ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phaii

เชียร์ภาค 2 เต็มที่ครับ อ่านแล้วติดงอมแงมเลย

Tosak7483

อ่านเรื่องนี้แล้วได้สนุกหลายแบบ

Voraphol Phi

จบเร็วไปหน่อย  น่าจะมีภาคต่อนะครับ

blakaros

kriangbaac

จบแล้วเหรอครับ เสียดายเรื่องแนวนี้หาอ่านยากมาก

BooM_Za

ยังไงก็เรื่องหน้าอยากได้แนวนี้อีกเรื่องนะครับมันดีจริงๆ

Palm79

ลุ้นสุดเลยตอนจบเนี่ยจะจบยังไง
ขอบ​คุ​ณผ​ู้แต่ง​มากครับสำหรับผลงานดีๆ

taepinto

ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆนะครับ

keng7799

อ้าว ไปๆมาๆ จากคนหลอกผี กลายมาเป็นผีมาหลอกคนซะงั้น แต่ดูๆแล้ว เหมือนพระเอกเต็มใจให้หลอกนะ

aimoddang

เสียดายไม่น่ารับจบเลยครับ อ่านกำลังสนุกเลย

fiat1976

bbbbbooooyyy

tumg23

เมียผีไปจุติแล้ว จะได้เมียคนเป็น ๆ เปล่า

regian

การปล่อยวางคือที่สุดของชีวิต

littlesly