ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] ZenZen Wakaran! นายซื่อบื้อกับสาวสายรุก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 27, 2019, 02:06:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

***10เมนต์แรกน่ารักมากครับ ไม่ขอก็กลับมาEditกันเยอะเลย ถึงจะมีเกลือปนมาบ้างก็เถอะ

ของจารย์ท่านนี้อยากคลีนให้หมดจดแบบหน้าแรกๆเพราะภาพสวยดี
***อ้าว พิมพ์ชื่อเรื่องซ้อนก็ได้ด้วย  ::Sweat::

01

02

03

04

05

06

07

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

แมงโก้ส้นตีน

เขินเกินเบอร์ขนาดนะ พ่อหนุ่ม  ::Shy::

ว่าแต่สาวนี่เด็กเรียน รึเปล่า ลุคฮิเอมะคัตแบบนี้ดูคุณหนูดี แต่ดันเป็นสายรุกซะได้  ::Evil::

ร่านเงียบแบบไม่รู้ตัวด้วย  ::Oops::
เพอร์เฟกต์

สาวแบบนี้น่ารักนะครับ หาได้ที่ไหนบ้าง  ::Glad::

Seref

เด็กเรียนมายั่วผู้ชาย มันก็จะเขินหน่อย
Edit หาสาวแบบนี้ได้ที่ไหน ฉลาด น่ารัก ชอบเซ็กซ์ ไม่มีของเพื่อนนางบ้างหรอ สงสาร 555

kenata

ดูจาก แวว แล้ว เพื่อนตัวดี ของเจ๊ นั่นแหล่ะ ยุให้ เจ๊ยั่ว บักพระเอก

ส่วนบักพระเอก สงสัยจะตบะแตก จนได้สินะ จัดไปอย่าให้เสีย เชิงชาย โลด

::HeyHey::

edit : โหย เจ๊ สะกิด วันละ 4 รอบ เลย พระเอกเราจะสู้ไหว เหรอนั่น
ส่วนบักพระเอก ก็บอกเจ๊ไปสิ ว่า อดใจไว้ วันหยุดค่อยจัดยันสว่าง เลย ก็ได้

VKY Rebirth

yopern

นมใหญ่ขนาดนั้นไม่ต้องเป็นสายรุกก็ได้ เดี๋ยวสายรุกตัวอื่นก็มาเองนั่นแหละ

edit เล่นวันละสามเวลาเป็นจานหลัก มีคาบว่างเป็นนของว่างอีก เบาๆหน่อยนะ เดี๋ยวตายกันพอดี

anigkanjana

สายรุกกลายร่างเป็นสายรับเฉยเลย

อ้าวเป็นร่านซะงั้น แค่ขอทำต่อวันเยอะไปหน่อยเดียวเอง 55

Liftzthekop

บึ้มขนาดนั้น เป็นนี่คงไม่กล้ามองหน้าอ่ะ มองแต่นม 5555

มีพักเที่ยงกับคาบว่างด้วย โอ้ยย 5555

apichart2523

บอกตรงตรงตั้งแต่เกิดมายังไม่มีผู้หญิงชวนผมเข้าห้องแบบนี้  ชีวิตมันเศร้า

darthvader

น้องสาวครับที่บ้านขายนมหนองโพใช่ไหมครับ 55
หนุ่มน้อยก็ดูเหมือนจะเป็นขาโหด กลับออกมาแบบไม่เคยมีสาวมาชวน
สาวน้อยก็เลยต้องเป็นสายรุกแทน

น่ารักดี ไม่เคยทั้งคู่
ว่าแต่หนูโทโมโกะนี่ชอบมากไปหน่อยเปล่าหนู
ทำเสียขนาดนี้

ปล. ไม่น่าเชื่อว่าท่าน S(Kater) จะแปลเรื่องน่ารักแบบนี้ด้วยอะ
     หรือเป็นอาทิตย์สุดท้ายก่อนปีใหม่เลยไม่อยากทำร้ายตับคนอ่านมากเกินไป (^_^)

เดี๋ยวๆๆๆ ผมแปลแนวหวานๆออกจะเยอะ แค่มันน้อยกว่าเรื่องดาร์คๆ จำผมเป็นแบบไหนเนี่ย 55 ตัวจริงผมออกจะใสๆ  ::Oops::

jarabaman

หนองโพนมโคแท้ๆแบบนี้จะไม่สนใจไหวหรอครับ เป็นผมนี่ก่อนไปติวแวะซื้อถุงยางเผื่อไปแน่นอน
ตอนจบอย่างฮา ขยันสงสัยจริงๆเลย 555

tuizeed32

อ่อยซะขนานนี้ ยังไม่รู้ตัวอีกหรอ

ผช จำกัดจำนวดตรั้งด้วย หืม

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ฝ่ายหญิงเป็นสาวสวยเรียนเก่ง ฝ่ายชายก็ดูบื้อๆเรียนไม่ค่อยเก่งเป็นคนเงียบๆ ฝ่ายหญิงเสนอตัวติวให้แบบนี้แอบมีใจให้แน่ๆเลยเอ้อ..ฝ่ายหญิงอุตสาห์ทำตัวเป็นสายรุกแต่กลับโดนฝ่ายชายรุกฆาตจับจูบซะเลย....5555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ ธันวาคม 27, 2019, 05:30:31 หลังเที่ยง
ฝ่ายหญิงเป็นสาวสวยเรียนเก่ง ฝ่ายชายก็ดูบื้อๆเรียนไม่ค่อยเก่งเป็นคนเงียบๆ ฝ่ายหญิงเสนอตัวติวให้แบบนี้แอบมีใจให้แน่ๆเลยเอ้อ..ฝ่ายหญิงอุตสาห์ทำตัวเป็นสายรุกแต่กลับโดนฝ่ายชายรุกฆาตจับจูบซะเลย....5555
โห....ไม่ได้เป็นแค่สายรุกอย่างเดียวแต่ยังเป็นสายร่านด้วย มิน่าฝ่ายชายถึงได้จำกัดจำนวนจำนวนครั้ง....หึหึ