ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 4

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 20, 2019, 12:56:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

applej2k

ขอบคุณครับ
หลากหลายอารมณ์มากครับ ชักสงสัยแล้วสิว่าพระเอกเราเป็นอะไรกันแน่ถึงเทพขนาดนี้

ruch52

xonly-947

Allnew Seethong

อ่านแล้วสนุกมากอยากให้มีตอนต่อไปมาเรื่อยๆ

DoJo

แย่จังอยู่ๆไปไฟไหม้ เพราะบารมีไม่ถึง ตอนนี้เนื้อหาเน้นมากครับเคลียร์ปมต่างๆให้เกือบหมดเลย

thongdaeng_skk

ได้รู้ภูมิหลังของอัส ทำให้กระจ่างเรื่องที่สงสัยแต่ตอนก่อนๆ
ชอบที่เดินเรื่องได้ละเมียดละำม

eltas007

เอาแล้วไงงานจะเข้านายอัสไหมนิ

kodzilla

อยากให้มีผลงานออกมาเรื่อยๆ ก่อนนี้ขาดช่วงไป

pitoonpa

เดินเรื่องดีครับ เนื้อหาแปลก สุนก

Horizen

dectai

เขียนได้ดีครับ เรื่องราวอ่านแล้วเนียนดี

robertrobin

โยงเข้ากับเรื่องผีสางได้ดีครับ มีที่มาไปที่ได้ราบรื่นมาก ชอบครับผม

samarn96

logoqq

::JubuJubu::ชอบเรื่องของ จขกท มากเลยอะ แต่ฉากหื่นๆน้อยไปนิดนะ