหอะ ลูบควักไปทั่ว...

boymm

พลังพัฒนาไปเต็มที่จะเจ๋งขนาดไหนครับเนี่ย น่าสนใจมากๆครับ

กาซอฟ

พลังที่ยิ่งใหญ่มาพร้อมกับความรับผิดชอบอันใหญ่ โดนพลังเข้าเต็มๆฟ้าเหลืองแน่ๆ สู้ๆ