ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของคอนโด2

เริ่มโดย กาซอฟ, ธันวาคม 29, 2019, 07:37:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาซอฟ

สุดท้ายวันนี้ก็มาถึง วันที่จารย์ให้ผมกลับไปใช้ชีวิตกะครอบครัว(รึเปล่า) ท่านคิดว่าผมพร้อมแล้วกับสิ่งอันตรายที่กำลังจะเกิดขึ้น หารู้ไม่ ผมนั้นรึพร้อมมานานแล้ว ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้น ก็พร้อมสู้ไม่เว้นแม้วันมามาก ถึงอย่างไรผมก็จะไม่ประมาท พลาดท่า เด็ดขาด อุสาฝึกฝนมาขนาดนี้ จะตกม้าตายก็ใช่ที่ ทั้งเวทย์มนต์ คาถา พิธีกรรม แม้กระทั้งสมาธิระดับสูง ผมยังเข้าออกได้อย่างคล่องเคว้งว่องไว แต่ผมติดใจอยู่ข้อเดียว ทำไมไอ้นักเขียนเรื่องนี้ มันยังให้ผมซิ้งจิงโกลเบลอยู่ ทั้งที่เห็นคนเย็ดกันพันครั้ง ยังไม่เคยชักว่าวเลยสักครั้ง ผมกลายเป็นหนุ่ม 18 ที่ยังซิ่ง หึหึ เรื่องนั้นเอาไว้ก่อน ตอนนี้ผมกำลังนั้งอยู่ในรถกำลังเดินทางเข้าเมือง พ่อผมขับ แม่ผมนั้งข้างๆ คุยกันกระหนุงกระหนิ่ง เห็นแล้วอยากเอามือไปโบ๊กหัวคนละที พ่อแม่ที่ไหนเอาลูกมาทิ้งไว้กะเพื่อน แถมยังมาหาแค่ปีละครั้ง ยิ่งคิดกะยิ่งเพลียจิตปวดตับ แถมตกลงกันจะให้ผมไปอยู่คอนโดของเพื่อนอีก สรุปชีวิตพวกเค้าสองคนจะฝากผมไว้กับเพื่อนตลอดใช่ไหมเนี่ย ผมเลยงีบหลับ เพราะลำคานสองผัวเมียคุยกัน
รถวิ่งด้วยความเร็วเหมือนจะถึงที่หมาย แม่ก็เรียกชื่อผมให้ตื่น "ปั๊บแกจะนอนไปถึงไหน ตื่นได้แล้วถึงคอนโดเพื่อนแม่แล้ว" เป็นเสียงปลุกที่ดูรักลูกคนนี้มาก สิ่งที่ทำให้ผมตกตะลึงคือ คอนโดที่อยู่ตรงหน้าผมนั้น เป็นระดับท๊อปของประเทศ หรูหรา ดูดี มีราคาไม่ต้องพูดถึงหลักร้อยล้านแน่ๆ เดี๋ยวๆนี้ พ่อแม่ของเราไปทำอะไรมา เราฝันไปใช่ไหมเนี่ย พ่อแม่เรารู้จักคนระดับนี้ด้วยหรอ เกิดคำถามขึ้นในใจ ถึงกะนั้นผมก็พยามองรอบๆ เพื่อจะมีตึกที่อยู่ติดๆกัน พ่อขับรถลงไปชั้นใต้ดินเพื่อจอดรถ มีรถหรูจอดเรียงรายกันเป็นแถว ตอนวนหาทีจอดรถ มีทั้ง บูกัดตี้ เฟอเรอรี่ เปอเซ่ เบนซ์ นี้มันคอนโดมหาเศรษฐีของแท้นี้หว่า พอจอดเสร็จ ก็พากันเดินไปที่ลิฟต์ สมกับเป็นคอนโดชั้นดี ขนาดลิฟต์ยังมีคนเฝ้า คนที่ดูแลลิฟต์ก็ถามพวกเราว่ามาเข้าพบใคร แม่เลยตอบไปว่า "มาพบคุณนิรดา" คนดูแลถึงกับตกใจเมื่อได้ยินชื่อนี้ ผมเองก็สงสัยเหมือนกันว่าจะใหญ่โตขนาดไหน ทำเอาคนดูแลลิฟต์ถึงกะผงะไปชั่วครู่ ซึ่งคนดูแลก็เหมือนให้เรายืนรอแป๊บนึง ดูเหมือนว่าคนดูแลจะขอตัวไปยกสายคุยกับเจ้าของห้องที่เราจะไปพบ แล้วรีบวิ่งตาเหลือกมากดเปิดลิฟต์ พร้อมกับท่าทีอ่อนน้อม เค้ากดปุ่มชั้นบนสุด คือ ชั้น 43 เรา3คนขึ้นลิตฟ์
