ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zasha] House of Intercourse รักเธอตลอดกาล [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 27, 2019, 06:28:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ensd-07

จบที่ปูตายแล้ว สองคนนี้เอากันต่อและรักกันยาวนาน โดยพระเอกเป็นคนฆ่าปู่

เอาปู่แค่หลับ แล้วทำไมคุณเธอยังทนอยู่ งงในงง

noohun

ทำไมผมถึงคิดว่า คิโยมิเห็นว่าปู่จะตายแล้ว เลยหันมาจับเคนคุงผู้ที่น่าจะได้รับมรดกคนต่อไปแทน เพื่อจะได้มีคนมารับช่วงดูแลครอบครัวเธอต่อ
คิดลบซะไม่มี

จริงๆไม่ต้องทนอยู่กับปู่แล้วก็ได้มั้ง เคนคุงก็ยืนด้วยลำแข้งตัวเองได้แล้ว

l2aito

โอ้... มันต้องปวดตับมากแหงๆ
คุณปู่นี่ไม่ไหวนะ  ::Touchy::

ปู่นี่น่าจะต้องป่วยตายได้แล้วให้ตายเถอะ

mummebufa

ปู่เลี้ยงต้อยสบายเลย ส่วนผู้หญิงคงเบื่อปู่เหี่ยวๆแล้วเลยมาอ่อยหลานปู่
ทำไมไม่ย้ายออกไปด้วยกันหรือรอปู่ตายคาอกแล้วเอามรดก

Tee001

คิดว่า น่าจะจบแบบ พระเอกต้องดูนางเอกเป็นทาสกามปู่ไปตลอดโดยที่ตัวเองทำอะไรไม่ได้ จบแบบเศร้า แอบรักตลอดไป

Edit
ว่าแล้วใกล้เคียงที่เดาไว้ ถึงแม้คุณปู่ป่วย แต่ก็คาดไม่ได้ว่าจะตาย อาจอายุยืนอีกนาน พระเอกก็ต้องรอต่อไป เฮ้อ

นายไข่ย้อย

คิดว่าน่าจะจบลงด้วยการปวดตับนะเรื่องนี้ ::Hunger::

ต้องรออีกต่อไป คุนปู่อายุยืนจิง
อิอิอิ

แมงโก้ส้นตีน

ตลอดกาลเหรอ มีคนตาย 1 ea แน่นอน  ::Evil::

คุณปู่คงไม่ใช่ อันนั้นมีแววอยู่แล้ว แต่สองคนนี้น่าจะจบไม่สวยนะ  ::Orz::

อืมม เงื่อนไขการทำงานที่ยื่นไปเหรอ สงสัยอันนี้แหละ ว่าจะเป็นชนวนเริ่มต้นเรื่องอะไรหลังจากนี้  ::Thinking::

B&B

แปปนะ ท่านรวมตอนลงกระทู้ใช่ไหมอ่าาา

ใช่ครับ เพราะมันตอนสั้นๆตอน 1 14หน้า ตอน 2 12หน้า

ประเด็นที่อยากรู้ว่า จะมีแค่ปู่คนเดียวเหรอที่เยเธอนะ ผมว่านางโดนมากกว่าหนึ่ง

ตอนจบทั้งคู่น่าจะหนีไปอยู่ด้วยกัน ไม่แน่ก็ พระเอกรอปู่ตายแล้วงาบนางไปละม้างงงง

::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

ไม่คิดว่านางจะใจดีเกินไป ผมเองก็ลืมไปว่าครอบครัวนางมีปัญหาอยู่ อืมๆ คิดตื่นไปนิด

เรื่องสัญญาถ้าให้เดาพนะเอกน่าจะยื่นเสนอเรื่องหนี้สิ้นของนางเอกเหรอ? มีโอกาสเป็นไปได้สูงมากจริงๆ

และอาจจะร่วมไปถึงเรื่องงานของพระเอกด้วย อาจจะขอเพิ่มงานด้วยละมั้ง เพื่อจะได้มีเงินเยอะๆ เพื่อช่วยเหลือครอบครัวนางเองด้วย

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.จบแบบนี้อยากให้มีตอนต่อจริงๆ แหะ

ได้แต่แช่งให้ปู่รีบตาย  ::Evil::

bigboy001

::Doubt:: ดูยังไง ฝ่ายหญิงก็อยากโดน หำผช.แทงหนักๆ เชื่อว่าปู่คงไม่มีแรง ฝ่ายหญิงก็เลยถวิลหากำลังจากผช.แน่ๆ อย่างว่าคนแก่เลี้ยงต้อยเด็กไว้เอาเล่น ๆ สุดท้ายเด็กสาวก็ต้องเลือกผช.ที่หนุ่มกว่าวันยังค่ำ  ::DookDig::

tamagot123

::Horror:: แง่เสงสารนางเอกอ่าาา จะมาแนวปวดตับมั้ยนี่ม่ายน้าาา  ขอจบแบบเเฮปปี้เถอะะ

อืมจบแบบนี้ก้ยังโอเครระ5555

baycon

เอาแนวไหนดี    แรกๆต้องยอมปู่แหละนานๆเข้าอาจได้พาหนีนะ   หรือจะแนวปรกติ แอบหวดกันจนปู่เห็นแลวก็ สวิง 555 ปรกติมั้ยเนี่ย 

unstable

เริ่มต้นมาก็เศร้าๆน่ะ แต่ตอนจบลุ้นให้ปู่ตายละกัน มีความสุขทุกคน ถถถ

BlackSkuLL

ทำไมผมอ่านแล้วรู้สึก้หมือนจะต้อง NTR ตอนท้ายแหงๆ

แบบว่าพระเอกหนุ่มแม่งต้องโดนหลอกแน่ๆดูทรง

neokiseki

น่าจะจบที่ปู่มันมาตีหัวแย่งเมียได้ไง

อ่านแล้วงง สรุปเงื่อนไขมันว่าอะไร หรือว่าอ่านข้ามไป

buark

น่าสงสารนางเอกนะครับ แต่ก็ดี ปู่ฝึกให้แล้ว พระเอกจะได้ฟินกันสุดๆ แต่ตอนจบคงจะดราม่ามากกว่า