ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiya Akira] Hand of the Dead บ้านซ่อนผี [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 20, 2019, 06:25:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nekki

ถ้าแค่โดนผีอำ แล้วจับกดก็โอเคอะนะ แต่นี่เดาไม่ออกเหมือนกันว่าเป็นผีหื่นจริงจัง หรือผีโหด ยิ่งเจอคำเปรยตอนแรกอีกเดาไม่ถูกเลยจริงๆ คิดว่าแค่โดนอำตอนนอนเฉยๆ

ชิ เล่นตามติดมาเลยรึ นี่มันผีหื่นจริงจังนี่หว่า แปลกกว่าผีตัวอื่นตรงที่ไม่มีร่างเท่านั้นละเหนือนแค่เป็นพวกโฟโต้ไกซ์

ipor

ยายแกรบอกว่าผีเด็ก.......แต่ก็นะ ทรงพี่สาวนี่มันน่าจะย้ำจริมๆ งานนี้มีผัวเป็นผีเพิ่มแน่ๆ

ที่บ้านนั่นมีผีกี่ตัวอะนั่น.....ภาพสุดท้ายนี่คือติดใจใช่ไหมถึงได้ตามกลับมาแบบนี้

Nickeezz

โอโหห นี่มันผีหื่นนี่นาแบบนี้ จะเอากันยังไงล่ะนี่ 555

Edit:อย่างนี้ก็ได้ด้วยแฮะ แต่ผีติดใจตามถึงบ้านเลยนะเนี่ย ว้าวๆ  ::Glad::

Boran Mark

ผีหื่น เหมือนมีเนื้อหนังแต่มองไม่เห็นอะ
edit:555 ผีติดใจตามมาถึงบ้านเลย

yopern

เจอผีสายหื่นแบบนี้ก็สบายตัวทั้งคืนแน่

edit สงสัยผีติดใจตามมายันบ้านเลย ยาวครับงานนี้

sanitary5678

::Glad:: ถ้าเจอผีแบบนี้ จะมีลูกกับผีได้หรือเปล่าครับเนี่ย ลุกออกมาจะหน้าตายังไงหว่า  ::Hmmm::

sutee seechart

แหม่ แบบนี้ก็มีด้วย ผีกำลังแหกและขยี้จิมิ
ถ้าไม่มีอารมณ์ คงต้องหลอนกระเจิง อันนี้สมยอมผีชัดๆ

ed : ดูแล้วสร้างเสียวได้ขนาดนี้ น่าจะเป็นมนุษย์ล่องหนมากกว่านะ 555 ติดใจกลับมาเอาต่อที่บ้านเลย

keatmano

ผีเลือกเล่นงานตรงจุดเชียว ไม่ใช่ว่าเพื่อความมันส์ก็เลยไปสิงคุณผู้ชายที่หลับไปแล้ว  ::HoHo::

คุณผีท่าทางจะติดใจจนติดตามไปเลยนะเนี่ย ... โชตะคงหมดประโยชน์ก็คราวนี้  ::HoHo::

noohun

ไม่น่าจะใช่ซาชิกิวาราชินะ
ดูยังไงก็แค่ผีหื่นกลัดมันเท่านั้นล่ะ
คุณแฟนก็ไม่ได้รู้เลย ว่ากำลังโดนผี NTR

เจอวิญญาณตามติดซะแล้วนะ คุณนาย

cookiewithjam

คาดว่า น่าจะได้อยู่บ้านนี้ไปเลยครับ ฮ่าาาา

มันต้องมีต่อครับ แบบนี้ 55555 มีต่อในบ้าน

Tuwarpzone

ไม่ใช่บ้านซ่อนผีแล้ว แต่เป็นผีซ่อนเสียว เจ้าผัวเมาหลับ ไม่มาทำหน้าที่ผีเลยมาทำแทน มีติดใจตามมาด้วยตัวนึงแบบนี้แน่แน่

mindza2212

ซาซิชิวาราชิมันผีผู้หญิงไม่ใช่หรอแต่ดั๊นไปเอาผู้หญิงแทนหรือไม่ใช่ซาซิชิวาราชิแบบที่ยายบอก

ผีอย่างโหดแต่ดันตามกลับบ้านมาซะอีก

drof666

ตอนจบตอบแบบไม่ต้องเดาก็รู้ว่าเรื่องผีหื่นกามมันต้องจบที่ผีระเบิดหัว
Edit. ไปๆมาๆกลายเป็นเรื่องผีกระแทกหัวซะได้เห็นผัวหลับอยู่ที่แท้ก็ผีกระจู๋

puyzaaa4

ไหนว่าผีเด็กหญิงไง

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน