ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 9 โทรศัพท์เจ้าปัญหา

เริ่มโดย cd13579, ธันวาคม 28, 2019, 11:36:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samanlo ba

ลม

flask

เอาเนื้อๆไม่เอา18+ผมก็ตามอ่านครับ

Esteban

saranchai

ดาวในเรื่องนี้รับเละตั้งเเต่ตอนก่อนหน้าถึงสองสามตอนมาตอนนี้ให้พักก่อนเหอะ แต่จัดเต็มได้สมใจจริงแอบสงสารดาวเลยนะเนี่ยไม่รุ้ว่าอินทรีจะวางแผนทำยังไงต่อไปอีกด้วย

yuta279

ชอบตอนที่อินทรีเปลี่ยนดาวจากเรียบร้อยเป็นกะหรี่ครับ ได้อารมณ์มาก

lungme7

rangsitboyyy

watanabe

ยิงกันระเบิดเหมือนหนังช่อง 7 เลยครับ

yuta279

น้องดาวถึงกับหมดสภาพเลย ไม่อยากให้ดาวโดนรุมเลย

kpnttn

พี่เข้มยังไม่ได้ฟันเลนส์เลยนะ อย่าเพิ่งรีบเป็นอะไรไปก่อน

dumrongsak

โทรศัพท์ขัดจังหวะสินะ กำลังมันอยู่เลย

MirrorAce

สงสารน้องดาว แต่เดาว่าอินทรีทิ้งไม่ลงหรอก ฉากบู้มันสุดๆครับ

masterevans

เขียนบทบู๊มันส์ดีครับ แต่ตอนต้นๆ เหมือนจะมีที่เว้นวรรคผิดนิดหน่อยนะครับ