ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 17, 2019, 02:59:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอนแรกก็ว่ามันคุ้นๆเหมือนเรื่องบ้านพักอลเวงแล้วนะ พอมาตอนสอง
นิสัยคุณเธอดันไปคล้ายชิโนบุอีก ไม่น่าจะคล้ายธรรมดาละ มันต้องมีที่มาที่ไป ฮะๆ

มาเอฮาระ ชิโนบุ สาวน้อยขี้อายกลัวผู้ชาย มันจงใจเกินไปรึเปล่า

แถมพี่สาวคนแรกก็สไตล์ไม่ต่างจากคนโนะ มิทสึเนะด้วย แนวพี่สาวใจกล้าเข้าหาก่อน

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

ขออ่านแล้วกลับมาEdit หรือกดตอบเพิ่มก็ได้ คุยกันหลังอ่านจบ
ประวัติไม่ดี ไม่Editบ่อยๆ เข้าไม่ได้คือIDโดนลบไปแล้วนะไม่ต้องสงสัย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Nabisca Sathu

ชอบเลยแบบนี้ได้อารมณ์ไปอีกแบบ แต่ถ้าพระเอกรู้จะรู้สึกยังไงนะ ต้องติดตามดูซะแล้ว

ตอนต่อไปจะล่อป้าเลยเหรอครับ 555 ส่วนนางเอกคนที่2 ตอนถกเสื้อนึกว่าไม่ใหญ่ ดันใหญ่กว่าคนแรกอีกนะ

ซ่อนรูปครับ แถมมีไปเปรียบเทียบจนเจ๊คนแรกนี่ขึ้นเลย  ::Oops::

kenata

เหอ เหอ ถ้าเทียบกะ บ้านพักอลเวง ก็ใกล้เคียงกัน อยู่เหมือนกันน้า
เจ๊ขี้อาย แต่ก็อยากลอง อืมๆ วิธีนี้ ก็ตื่นเต้นไปอีกแบบ จริงๆ นั่นแหล่ะ

edit : รอบหน้า ตาคุณน้า แล้วเหรอเนี่ยะ งวดนี้ จะเป็นใครจับกดใครกันแน่น้า

darthvader

ฮิซาโนะนี่ซ่อนรูปจริงๆ ถอดเสื้อออกมานี่ อื้อหือ
มาสาวอยากลองแต่ยังไม่กล้า ไม่รู้ว่าลองไปแล้วจะติดใจขนาดไหนนะ
จะเป็นขาประจำเหมือนเมกุมิอีกคนไหม

ฮิซาโนะคร้้งแรกก็เจอแตกในเลย กลับไปนั่งเพ้อแบบนี้ ได้เป็นปิ่นโตเถาสองแน่นอน
เมกุมินี่ก็ร้าย เห็นรุกเลียประตูหลังให้แบบนี้
อยากโดนบ้างงงงงงงงงง

ว่าแต่บ้านพักอลเวงไม่เคยอ่านครับ เห็นท่าน (S)Kater วิเคราะห์มาแบบนี้
พอจะมีท่านใดชี้เป้าได้ไหมครับว่าจะหาได้จากไหน

andycarton

มาแล้วครับนางเอกที่ผมโหวต ว่าแต่เป็นโรคกลัวการสบหน้าผู้ชายแค่ปิดหน้าก้อช่วยได้เหรอเนี่ย? ::DookDig::Edit:ร้ายจริงๆนะมาอยู่แค่อาทิตย์เดียวแตกใน2คนเลย

