ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของ G.A. (รุ่นพี่)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 14, 2019, 11:27:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

psm_mach

โห้ เก่งจังเจอปุ้บติดปั้บเลย หน้าตาคงต้องหล่อด้วยแหละ เห็นเล่าถึงพ่อแม่ว่าหน้าตาดีแถมดูไฮโซด้วย

naja313

mspeed

ท่าน G.A. คงหล่อและคารมดีมากทีเดียวนะครับ สาวๆมาใกล้ก็มีใจให้ปลื้มกันทีเดียว

AABB BBAA

Kito Tana

ไม่หล่อมากแต่คารมดี สาวมักจะไม่เกร็งตอนเข้าไปคุยด้วย

princeonboard

มัน real มากกกก ชอบมากครับเนื้อเรื่องแนวนี้

Emiya Kirisangu

Za123456789

คงจัดใหญ่แน่นอน ชอบการเล่าเรื่องครับ

Sri Trang

ได้วันแรก ๆ เลยเหรอนี่ย โชคดีจัง

oumgstring

motown

ครั้งแรกก็ ยสตน เลย
สุดยอดจริงๆครับ G.A.