ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 3 : เล่ห์รัก...เล่ห์ร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 25, 2019, 09:53:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้หมอพลอยเสร็จไอ้ลอยไหมครับ?

ไม่มีทาง หมอพลอยต้องเป็นของลุงพลคนเดียว
187 (63.6%)
ก็ได้นะ อยากเห็นหมอพลอยจับคู่กับชายอื่นบ้าง
107 (36.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 294

อัศวิน รัตนแก้ว

ใจร้ายจัง. ให้ลุงพลนอนเป็นผักเลย. ขอแบบให้มีเมีย 12up โดนรีด เช้าจรดเย็น วันๆเอาแต่นอน. ไม่ได้เหรอครับ😆

Vuttinun Prasartglew

ไม่แน่นอน รับไม่ได้จริงๆ กระทบกับเส้นเรื่องหลักแน่นอนครับ

Humanright

lololololo

หมอพลอยจะโดนไอ้ลอยจิงๆหรือนี่​ ส่วนน้องอุ๊เจอซัมซุงไปละลายเลย

nato87: รักแท้ แพ้ซัมซุงครับ งานนี้ 55555

Davilhades

นางฟ้าน้ำแข็งคงไม่เสร็จง่ายขอลุงพลมาช่วยล่ะละลายน้ำแข็งดีกว่า555

room99

ลุงพลมาช่วยหมอพลอยที สงสัยจะต้องยอมไอ้ลอยหรือป่าว สงสสารหมอพลอยจิงๆ

Khuna

Thanatouch MAN

หมอพลอยขวัญใจของลุงชุมพลจะรอดพ้นบาปกรรมที่คุณพ่อก่อไว้หรือเปล่านะ ท่านตุลาการน่าจะกล่าวถึงบ้าง ให้ท่านชุมพลช่วยเหลือเร็วขึ้น

Nato87: สติปัญญาของหมอพลอย จะช่วยให้เธอปลอดภัยครับ

pizzahutcha

typhoon41

sirasit khamsom

อยากเห็นลุงพลเป็นพระเอก ไปช่วยหมอพลอยกับหมอเบส แล้วได้รางวัลเป็นหมอพลอยกับหมอเบส

ktbb1966

ลุงพลเคยพูดว่าจะปกป้องหมอพลอย
ลุงคงไม่ปล่อยให้คนอื่นมาย่ำยีเมียอันดับ1แน่นอน