ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ OVA ตอน : คืนวันคริสต์มาสของฮิคาริ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 26, 2019, 11:59:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

occocc

occocc

Horing

nagatobimaru

อย่าได้เพลี้ยงพล้ำเหมือนกับ พี่คิสซึเนะเชียวนะครับ นายน้อย

mkmk

Thongchai Wangsri

n_neng

แก้วใจ

ของขวัญวันคริสต์มาสของฮิคาริ ถูกใจริวกะจริงๆ มีการเปลี่ยนบรรยากาศไปแช่ออนเซ็นกลางแจ้งด้วย น่าอิฉาริวกะจริงๆ

ปล.ปรกติในต่างประเทศจะจัดงานฉลองกันคืนวันคริสต์มาสอีฟครับ (24 ธค.)ครับ มีแต่เมืองไทยที่จัดงานฉลองกันคืนวันคริสต์มาส(25 ธค.)ครับ

bbblack

ปิติ จิตกะพงษ์

อ่ายตอนนี้แล้วอยากอ่านช่วงที่ก่อนความทรงจำจะหายไปจริงๆ อยากรู้ว่าเกิดอะไรถึง ำให้เป็นแบบนี้

ppherbalife

thongdaeng_skk

guang_k

ฮากัปปะ ไม่อัพเดทข้อมูลชุดสาวๆเลย ฮิคาริเมาแล้วน่ารักดีแต่คัสสึเนะนี่หาสาวให้ริวตลอดเลย

ฮิคาริมีอาฆาตนายน้อยนะ ริวเคยกลัวที่ไหนแบบนี้ น่ารักสุดๆ อายุเทียบกับคนแฃ้วเยอะมากแต่การแสดงออกเหมือนวัยรุ่นเลย