ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiya Akira] Hand of the Dead บ้านซ่อนผี [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 20, 2019, 06:25:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nabisca Sathu

ระวังโดนผีแตกในนะ แล้วแฟนจะหาว่าท้องกับใครมา

เอ่า มันตามมาด้วยซะงั้น 555+

opzakong

โดนผีเย็ดแน่หล่อน

Edit. ไหงผีเป็นตัวใสๆแบบนั้น ถ้าเห็นเป็นตัวตนจะดีย์มาก  ::Hmmm:: ::Hmmm::

Sujit.c

ผีเด็กผู้หญิง อย่างเดียวหรือเปล่านี่

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

Tdestiny

เรื่องนี้ผีดุจริงครับท่าน

เนื้อหาเรื่องนี้แปลกใหม่สำหรับผมมากครับ

ผีออกมาเล่นงานคนโดยที่ยังไม่ปรากฏร่างให้เห็น

ตอนจบก็ยังไม่โผล่มาให้เห็นอีก ผิดหวังเล็กน้อยแฮะ

bigboy001

เปิดมาแบบนี้ เชื่อว่าน่าจะเป็นผีลุง ไม่ก็ผีหนุ่ม ๆ ที่ตายไปกับความเหงา เจอสาวๆเข้ามานอนบ้านเลยอดใจไม่ไหวโซ้ยเหยื่อแบบไม่บันยะบันยังแน่นอน ::Thinking::

EDIT ดันไม่เฉลยว่าเป็นผีลุงหรือผีอะไร แต่ที่แน่ ๆ มันได้กับสาวอวบเมียชาวบ้านแค่รอบเดียว 555+

neokiseki

เป็นมือเว้ยไม่ใข่ผีแล้วววว

ไม่ได้โดนเอาหรอนึกว่าจะมีท้องกะผี

ddcc

ผมว่าจบที่ one night stand แหะ แต่มีแววนางเอกติดใจอยากมาอะไรแบบนี้อีก
อ้าวไม่ติดแหะ5555 ตอนเสียบดูไม่ออกเลยแหะมันใช้อะไร ถถถถ

Mining231

ผีมีตั้งหลายประเภท ดันมาเจอผีหื่นซะได้ ดวงดีจริงๆ สามีก็หลับพอดี จัดดิครับรออะไไร

ป๊าดดด จัดกันที่ รร ผีติดใจตามกลับบ้านด้วย สุดยอด

Noproblemman

ไหนบอกว่าเป็นผีเด็กผู้หญิงไง
แต่ลองหื่นแบบนี้ คงไม่ใช่ละมั้ง

นึกว่าจะติดใจลีลาผี ที่ไหนได้ผีดันติดใจ
เลยตามมาด้วยซะงั้น
ขอบคุณครับ

MooOon

คือต้องมีความหื่นขนาดไหน ผีถึงจะมีพลังจับต้องผู้คนได้

นี้น่าจะเปงผีที่ชักจนตายคาออก พอมาเจอ สาวๆหุ่นดี

ยิ่งเปงเมียชาวบ้าน น่าจะอดไม่ไหวละมั้ง ให้เดาๆ ตอนจบ

นี่ผีไม่น่าจะต้องหลอกเเล้วมั้ง อีเมีย อ่อยให้เอาตอนผัวไม่อยู่เเน่ๆ

-------------------------------------------------

เดาตอนจบผิด เเต่เอาเถอะ ไม่ต้องผีหรอก เปงผม ผมก็ตาม 555+

เอาจริงๆ ผีกับเเฟนเอากันดุเดือดขนาดนั้น ผัวไม่ตื่นเลยหรอ น่ากลัวเหมือนกันนะ

เเล้วตอนเเตกนี่ ยังไง คือ ไม่มีน้ำ หรือมีน้ำไ ไม่ใช่ท้องเปงลูกของผีนะ

FFXCY

มีหลายมือแท้ ไม่ได้มาตัวเดียวมาเป็นแก๊งเหรอเนี่ย

ดูจากมือแล้ว... สักสามคนได้ แต่ทำไมตอนเช้าเจ้ทำเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้นล่ะเนี่ย

tadds

สุดท้ายผู้หญิงคงติดใจขออยู่ต่อปะครับ
Edir กลายเป็นโดนผีตามสะงั้น555

goorboyI

ไม่น่าจะมีนะ คนจรจัดแถวนั้นรึเปล่า ที่พักอย่างกับบ้านร้างอย่างนี้

สรุปผีจริง ๆ ซินะ ถ้าคนเซ็กจัด ๆ ไปพักน่าจะชอบเลยแหละ ไม่ต้องใส่ถุง ไม่ท้องด้วย

B&B

น่าจะจบที่สามีตื่นมาพบเมียตัวเองโดนผีข่มขืนจนสิ้นสภาพ

สาวๆ หุ่นน่าเจี้ยแบบนี้ หาได้จากท่านฮิปไม่ยากจริงๆ

ได้แค่ผู้หญิงในฝัน ตัวเป็นๆไม่เคยมี

::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

วิญญาณ​ตามติดนี่น่า ถึงไม่ถูกอย่างที่เดา แต่ก็โอนะ ที่นางไม่หลง แต่ต่อไปคงไม่แน่เพราะว่า... ปรือ~

ดูยากจริงๆ แนวนี้ เพราะเห็นแค่ของผู้หญิงอบ่างเดียว แต่มันกลับสนุกไปอีกแบบ

ขอบคุณ​ครับ​

ชอบแบบนี้ก็ไม่บอก  ::Grimace::

Tee001

อ้าวเจอผีหื่นซะแล้ว เหมือนมีตัวตนแต่มองไม่เห็นซะนี่ แล้วจะรับมือยังไงเนี่ย

edit:สุดท้าย ผีติดใจตามมาถึงบ้านเลย ดูแล้วคงตามมาหลายตัว มือยุ่บยั่บเลย แต่สงสัย ผีไม่เสร็จบ้างเหรอครับ อึดจัง