MooOon

เรื่องนี้มาเเล้ว ขอบพระคุณมากๆครับ อ่านแปลเเล้วเพลินมาก

เอาจริงๆก็อิจฉาพระเอกมันนะ คืออยากเจออะไรเเบบนี้บ้าง

อยู่ๆมีสาวๆมาถวายตัวให้ถึงที่ ไม่ต้องมาเสียเวลา เสียเงินจีบ

ตอนจบตอนนี้ ก็คง 3 p ตามช่วงบนละมั้งนะ

-----------------------------------------------------

ครั้งเเรกก็โดนเเตกในซะเเล้ว เหมือนเขาว่า สาวๆเสียตัวครั้งเเรก

กับใครเเล้วลืมยากมาก เเต่เอาจริงๆ เเบบ เจ๊เเกบอกนะ มาเเค่ อาทิตย์เดียว

ได้เอาสาวๆ เเตกใน ไป2 คน เเล้ว จะรอ ตอนที่ได้กับป้าครับ หุ่นสวยขนาดนนั้น

อยากรู้ว่าป้าจะทำหรือพูดอะไรตอนเอากับหลาน 555+

Boran Mark

ผมละอิจฉาพระเอกเสียจริง ทำบุญด้วยอะไร ฟาดไป 2 ละแถมแตกในอีกต่างหาก
edit; มีสาวๆ ในคิวรออีก 3 เหอะ เหอะ รอชมต่อไปขอบคุณมากครับ

nekki

ถึงตาน้องเงียบออกโรงแล้วซินะ วิธีการอ้อมๆสมเป็นน้องดีครับ

คนต่อไปก็น้าสาวซินะ ไปดมอะไรแบบนั้นก็เข้าทางหลานซิครับอาเจ้

Tdestiny

เป็นการช่วยบำบัดที่พิลึกดีครับ

พระเอกเปิดตามาคงจะช็อคน่าดูเชียว ::HoHo::

ดวงดีโพดๆพระเอกของเรา อย่าทำให้ผิดหวังนะ เอ็งยังต้องจัดอีกหลายคนเลย

Kit.m555

ตอนเปิดตาจะเขิลไหมนั้น
ผู้หญิงกลัวคุยกับผู้ชายแต่กล้าโม๊คแหะ ::Hmmm::
EDIT : อุตสาห์ได้จับของใหญ่แต่ดันปิดตา
ตอนหน้าเป็นคิวของอาเหรอ
รอช็อตเจานามิ ::Grimace::

goorboyI

ปิดตานี่มันเน้นประสาทสัมผัสกว่าเดิมอีกนะ น่าจะเสียวสุด ๆ เลย

ได้เปิดซิงด้วย สุดยอดไปเลย
เหลืออีก 3 คนสินะ ติดตามตอนต่อไปเลยครับ

Tantit

น่าอิจฉาจริงๆ​ เหยื่อรายต่อไปมาแล้วว

ได้เปิดซิงสองสาวแล้ว​ กำลังจะเป็นสามสาวว

elviswhat

โอ้โห ฮิซาโนะนี่ก็ไม่เบานะคุยกับเมกุมิเลยให้ช่วยแบบนร้คนที่โชคดีที่สุดก็พ่อหนุ่มของเรานี่ละนะคนอะไรโชคดีเป็นบ้าแถมมีสาว ๆ มีให้ฟันถึงที่แบบนี้

เซ็กมันไม่ได้อยู่ที่ขนาดกับความอคดก็จริง ลีลาต้องดีสื่อถึงคนสองคน แต่ตอนหน้านี่คุณป้าเสร็จแน่เลยดูจากเครดิตละ

tokimekiz

การละเล่นปิดตาพาเสียว ไม่รู้ว่าไอ้ที่จับอยู่น่ะมือใคร เปิดตามารับรองเซอไพรส์แน่นอน น้องแอบดูอยู่ตั้งกะตอนที่แล้ว เหอๆ

ไอ้ที่ว่าจะบำบัดการกลัวผู้ชาย กลายเป็นเสพติดเซ็กส์แทนแล้วแจ้ งานนี้อลังการงานซ่อมท่อแน่นอน แยงทุกรูสลับไปมาฟ้าเหลืองแหง๋แซะ

exhausis123

ตัวละครก็คล้ายจริงๆน่ะแหละ
ว่าแต่กลัวผู้ชาย แต่ก็กล้าไปขอเนอะ^^

ซ่อนรูปมากมาย ต้องเป็นเพราะเสื้อแน่เลย
ตอนหน้าเป็นคุณป้าละ