แม่ก็บ่นกับพ่อ ว่า "มาหลายรอบแล้ว ทำไมจำกันไม่ได้สักที "
"คุณเค้าก็คงทำหน้าที่ อย่าไปอารมณ์เสียนักเลย "
พอถึงชั้นก็ทำให้ผมตะลึงอีกรอบ ชั้นนี้ทั้งชั้น มีห้องเดียว มันกว้าง ใหญ่ สวย เป็นการตกแต่ง ล่ำสมัย มีห้องนั้งเล่นเหมือนล๊อบบี้รับแขก สุดยอด วิวเมืองติดแม่น้ำ อย่างเวอร์วังอลังการ ผมสะดุดตากับบางสิ่งบางคือ ห้องนั่งเล่นมีผู้หญิงดูมีอายุนั้งอยู่ กำลังดูไอแพดอยู่ หัวเราะทั้งขำกับสิ่งที่ตัวเองดู ไม่สนใจพวกเราเลยสักนิด แม่ผมเห็นดั่งนั้น เลยตะโกนเรียก จนอีกฝ่าย หันมอง จึงวางไอแพดลง แล้วหันมาทักทายพวกเราที่ยังยืนหัวเดกันอยู่ ก่อนเชือเชิญให้พวกเรานั้งบนโฟฟาที่ผมไม่ค่อยกล้าจะนั้งนัก(กลัวมันเปือน) จากนั้นทั้งพ่อแม่ก็แนะนำให้ผมรู้จักกับน้าดา ซึ่งน้าดาอายุเท่ากันกับแม่ผม เป็นเจ้าของคอนโดแห่งนี้ ผมได้แต่นั้งเงียบฟังแม่คุยกันกับน้าดา ส่วนพ่อขอตัวออกไปโทรคุยธุระนอกชาญระเบียบ แปลกอยู่อย่างผมนั้งฟังแม่คุยกับน้าดา มีแต่เรื่องเงินและเรื่องที่ผมยังซิง เหมือนทำนองว่าจะขายผมให้น้าดา ไม่เหมือนจะมาฝากให้อยู่ด้วยเลยสักนิด เป็นการต่อรองราคามากกว่า ทันใดนั้นแม่ก็พูดว่า "ดา ฉันของเงินสัก 4ล้านได้ไหม ช่วงนี้ฉันหาเงินไปทำทุนที่มาเก๊า แลกเปลี่ยนกับลูกชายฉัน" ผมถึงกับติดสตั้นกับคำที่แม่พูด นี้ตูกำลังจะโดนขาย?
น้าดาดูไม่พอใจ "เธอจะบ้าไปแล้วหรอ นี้มันลูกชายคนเดียวของพวกเธอนะ จะมาขายให้ฉันเนี่ยนะ พวกเธอสองคนบ้ากันไปใหญ่แล้ว นี้เงินที่ยืมไปครั้งก่อนๆ ถ้าจะเอารอบนี้มันก็จะ10ล้านแล้วนะ"
แม่"เอาน่า เดี๋ยวฉันได้คืน จะมาใช้ทั้งต้นทั้งดอกให้"
ดา"บ้ากันทั้งผัวทั้งเมีย ติดการพนัน จนหมดตัว ยังจะมาขายลูกกินอีกหรอฮ่ะ"
แม่"ดูลูกฉันสิ ซื่อๆ ฉันรับรอง ไม่นอกใจเธอ เหมือนเด็กที่เธอเคยเลี้ยงแน่นอน อีกอย่างยังซิง ได้เปิดบริสุทธิ์ เด็กเอ๊าะๆนี เป็นอมตะเลยนะเธอ"
น้าดาพอได้ยินคำว่าซิงก็เริ่มจะใจอ่อน ก่อนเริ่มครุ่นคิดอะไรบางอย่าง
"ได้ แต่บอกไว้นะ เด็กคนนี้เป็นของฉัน และถ้าพวกเธอได้เงินไปแล้ว พวกเธอจะไม่มีสิทธิ์ อะไรเลยกับเด็กคนนี้"
แม่ผมได้ยินดั่งนั้นก็ยิ้มหน้าบาน
"ได้ยินคำว่ายังซิง ก็เปลี่ยนใจแล้วหรอเธอ"
น้าดาเริ่มหน้าแดงเพราะเขินหน่อยๆพร้อมกับหยิบโทรศัพท์ให้มาโอนเงินเข้าบันชีของแม่ผม
"เอาไป๊เงิน ขอเตือนนะ ถ้าไม่มีเงินมาคืนอย่ามาให้เห็นหน้าอีก แล้วอีกอย่างอย่ามายุ่งกับทาสของฉันด้วย"
