ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] ZenZen Wakaran! นายซื่อบื้อกับสาวสายรุก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 27, 2019, 02:06:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tee001

แค่อ่านช่วงแรกก็ฟินมากแล้ว อยากเจอสาวน่ารักรุกแบบนี้บ้าง  ที่ผ่านมาเจอแต่สาวไล่อ่ะ ฮือๆๆๆ

edit : อั้ยย่ะ นางเอกเล่น สะกิด วันละ 4 รอบ เลย พระเอกเราคงน้ำหมดตัวแน่ 555

babieshottie

::Doubt:: อยากรู้ว่าพอพระเอกเข้าโหมดจะเป็นอย่างไร 5555 ที่แน่ๆการอ่อยของนางเอกผมชอบมากๆ

Maruko99

วันละ 4รอบ ผู้หญิงหื่นจัด

bigboy001

::Sweat:: จริงๆ น้องผญ. น่าจะเงี่ยนหนักมากอะ ผช.ดูไม่มีอะไรยังไปชอบเฉยเลย นี่ถ้าเจอหำใหญ่ แบบช้างม้า เธอคงติดใจไม่เลิกลาแน่นอน ส่วนนายซื่อบื่อก็สมชื่อ จับมาจูบปากดื้อๆ ไม่ได้เรื่องเลย รีบร้อนไปไหนฟระ  ::Cheeky::

EDIT นั่นไงจะเอาตะบี้ตะบัน จริงๆผช.ก็ควรบอกด้วยว่า มันได้ประมาณไหน โหวดูซิผญ.อารมณ์ค้างหมดละ...

civil2

สาวน้อยเด็กเรียนแต่เป็นสายรุก จะเผ็ดขนาดไหนนะ

ส่วนพ่อหนุ่มพระเอกก็นะ เขินก็เขินแต่กล้าดึงมาจูบ เยี่ยมไปเลย ^^y

นอกจากเช้าเย็นก็ตอนเที่ยงกับตอนคาบว่าง
โห พระเอกน้ำจะหมดแรงจะไม่มีเอานา 555

unstable

สาวรุกมาขนาดนี้ ถ้ายังไม่เริ่มก็ไม่รู้จะว่าไงละครับ ถถถ

PaulA

ชอบลายเส้นมากดลย

พระเอกดูนิ่ง เด็ดแน่นอน

อยากมห้มีตอนต่อครับ

Kit.m555

หล่อนน่าจะโดนเพื่อนปั่นละ
แต่ละท่าดูฮาๆ ::Ahoo::
EDIT : แหมครั้งแรกก็เบิ้ลเลยนะ
โหจัดบ่อยขนาดนั้นสมควรแล้วเพื่อนด่าร่าน  ::Grimace::

neokiseki

ขำท่าบิดขี้เกียจนาง จงใจเกิ้นนน

ช่วงติดสัดนี่ทำได้นะเยอะขนาดนั้น แต่พวกเธอไม่กลัวท้องเรอะ

buark

ูหญิงอ่อยไม่เป็น ชายก็อ่อน แต่แรกๆ ล่ะ ต่อไปพริ้วเลย แต่ถ้าอ่อนทั้งคู่แบบนี้ มีคนมาแทรกก็บินเลย 555 ก็ใสๆ ดีครับ 

Creader

รุกขนาดนี้แล้วจะปล่อยไปได้ไงล่ะนี่

เช้า เย็น พักเที่ยง คาบว่าง

หมดแรงสิิิิครับงานนี้

buark

กำลังเห่อ ชวนเอากันอย่างเดียวเลย วันละสามสี่รอบแบบนี้ สงสัยได้เลิกผู้ชายแน่ ถ้าผมเป็นคนเขียนเรื่องต่อ จะให้นางเอกเจอตัวโหดหน่อย แล้วเทพระเอก พระเอกเสียใจไปได้กะสาวแสบ แล้วต่างคนต่างไปเลย

vigo

อายสาวซะขนาดนี้ สงสัยว่าแม่สาวน้อยจัดการเองเหมือนชื่อเรื่องซะแล้ว

edit: ผิดขาดแฮะนึกว่านางเอกจะเป็นฝ่ายรุกกลายเป็นโดนพระเอกจัดการ แต่ต้ัวนางเอกแค่มีความต้องการสูง

chinmai2

ซื่อบื่อสมชื่อจริงๆครับ อ่อยขนาดนี้ยังไม่รู้ตัว

ฝ่ายหญิงต้องรุกหนักซะแล้ว ผู้หญิงแบบนี้หาจากที่ไหนเนี้ย ::Bloody::

กลายเป็นว่าหื่นหนักกว่าเดิม แต่ก็น่ารักดีนะครับ