ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zasha] House of Intercourse รักเธอตลอดกาล [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 27, 2019, 06:28:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tuizeed32

ปู่แม่รงเลว โรคจิตบังคับ เอาให้รู้อีกตังหาก

ปู่จัยดี แบ่งหลานด้วย ซะงัน

opzakong

ดูจากทรงลายเส้นแล้ว คิดว่าน่าจะจบลงด้วยดี อย่างเช่นหนีออกจากที่นี่

ลายเส้นแบบนี้ ไม่ค่อยให้อารมณ์แบบประมาณว่าสาวติดเซ็กเท่าไหร่ (มั้ง)

มีกลิ่นดราม่าหน่อยๆ จบแบบค้างคามาก

MooOon

ผมโดนหลอกซะเเล้ว ลายเส้นออกจะดีงามนางเอกดีจริง เเต่เนื้อเรื่อง -*-

สงสารนางเอกนะ คิดว่ามีสาวๆหลายคนที่เปงเเบบนี้ โดนกดดัน เพราะ

ตัวเองต้องทำ เพื่อครอบครัว ไม่ทำ ครอบครัวก็จบ อย่างน้อยๆ ยังดีที่ได้

มีรัก กับคนที่เเอบชอบมานานกัน ตอนจบ เดาว่า ปู่น่าจะหัวใจวายตาย

ซะเอง เปงเวรกกรมหรือป่าว หรือไม่ก็เเอบหนีตามไปด้วยกัน เเต่ก็ไม่ได้อีก

ถ้าเเอบหนีไป เเล้วครอบครัวนางเอกจะทำยังไง -*- เอาเปงวางแผน จัดการฆ่าปู่ละกัน

---------------------------------------------------------------------

ตรงๆจบปลายเปิดเกินไปอะ ไม่รู็ว่าปู่จะตายหรือยังไง เเล้วหลังจากนี้ใครจะเปงคนดูเเล

ครอบครัวของนางเอก จริงๆอยากให้มีต่อนะ เเต่ชอบเรื่องนี้ตรง นางเอกไม่ได้มีอารมร่วมกับปู่เลย

ที่ตกใจคือ ท่านปู่อายุขนาดนนี้เเล้ว ทำไมเเม่งยังเเข็งขนาดนั้นได้เนี่้ย เเดกอะไรเข้าไป 555+

เรื่องนี้บ่งบอกถึงผู้หญิงญี่ปุ่นไม่มีสิทธิ์มีเสียง เป็นผู้ถูกกระทำอย่างแท้จริง
ดูย่าแก่ซิ(ตัวละครลับ) เดินตามต้อยๆ ไม่รู้ถูกผิด
ส่วนตัวอีหนูก็ยอมโดนกระทำอยู่นั่น เรื่องนี้นอกจากจะเศร้าแล้วยังออกแนวเก็บกดอีกด้วยนะ

จริงๆคนเเต่งไม่น่าจบปลายเปิดเลย น่าจะทำให้ ปู้ตายๆไปซะอะไรเเบบนั้น นางจะได้มี

ชีวิตที่มีความสุขจริงๆ ผมว่าพระเอกทำงานได้เเล้วก็น่าจะพอพยุง ไหวนะ จะ เเถ อะไรก็ว่าไป

จบปลายเปิดเเล้วอารมเเบบ มันจุกที่คอ ทำยังไงก็เอาไม่ออก 555+

treerasitnut

ปู่นี่ไอดอลเลยครับ ตัณหากลับจริงๆ พระเอกผมก็เงียนพอกัน55

คงว่าย่าไม่พูดอะไรเลยหรอ ปู่เอากับหลานแบบนี้ เรียกมาถูหลัง55

Tdestiny

ไม่น่าจะสมหวังแน่ๆ สงสารพระเอกกับตับตัวผมเองล่วงหน้าเลย ::Orz::

พระเอกนี้ก็พระเอกจริงๆ ทำไมไม่กล้าขัดปู่เนี่ย

แฟ๊ต บอย

จบแบบหัวใจวายเฉียบพลัน..ทีมาเห็นภาพ ณ.ในขณะนั้น....ปู่
edit:  ถึงกับออกอาการไอแค๊กๆเลยนะปู่แล้วแบบนี้รอดไหมน๊า....

