ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชำนาญ หาญสำรำ

กรรณิการ์จะได้กลับมาเป็นคนไหมนะ

ppherbalife

น่าจะมีภาค 2 ต่อนะคับ กำลังไหลไปได้เลย น่าสนุกๆ

mrbirddum

zaaar65

ppherbalife

อ่านตอนสองเริ่มเข้าใจความเป็นมาแล้วว่าตัวเอกเป็นใคร  อยากให้มีภาค 2 จริงๆ อยากอ่านคับท่าน

comtwo

Boypong

อ่าาาา ผีสาว อยากให้ภาค2จังครับ

bbbb1405

Asujimaster

กำลังสนุกเลยครับ  ชอบการเล่าเรืองแบบนี้

po3821

จบไวจังเลย น่าจะทำเป็นซีรีย์ได้เลยนะ แนวนี้หาไม่ค่อยได้ สนุกมากครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องแนวดีๆแบบนี้นะครับ

NSK

จบเร็วจัง มีภาคต่อเปล่าครับ

gfthebc

โอ้​ตอนจบ​แล้ว​เหรอ​ครับ​เนี้ย​ เสีย​ดาย​จัง​เลย​ครับ​ กำลัง​สนุก​เลย​ อยาก​ให้​เป็น​เรื่องยาวจังเลย​ครับ​

nutjomson

อยากให้มีต่ออีกนะครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามจริงๆ

kokkum

กรรณิการ์นี้โดนหลายรอบเลยนะ

n.keyword

แฟนๆเรียกร้อง ขอภาคสอง ออกมาเร็วๆน๊าา