แม่ผมก็ตบปากคำ แล้วบอกให้ผมดูแลน้าดาดีๆ พร้อมกับยืนขึ้นกวักมือเรียกพ่อ แล้วเพ่นจ้ำอ้าวลงลิฟต์ไปอย่างรวดเร็ว ทิ้งผม งง นี้ตูมาทำอะไรว่ะเนี่ย
น้าดาถอนหายใจ เสียงดัง แล้วหันหน้ามาทางผม พร้อมสั่งให้ผมไปยืนข้างหน้าหล่อน ผมก็เออ ออ ห่อหมก เพราะกันมึนกับสิ่งที่เกิดขึ้น
ดา"ปั๊บ ปีนี้เธออายุเท่าไหร่"
ผม"อีกไม่กี่เดือนก็19แล้วครับ"
ดา"สูงเท่าไหร่"
ผม"175ครับน้า"
ดา"อย่าเรียกน้า เด็กคนนี้นิ ให้เรียกว่าคุณ เข้าใจไหม"
ผม "ครับคุณ"
ดา"ดี งั้นถามหน่อย เคยเห็นคนเย็ดกันไหม รู้ไหมเค้าทำกันยังไง"
ผม"รู้ครับคุณ ตอนผมอยู่กับจารย์กริสเห็นเค้าทำกันบ่อยไป"
ดา"ดีมาก นึกว่าจะไม่รู้เรื่องพวกนี้ซะอีก เอาแหละ ไหนลองถอดเสื้อผ้าสิ"
ผม"ครับคุณ" เอาง่ายๆแบบนี้เลยหรอ ผมคิดในใจ
ผมทำตามแต่โดยดี ถอดเสื้อ ถอดกางเกง ออก พร้อมเผยให้เห็นร่างอันเปลือยเปล่า น้าดาเห็นถึงกับตกใจ และจ้องมองควยผมจนตาเป็นประกาย พร้อมกับเอามือปิดปากก่อนร้องอุทานออกมา ราวกับเจอของโดนใจอย่างแรง ผมไม่รู้สึกอายสักนิดที่ต้องมาแก้ผ้าให้สาวแก่รุ่นแม่ดู แต่อีกฝ่ายมากกว่าที่มีอารมณ์จนเกือบจะเก็บอาการไว้ไม่อยู่ เธอสั่งให้ผมเข้าไปใกล้เธออีก แล้วเอามือมาจับที่ควยผม ตอนนั้นมือเธอร้อนมาก จับทีเสียวจนถึงสมองส่วนกลาง เธอเอาหน้ามาซุกไซร้ที่ควยผม สูดดมกลิ่นควย พร้อมกับร่ำพึ่งรำพัน ควยจ๋า ควยหนุ่มๆ ควยซิงๆ คืนนี้จะเล่นให้นำใจเลย ทันใดนั้นผมก็เห็น ออร่าสีม่วง บนร่างของน้าดา ผมเห็นท่าไม่ดีเลยจะกำจัดทิ้ง เพื่อไม่ให้มันทำอันตรายผมได้ ผมนึกในใจ เวทย์มนต์ Lv.1 แบบนี้มาโดนตัวคนมีตังได้ไงฟ่ะเนี่ย ขณะที่น้าดาเสพสุขจากการท่อนควยผมอยู่นั้น ผมก็ทำการลบล้างคำสาปให้เธอได้สำเร็จ โดยที่เธอไม่รู้ตัวก็ยังนัวเนียต่อ แต่อีกอย่างที่แปลกคือ เธอมีอารมณ์ทางเพศเพิ่มขึ้นหลังจากที่ผมซำระล้างคำสาปนั้นไป เธอเริ่มใช้ปากกับลำควย อย่างพิถีพิถันราวกับคนอดยากปากแห้งมานาน คลายปลาที่ดีใจตอนฝนตกในหน้าแล้ง ผมไม่รังเกลียดเธอเลยแม้แต่นิด ที่จะได้เธอเป็นเมียคนแลกในชีวิต เธอดูดเลยควยผมอยู่นาน ผมก็เริ่มได้กลิ่นน้ำหีของเธอ กลิ่นน้ำเงี่ยนเธอฉุ่ดมาก บงบอกว่าเธอเซ็กจัดขั้นที่ว่าเกือบสุด เพราะยังถ้าน้ำหีมีกลิ่นแรง แสดงว่าผู้หญิงคนนั้นมีน้ำหอมในตัว เพื่อใช้ยัวยวนเพศตรงข้าม เธอค่อยๆเอาหน้าออกห่างจากควยผม แล้วสั่งให้ผมทำท่าเหมือนหมาคานเข้าไปหา ผมทำตามอย่างว่าง่าย เธอแหกขาออกกว้างทำให้ชุดที่เธอใส่ร๊น ทำให้เห็นว่าเธอไม่ได้ใส่ กกน ร่วมถึงยกทรงด้วย หัวนมที่เริ่มแข็งทำให้มองผ่านชุดที่เธอใส่ได้ชัดเจน ที่ชัดเจนคือหีของหล่อนไร้ขนสงสัยคงโกนประจำ หีที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน ผมรู้ได้ทันทีว่าผมต้องทำอะไร เธอสั่งให้ผมเลียหีเหมือนหมา ผมทำการดมก่อนแล้วค่อยๆใช้เลียแตะเบาๆตรงยอดเม็ดแตด เธอส่งเสียงครางซีด.