biggiggog

ลองมาแนวนี้ ไอ้เรื่องที่จะสมหวังคงยาก

ผิดคาดแฮะ เรื่องนี้ดันพอมีหวัง
ตัวป่เองก็ไม่ได้ห้ามนี่หว่า
รอปู่ตายแล้วค่อยว่ากันใหม่ดีกว่า
ขอบคุณครับ

oyoyo

โคตรดราม่าเลย รู้สึกสงสารคิโยมิจัง
ตอนแรกผมกลัวใจพระเอกด้วยซ้ำ จะรังเกียจเธอรึเปล่า ก็ถือว่าพระเอกได้ใจผมไปส่วนนึงล่ะ
ถ้าอยากจะให้ปู่แม่งตายไปเลยได้มั้ย ตายคาโรงพยาบาลไปเลย
--------------
จบแบบปลายเปิดแบบนี้ ผมคิดว่าปู่คงมีชีวิตอีกไม่นานแล้วล่ะ
ต่อจากนั้นหนุ่มสาวทั้งคู่คงจะใช้ชีวิตแบบคู่รักได้อย่างเปิดเผยซะที

exhausis123

ถ้าดีๆหน่อยก็น่าจะแย่งปู่มา ปู่ตายอะไรประมาณนี้
แต่ถ้าจะดาร์คหน่อย ก็โดนปู่เห็นดึงเข้าด้านมืด แล้วพระเอกก็กลายเป็นทายาทอสูร

ปู่เห็น สุดท้ายก็มาอยู่บ้านเดียวกับปู่ มีอะไรกันในบ้านตลอดเลย พอปู่ตายก็ยึดบ้านปู่เบย

mspeed

ปู่น่าจะปล่อยให้หลานนะ
จะตายอยู่แล้วยังทำท่าหวงของอีก
จบแบบให้คิดเองว่าปู่จะตายไหม แล้วจะไปต่อยังไง
ขอให้หลุดพ้นออกมาละกันนะ

elviswhat

ผมว่าเหมือนปู่จะให้สนิทกันไว้เผื่อวันไหนปู่ไม่อยู่แล้วให้เคนจังดูแลคิโยมิแทนปู่หน่อยนะลูก แต่ที่ไหนน่าจะแอบชอบกันมาตั้งนานแล้วหลานสองคนนี้ อาจจะหนีตามกันไปก็เป็นได้นะเนี่ย

ปู่นี่ร้ายกาจน่าดูเห็นแก่ ๆ แบบนี้ก็เถอะ แต่คุณยายอีกคนนี้เป็นใคนเมียปู่หรือคนใช้อีกคนนึงกันแน่นนะเนี่ย เหมือนพงกเธอสองคนนี้ไม่มีสิทธิ์ออกเสียงหืออืออะไรเลย

ddcc

ผมว่าจบที่สุดท้ายนางเอกกลับไปเอากับปู่ แต่สักพักแก่ตาย กลับมาหาพระเอก จบ เย่
ทีแรกว่าจะผ่านแต่เนื้อเรื่องมันเส้าจิง อยากรู้ตอนต่อไป
ปู่มีโกรธด้วยเว้ย แต่สังขารเริ่มไม่ไหวแล้วล่ะ ว่าแต่งานพระเอกมันอะไรฟระ งงๆช่วงจบแหะ

Exllector

ตอนแรกนึกว่าเอามาให้หลานที่ไหนได้เอาเองซะงั้น

จบแบบค้างมาก็สรุปปู่นี้ตายหรือเปล่าเนี่ย

l3al3yl3ell

ทำไมสงสารนางเอกต้องอดทนนาดไหน คุณปู่นี่ก็สุดจริงๆ
ตอนแรกนึกว่าจะจบแบบ ปวดดตับที่ไหนได้ ได้สะเอง แฮปปี้เอน 

nekki

อ่านแล้วยังงงๆความสัมพันธ์กันในบ้านนี้อยู่ คืบปู่อยู่กับหลาน+แม่บ้านอีกคนที่แก่ๆตัวเล็กๆ แล้วปูไปเอาญาติห่างๆมาเป็นเมียรึ แล้วพอเห็นหลานสนิทกับนางเอกก็เลยกันท่า ?

-ทำไมนางเอกถึงยอมมาเป็นเมียปู่
-ปู่จะกันท่าพระเอกทำไม ในเมื่อดูแล้วปูมีอำนาจมากที่สุดในบ้านอยู่แล้ว

ตอนจบของเรื่องผมว่าอยู่ต่ออย่างอึดอันกันแบบนี้ต่อไปละครับ

และก็สวัสดีปีใหม่ครับท่านฮิป ปีหน้าขอฝากตัวเป็นแฟนคลับโดจินต่ออีปีนะครับ.

ตอนจบนี่นางเอกเป็นมันวางยาปู่รึเปล่าหว่า... แต่ผมชอบนะปูแกไม่แค่ที่หลานไปนอนกับนางเอกด้วย.

ประมาณว่าบ้านนางเอกมีปัญหาด้านการเงิน ปู่ก็เลยซัพพอร์ทแต่เอาลูกสาวมาขัดดอก นางเอกก็ก้มหน้าก้มตารับชะตากรรมต่อไป
แต่โดยส่วนตัวแล้วชอบพระเอกอยู่ ลับหลังก็นอนกับพระเอก แต่จำใจต้องให้ปู่เอาเพื่อทางบ้าน ประมาณนี้

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ ไปเที่ยวไหนหรือเปล่าครับปีใหม่ ส่วนผมไปเที่ยวซัก 2-3วัน เจอกันปีหน้าเลยหรืออาจจะลงอีกเรื่องก็ได้