ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 9 โทรศัพท์เจ้าปัญหา

เริ่มโดย cd13579, ธันวาคม 28, 2019, 11:36:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chokolate

นี่กะจะพา ดาว ไปให้เพื่อนรุมด้วยหรา  นี่น้องเพื่อนนะ ยังคิดแบบนี้ได้หรา

schareon

น้องดาวเจอยาดีลีลาเด็ดของนายอินทรีแบบนี้ คงต้องตกเป็นทาสบำเรอของนายอินทรีตลอดไป

samours

โห กว่าจะมา ผมแวะเข้ามาดูเกือบทุกวันเลยเนี่ย 555 ขอบคุณคับๆ

เข้ามาตอบก่อนอ่านเลย ว่าแต่เดี๋ยวต้องไปย้อนอ่านตอนที่แล้วซ้ำก่อน ลืมไปละว่าถึงไหน ขอบคุณมากๆนะครับ สวัสดีปีใหม่ด้วย  ขอให้สุขภาพแข็งแรง รังสรรค์ผลงานหื่นๆ ให้พวกเราอ่านกันต่อๆไป 

ปล. ตอนที่ 10 จะถึงสงกรานต์มั๊ยฮะ 55  ::Crying:: ::Crying::

Alligator

อ่านสนุกเก็บรายละเอียดได้ดีจริงๆโดยเฉพาะบทสนทนาของเข้มกับอินทรีรวมถึงดาบชัยกวนตีนได้ใจทั้งประชดแดกดันแต่แฝงไปด้วยคำว่าเพื่อนแท้ไม่ทิ้งกันมันส์มากครับแต่อินทรีนี่ก็หืนขึ้นหน้าจริงๆในสถานการเสี่ยงเป็นเสี่ยงตายยังนึกถึงไข่สั่นที่จะเอาไปใช้กับน้องดาวอีกนับถือความหืนของเขาจริงๆ

3hman

อินทรีนี่นับเป็นเพื่อนชั้นเลว ทำกะน้องสาวเขากะเอาให้เสียคนเลย พูดไปนั่น
จริงๆแล้ว อยากเห็นบท NTR ของแฟนดนัยมากกว่า แบบเผลอหรือเจอสถานการณ์ให้จำยอม ตอนล่าสุดเรียกว่าข่มขืน ไม่นับ

poppyza

เสียวปนดราม่า ตอนดาวรู้ความจริง

darkerside69

สุดยอดครับ ติดตามมานาน น้ำตาจะไหล นึกว่าจะไม่กลับมาแล้ว รอดูว่าอินทรีจะฝึกน้องยังไงต่อเลย

naitoom

ทั้งบู๊ ทั้งเซ็กส์ โหดพอกัน รายละเอียดครบถ้วน
ตอนร่วมรักก็เสียวสุดๆ ตอนไล่ล่าก็ตื่นเต้น ครบรสครับ
แต่อินทรีย์นี่เหี้ยจริงๆ

Phoowadol

ใครจะเชื่อว่า  น้องดาว พี่อินทรีย์ จากไม้เบื่อไม้เมา จะมาถึงจุดนี้ได้  แต่อ่านตรงความคิดของอินทรีแล้ว  รู้สึก สงสาร ดาวขึ้นมาเลย  สาวเจ้า อุสาห์จริงใจในรัก  แต่พี่แก่  หื่นโคตรๆ เรียกว่าเลวได้ใจเลยหละ  นี่น้องสาวของเพื่อนรักนะ  ทำกันได้  แต่ขอบอกนะว่า ฉากเริงสวาทของเขา เล่นเอา ผมนี่เสียวน้ำเล็ดเลย อิอิ ...... ::Grimace::
    ส่วนฉากบู๊  ยังมันส์การันตี ความเป็นมือปราบเหมือนเดิม 

noomxxx

อินทรีนี่แมม่งขาหื่นจริงๆ ขนาดยิงกันหน้าสิ่วหน้าขวาน พอเห็นไข่สั่น สมองแม่งคิดเรื่องลามกได้ทันทีเลยนะ

Noproblemman

อินทรีเล่นเอาน้องดาวหมดสภาพเลย
ลุ้นอยู่ว่ามันจะพาไปไกลแค่ไหน
ขอบคุณครับ

typhoon41

นี่ขนาดน้องสาวเพื่อนรัก ยังคิดจะเอาไปให้คนอื่นรุม ถ่อยขนาดนี้ให้ดนัยกลับมากระทืบให้ตาย

tantawanjames

ไล่ล่ากันอย่างเมามันจริงๆ เข้มจะรอดไปเปิดซิงเลนส์ได้ไหม แล้วดาวจะโดนอินทรีย์พาไปรุมจริงๆหรอ กำลังมันเลยครับ

Artphujalern

กำลังมันส์ มากวนจริงๆเลย
หนูดาวกำลังติดใจแบบสุดๆกับของใหญ่ ยาวแท้ๆ

gojira

กำพระเอกจะทำลายนางเอกซะและแอะหรือดาวไม่ใช้นางเองนั้นน้องเพื่อนเลยนะทำได้ลงคอเรอ