ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 4

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 20, 2019, 12:56:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

whitehorse

ROCKS MAZAWA

ขอบคุณแอดที่เขียนเรื่องต่อไป หมอชันสูตรกับผีสาว ขอให้สนุกแบบนี้ต่อจนจบครับ

mudang2499

สนุกมากครับ ไม่ค่อยมีแนวนี้สุดยอด ติดตามคร้ับ

naitoom

เริ่มเชื่อมต่อกับเรื่องหมอผีสาวแล้ว คัมภีร์ไม่พ้นอัสนี

teerawatc

ขนลุกเลยครับอ่านตอนนี้ มิใช่กลัว แต่รู้สึกปลื้มปิติกับอัส ที่ได้บวชแล้วมีตัวตนต่างๆ มาร่วมทำบุญ

พระพาย

ท่านอัส ผู้มีบุญฯ แม้แต่รุกขเทวดายังมาขอความช่วยเหลือพร้อมแนะนำข้อบกพร่องให้อีก  ว่าแต่ผู้ประพันธ์แต่งสั้นไปนิดว่าบวชแค่ 15 วัน อย่างน้อยสักเดือนเพื่อศึกษาและทำสมาธิในรสพระธรรมน่าจะดีกว่า 15 วัน นะครับ

dumrongsak

มีเชื่อมโยงเรื่องราวด้วยน่าติดตามมากเลย

Tomsport

creed

มะยม ร้อยเอ็ด

guang_k

นึกว่ากลับมาจะมีรีเทิร์นกับเกตุหรือหมู ช่วงนี้ลุงอัสนีแห้งแร้งจริงๆ

huahintour

แนวพวกมีของวิเศษคงต้องติดตามอ่านแน่นอน

ผู้ชายเทวดา

intanianoi