ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น - เรื่องของผมกับน้องมาย 2 - นอกใจ

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 14, 2019, 09:16:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

review1972

เอ๊า..มาได้ไงเนี่ย555 แล้วนี่มันเรื่องอะไรแล้วเอกนี่คือเอกรักยมใช่มั้ย เดี๋ยวๆต้องไปหาข้อมูลก่อน555

ikkit

เข้ามารีบเมนท์เลยครับ คิดถึงมาก หายไปนานเลยนะครับ ติดตามอ่านเสมอนะครับ

star_war

อ่านแล้วเคลิ้มตามเลย เนื้อเรื่องสนุกมาก ยังกะบทหนัง
ขอบคุณมากมายครับ..

okai

anigkanjana

เรื่องผมชอบมากครับ ได้มีโอกาสอ่านตอนต่อนี่ ต้องขอบคุณมากๆเลยครับ
แล้วฝากเรื่องน้องผิงหน่อยนะครับว่าได้มีแต่งภาค2ไว้หรือยังครับ ถ้าแต่งแล้วก็ลงเป็น e-book ก็ได้ครับ จะได้ไปติดตามต่อครับ
ขอบคุณมากครับ

เฮียโด้6ดอทอง

น้ำตาจะไหล ยินต้อนรับการกลับด้วยนะครับ ติดตามผลงานตั้งแต่ รักยม ตอนแรกๆ คิดถึงครับ

therasak

อีกเรื่องในดวงใจ​ ดีใจที่ได้อ่านอีกหวังว่าจะมีมาลงเรื่อยๆ​ครับ​

Whoo Amm Ii

NaNNz

::Glad:: ::Glad::  คิดถึงอยู๋เสมอนะครับ ผลงาน รักยม กับ xo นี่ สุดยอดดดจริงๆ
" "

facman69

หายไปนานเลยนะท่านแฟนทางนี้รอติดตามผมงานเสมอนะครับ หรือถ้า ไม่ค่อยได้ลงในนี้แล้วมีช่องทางติดตามด้านอื่นไหมครับ ยีงอยากอ่านรักยมต่อมากๆเลย
ขอบคุณที่แวะมาส่งเรื่องเสียวๆนะครับ

Agalos von Stresermann

ตับเกือบเเตก
ถ้าโดนtaxi ตับนิแตกแน่ๆ

ตอนนี้เป็นจุเปลี่ยนของมายเลย

komzaza

เห็นชื่อผู้แต่งเลยขอถามหารักยมหน่อยครับไปถึงไหนแล้วเอ่ย

sixdevil7

รอชมผลงานครับรอเลยชือนี้การันตี​เยียมที่สุดเลยครับ

johnywalker

อ่านแล้วอึดอัดมากครับ หลายผัวหลายเมียเหลือเกิน