ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 2.5 : ทุ่งลิลลี่น้ำแข็งบานสะพรั่ง

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 24, 2019, 09:07:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบใครมากกว่ากัน หมอพลอย หรือ ครูเบสท์?

หมอพลอยแน่นอน
147 (68.7%)
ครูเบสท์ซิมาแรง
67 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 214

mikehell

ฉลองก่อนปีใหม่อยากรู้แล้วตอนหน้าลุงพลจะจัดการใคร

Nato87: จำตอนที่แล้ว ที่นาถกับอุ๊แย่งมือถือกันจนมือถือของอุ๊หน้าจอแตกได้ไหมครับ เดี๋ยวลุงพลจะซื้อมือถือใหม่ไปให้น้องอุ๊เพื่อง้อ ที่เหลือก็บะละฮึ่มกัน สปอยด์กันหน้าตาเฉยแบบนี้แหละ 5555+

sintusaksit

หมอพลอยกับครูเบสเป็นคู่เลสที่สุดยอดที่สุดแล้ว

Nato87: ผมแต่งตอนนี้ส่วนหนึ่งเพราะสนองอารมณ์ตัวเองครับ 5555 ส่วนตัวผมว่าสองคนนี้น่าจับมาเลสเบี้ยนกันจริง ๆ

แต่ถ้าคุณอ่านตอนจบ คุณจะเข้าใจเองว่าตอนนี้เป็นเรื่องจริงหรือไม่ยังไง

anigkanjana

จะมีฉากโดนัทกะพลอย แย่งสาวๆจากลุงพลไหมครับ เอ้าผมว่าบรรเทิงดีนะครับ พักลุงแกมั่งเดี๋ยวไม่ได้แก่ตายพอดี

Nato87: ไม่มีครับ เสียใจด้วย มันจะอีรุงตุงนังเกินไปถ้าทำแบบนั้น แค่นี้ยุ่งเหยิงพอแล้วครับ 5555

veget

chokolate

::Glad:: จริง ๆ อยากเลือก ครูเบสท์ นะ  แต่ เนื้อเรื่องหลัก ครูเบสท์ยังไม่พีคเท่าไร  ยังสู้หมอพลอยไม่ได้ ที่ผ่านจุดพีค มาแล้ว ต้องรอเนื้อเรื่องหลักดำเนินเรื่องไปก่อน ว่าจะสามารถให้ เราเริ่มรัก ครูเบสท์ ได้มากกว่าหมอพลอย หรือไม่

ปล.ก็คล้าย ๆ กับกรณีของใบเฟิร์นและโดนัท เปิดตัวมาช่วงแรกเฟิร์นชนะ แต่พอเวลาผ่านไป คนกลับรักโดนัทมากกว่าครับ

mario

กลายเป็นเลสไปซะได้
แต่สุดท้ายก็เปลี่ยนเป็นหญิงเพราะตาลุงทั้งคู่

skat3699

สองนางเอกมาเล่นดนตรีไทยซะแล้ว ลุงคงต้องทำการบ้านหนักแน่

zero009

FLYINGPIG

surasek

playnut

exhausis123

เป็นเลสก็เปลี่ยนได้ แถมคนมาเปลี่ยนก็เป็นคนเดียวกันอีก

kchumpot

อ่านแล้วได้อารมจริงๆครับหมอพลอยที่รักของผมน่ารักมากๆสงสัยลุงพลเราจะได้จัดสวิงรุ่นใหญ่แน่นๆขอให้รีบๆออกมาหน่อยนะครับแฟนรออยู่