ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อน...กูรักลูกสาวมึงวะ ตอนพิเศษ : กับฉาก 18+ ที่อยากจะเขียนไปตามเรื่อง

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 20, 2019, 11:12:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sp502

น่าอิจฉาทนายเจนรบจริงๆเลย ไม่ได้แม่แต่มาได้ลูกสาวแทน แล้วเห็นหน้าลูกสาว จะยังคิดถึงแม่อีกไหมนะ

swss2511

Palm79

จะมีภาคต่อไหมครับ
แต่งานนี้น่าจะได้น้องให้น้องอุ้มบุญแน่นอน
ขอบคุณ​ผู้แต่ง​มา​กครับ​ส​ำ​ห​รับ​ผลงาน​ดีๆ

Mr.x69

น่าจะทำภาค2นะ แต่คงต้องเพิ่มตัวละครเข้ามาใหม่ พ่อทนายเราดูจะไม่ค่อยไหวแล้ว