ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 6/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 22, 2019, 04:02:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kit2516

ยูคุงน่าสงสารมากยังไม่ได้เอาแฟนเลย
พ่อมันเย็ดอยู่คนเดียวหลายเดือนแล้ว

kit2516

ครอบครัวนี้แปลกอ่ะรอดูคนรักเอากับพี่ได้ตั้งสิบแปดปี

A Space

บ้าทั้งบ้าน เอาซะไปไม่เป็นเลย

leed555

6เดือน​ เธอก็มีใจให้พ่อหละ555

ตอนจบปี้แอนดิ้งเลยครับ​ +expตับกันไปครับ

เกสสรร เพชรมนี

เจอพ่อเยแฟนตัวเองแน่ๆ
โอ้ย จบแบบวนลูปซ่ะด้วยแล้วทีนี้สัญญามันจะไปจบที่รุ่นไหนล่ะเนี่ย

peekub

ถ้ามาแนวนี้แล้วพระเอกยังรับได้นี่ ท่านควรไปพบจิตแพทย์นะครับพระเอก โดดน้ำง่ายกว่าผมว่า
------------------------------
เอ่อมันเป็นวงจรวนลูปได้ด้วยรึ มันทำได้จริงๆหรือผมงงๆช่วงจบตอนแรกก็คิดว่าจะครองคนเดียวทั้งแม่ทั้งแฟนแต่ต้องรอ 18 ปีถามเลยครับ เพื่อ!!

leesiuwah

หน้านิ่งมากครับ ไม่ตกใจเลยหรอคุณผู้หญิง

พระเอกเราท่าจะได้ขึ้นสวรรค์ตั้งแต่ยังไม่ตาย

โอ้ว โดนหนุ่มบริสุทธิ์จัดการจนหมดแรงแบบนี้ ใครจะเป็นเบ๊ใครกันแน่นะ

tp3660

เค้กพร้อม ของขวัญพร้อม เตรียมเซอร์ไพร์สวันเกิดแฟน แต่ตัวเองคงช็อคเลยที่กลับมาเห็น ...

ช็อคจริงๆ ครับ คนอ่านนี่แหละช็อคเอง เอ้ย ปู่กลายเป็นพ่อ พ่อกลายเป็นพี่ ส่วนแฟนกลายเป็นพี่สะไภ้
กลายเป็นกฎบ้านนี้ ต้องรออีก 18 ปี จึงจะได้แฟนตัวเองกลับมาเป็นเมีย เฮ้อปวดตับจังเลยครับ

leesiuwah

โดนรุมแน่ๆงานนี้ คิดว่าตอนจบคงแยกย้ายกลับบ้านและทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

leesiuwah

Ksksks Snksks

ดีงามเรื่องนี้อ่านแล้วตับจะพัง

สงสารพระเอกหนักมาก พ่อมันก็ไม่สงสารลูกเล๊ยยย

ปวดตับหนักมาก 

อ่านจบแล้วเคลียไปหลายข้อสงสัย แต่ก็ยังคงปวดตับอยู่ดี

ผังครอบครัวนี้ก็เล่นเอามึนเหมือนกัน

nagatobimaru

ลูกสะไภ้สวย เซ็กซี่ขนาดนี้ อยู่บ้านเดียวกัน ยังไงก็แมวใกล้ปลาย่าง
แต่น่าสงสารลูกชายมากเลย ทุ่มเทหมดใจไป จะช็อค ตายไหมเนี่ย

------------------------------------------------

ปวดตับอย่างรุนแรงจริงๆ คงไม่มีสัญญาแบบนี้จริงๆ น่าจะเป็นลักษณะเป็นเมียของผช.ทุกคนในบ้านซะมากกว่ากระมัง
แต่ผู้หญิง สวยแจ่มทุกคนจริงๆ