ง.....อย่างถึงขิง ผมตั้งใจเลียต่อไม่สนใจเสียงคราง ผมใช้การเลียแบบลูกหมาเลียนมจากถ้วย เพียงไม่กี่อึดใจ เธอก็เสร็จคาเลียผม พวยพุ่งน้ำเงี่ยนเลอะเทอะเต็มหน้าผม น้าดาเหมือนจะยังไม่อิ่ม สั่งให้ผมขึ้นไปนั้งโซฟาข้างเธอ เธอเอาหน้ามาซบที่อกผมพร้อมเลียหัวนมของผม มือขวาเธอกำบีบคั้นควยผมให้จะให้แหลกคามือ เธอชมผมว่าเลียเก่ง น้าดาค่อยเลื้อนมานั่งค่อมผม ตอนนี้เธอนั่งค่อมผมอยู่ เธอมองผมด้วสายตาของคนรัก ผมชอบฟินลิ่งนี้มากๆ ไม่แน่ผมอาจจะตกหลุมรักเธอแล้วก็ได้ เธออาศัยช่วงที่ผมกำลังเคลิ้ม ตั้งควยตรงกับรูหีแล้วกับทิ้งน้ำหนักตัวของเธอลงบนควยที่ตั้งรอรับการกระแทก เวลานั้นเองผมถึงเข้าใจว่าการโดนเปิดซิงมันเป็นยังไง ผมรู้สึกคล้ายโดนมีดบาดที่ปลายควย เจ็บจนจะร้องออกมา ระหว่างนั้นน้าดาเห็นว่าผมจะร้อง ก็ประกบปากเเลกลิ้นกับไม่ให้ผมร้อง ผมได้แต่ส่งเสียงในลำคอ น้ำตาไหลออกมาเพราะความเจ็บ เราอยู่กันบนโซฟา โดยมีน้าดานั้งขย่มควยผมอย่างเอาเป็นเอาตาย มือข้างซ้ายจิกหัวผม พร้อมกับมือขวาที่เหมือนจะเอื้อมไปปรับโซฟา ตอนนี้โซฟาเป็นเตียงไปเรียบร้อย น้าดากระซิบข้างหูบอกว่า "เป็นไงบ้างครั้งแรกมันไหม"
"มันครับคุณ" จากนั้น เธอก็มองควยแล้วยิ้มอย่างดีใจที่เห็นควยผมมีเลือดออกป่นกับรูหีของเธอ
เสียว.........หี..........มัน..........หีจริงๆโว้ย............>ตับๆ.................เสียงเธอขี่ม้าดังลั้นห้อง เธอปลดปล่อยความร่านของเธอจนผมรู้สึกมีอารมณ์ตามไปด้วย ผมพยายามจะไปขยำนมเธอ แต่เธอปัดมือผมทิ้ง พร้อมกับบอกว่า อย่าจับ โอ๊ย........ซี............ด คนกำลังเสี้ยน ถ้าไม่ได้สั่งอย่าเสือกทำตามใจ เธอร้อง มัน .............>>>>>หี ..............จริงๆ เสี.............>> ค.......วย เด็ก.........หนุ่ม...........มัน...............ถึง.............ใจ แบบนี้เอง......... เธอบดหีลงโหนกควย ทั้งโยกย้าย ซ้าย ขวา เธอ ทำท่าเหมือนจะเสร็จแล้วกับขี่ม้ากระโดดจากที่สูง เกร็งตัว หายใจไม่ทั่วท้อง ผมเห็นท่าไม่ดีกลัวเธอจะชิงเสร็จก่อน ผมจึงเกร็งกล้ามเนื้อลำควยผมให้เสร็จทันเธอ ไม่กี่นาทีเราทั้งคู่ก็เสร็จพร้อมกัน ผมส่งน้ำควยมหาศาลเข้ามดลูกเธอ เธอเองก็เช่นกันน้ำของเราสองคนป่นกัน เธอนอนบนตัวผม แล้วสั่งให้ผมเอาควยคาไว้ในหีเธอจนกว่ามันจะอ่อนแล้วหลุดไปเอง

