ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wheel of Fortune

หวังว่าจะมีภาค 2 นะครับ

อ่านจบแล้ว ชอบมาก ๆ ครับ

knightmoon

แล้วจะเกิดอะไรขึ้นต่อนะ ว่าแต่เสียดายจัง จบเร็วจังเลย เนื้อเรื่องสนุกดี

ninja699

กรรณิกาจะกลับมาในอีกร่างรึป่าว

nonny

au2000

ใจหายเลยจบแล้ว
เรื่องนี้เป็นอีกเรื่องที่ชอบ
มาอีกแนว

lamom

เรื่องจบเร็วนะครับ มีปมอีกตั้งเยอะ

แมว69

เสียดายจังจบตอนแล้ว เนื้อหามีความเนียนชวนติดตามมาก

vampire1159

ถ้าเกิดเราทำบุญไปให้ผีแบบนี้จะได้ทำเหมือนในเรื่องหรือป่าวเนี้ย ::Hmmm::

p56789

commonly

เนื้อเรื่องดีมากทุกตอน ดีจนยังไม่อยากให้จบ ขอภาค 2 ต่อไวๆนะครับ

Dowprakay Cha

Mamotaro Musashi

จบได้แบบไม่อยากให้จบเลยสำหรับคนบุญหนัก

swgxxx26

เนื้อเรื่องเข้มข้น ตึกจะสร้างเสร็จไหม กรรณิการ์จะไปเกิดเป็นใคร

samsung014

กรรณิการ์ต้องจากไปแล้วเหรอครับเนี่ย

jack648

เรื่องนี้ยังมีอีกยาวนะครับ
อย่าจบอย่างนี้
เป็นกำลังใจให้ครับ