ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

six

t2222t2000

ผีหลอกแบบนี้ก็ชอบเลยสินะ พ่ออสนี

mossess

boon66

ปูทางมาว่า พระเอกเป็นเทพเจ้าสายฟ้ากลับชาติมาเกิด
ยังไม่เคลียประเด็นนี้เลย
อย่าเพิ่งตัดจบเลยครับ
เสียดายพล้อตเรื่อง

krissyou

ขอบคุณครับ แล้วจะมีภาค2 ไหมครับ

นภัสกรณ์ แขวกระทุ่ม

ทำไมรีบจบน่าจะแต่อีกหลายๆตอน

poramint

เรื่องนี้สั้น แต่คุณภาพดีมากครับ แต่เหมือนโดน บก.ตัดจบเลย

Phoenix-x

จบเร็วจัง อยากให้มีอีกเยอะ ๆ เลยครับ

eunsunkim9798

ชอบมากค่ะ..เป็นเรื่องผีหลอกที่วาดเสียวหีตลอดทั้งเรื่องเลย

Tom525218

กรรณิการ์ต้องเคยทำบุญร่วมกันกับอุสนีย์แน่ๆๆเลย ชาตินี้ถึงได้ร่วมกัน ขอบคุณมากครับ

number11

yopern

ทำไมรีบจบจังครับ ยังสนุกอยู่เลย และยังมีทีมาที่ไปของพระเอกอยู่เลย ได้แต่หวังว่าจะมีภาคสองนะครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

timshel

เพลินดี เผลอแปร๊บเดียวจบแล้ว น่าจะมีต่อภาคสองนะครับ

ohmyki

กล่าวว่าอะไร​  ค้างคาเอาไว้ให้อยากรู้

Topupp