frogfrog

น่าติดตามครับ น้าดาถึงกับควักเงินสี่ล้านให้เลย ต้องตอบแทนให้คุ้มหน่อยน่ะ

akerue

ราคาหนุ่มโสดสี่ล้านเลยเหรอ คอนโดนี้ยังมีสาวๆอื่นอีกไหมนะ

legacy

หน้าตาอย่างนี้ไม่ต้องถึงสี่ล้าน ฟรีก็เอา ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

Alligator

อ่านแล้วสนุกมากครับน้าดาผู้ร้อนแรงยิ่งดูภาพประกอบยิ่งฟินปิ๊ปต้องจัดให้คุณเข้าหนักๆหน่อยนะ

kupong

เรื่องยัง งงๆ กับพวกคาถาแต่อย่างอื่นผ่านหมดแล้วรอติดตามครับ

mighty

ศิษย์มีอาจารย์..ตอนนี้คงขึ้นครูแต่ครูจะให้เกรดA+มั๊ยนะ..แล้วเรื่องไอสีม่วงยังกำจัดได้โดยง่าย..คำสาบๆจากไหนกันนะแต่พอจัดการเสร็จทำไมอารมณ์ถึงร้อนแรงขึ้นสงสัยเจอของลงอาคม..

p_hart

::Glad:: เนื่องเรื่องเขียนดีมาก มีแนวทางหลายรสชาติ ในเนื้อเสียวสุดไปเลยครับ

dopant

ขึ้นครูกับสาวใหญ่ที่ร่านคงมันทั้งคืนแน่

amnarch poolsup

ดีครับแนวพลังลึกลับติดตามๆ

bronzehead

เนื้อเรื่องชักสนุกขึ้นเรื่อยๆ

ped444

หักมุมจริงๆครับ พ่อแม่ติดการพนัน แต่วิชาระดับนี้ไม่น่าจะมีปัญหาในการจัดการน้าดา

633sqd

ค่าตัวแพงนะ จะได้ออกมาดูเดือนดูตะวันมั๊ยนะ

wichan9418

minky way

วางโครงเรื่องและเปิดตัวได้น่าติดตามมากเลยครับ อ่านแล้วอยากรู้ว่าจะเป็นยังไงต่อไป  วางปมได้ได้แปลกครับ