ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของ G.A. (รุ่นพี่)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 14, 2019, 11:27:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Man. Number1

โหG.A.นี่โครตสุดยอดเลยนะครับอึดก็อึดแถมยังแบบเข้าหาผู้หญิงเก่งอีกสุดยอด

bung korat

คารมดี บุคลิคดีมีชัยไปกว่าครึ่งแถมอึดอีกด้วยสุดยอด

usman1963

G.A. นี่ คามรมคมเคยมาก คุยวันเดี่ยวมีอะไรกันเลย สงสัยน่าตาดีด้วยแน่ ผญเลยมีใจให้เร็วขนาดนี้

TTHAI

สนุกมากครับ G.A. 4 ชั่วโมงนี่มันสุดๆเลย แข็งนานาขนาดนั่นได้ยังไง

rruuaayy

G.A. สุดยอดมากจริงๆ คุยวันแรกก็ได้เลยเนี้ย

occocc

::Glad::ร.ท่าจะเด็ดจริง อิจฉาเลยครับ

สามารถ รังสิโย

swbkk

ชอบการเขียนของG.A.นะ ใช้ภาษาได้เรียบๆง่ายๆแต่อ่านแล้วน่าติดตาม อยากรู้อยากเห็นต่อ แต่อยากถามว่าท่านวางโครงเรื่องไว้ก่อนบ้างรึเปล่า ถ้านึกไปเขียนไปบางทีจะไม่สละสลวยเท่าที่ควร **แค่ความคิดเห็นส่วนตัวอันน้อยนิดนะครับ **

BSZ

เนื้อเรื่องนี้ของท่านG.A. อ่านแล้วน่าติดตามดีนะครับ แต่อยากให้เพิ่มเรื่องราวก่อนที่จะได้สาวก่อนอีกนิดนึง แบบคุยไลน์กันยังไงถึงยอมตั้งแต่คืนแรกได้

sawong sad

ที่เขาว่า คารมดีมีชัยไปกว่าครึ่งคงจะจริงแต่สำหรับรายนี้มีชัยไป100เปอร์เซนเลย

Pong Sak

peddo

เรื่องจากชีวิตนี่อ่านยังไง​ก็​สนุกนะครับ อาจมีเคล้าน้ำตานิดหน่อย ประสบการณ์​โชกโชน​จริง
ขอบคุณ​ครับ​

lit260499

GA.นี่ยอดเลยแค่คุยกันไม่ข้ามวันก็ได้จัดหญิงซะแล้ว นับถือๆ

หัตถ์ อาสา

poster007

น่าจะแทนชื่อเรียกไปเลยอ่านะแล้ว มันยังไงไม่รุนะมันแปลกๆ