ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วงเวียนชีวิต …… ตอนที่ 15 (ตอนจบ)

เริ่มโดย cdx, ธันวาคม 29, 2019, 09:41:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mika2009

จบแบบแฮ้ปปี้แอนดิ้ง แต่ตกลงพระเอกจะมีอายุยืนเหรอเปล่านะ กลัวตายคาอกตอนแก่

Kapi channel

ลุงมั่นคับชาติที่แล้วทำบุญด้วยอะไรคับเนี่บถึงได้ดีขนาดนี้ มีรีสอร์ท มีไร่กาแฟ มีร้านกาแฟ แถวมีเมียเด็กสาวๆๆ ตั้งหลายคน  ::Thankyou:: ::Thankyou::

yoyoman

สรุปแล้วตอนจบใครมาอยู่กับตามั่นบ้างล่ะเนี่ย เมียเยอะจริง

dumrongsak

ยินดีและดีใจปนอิจฉากับความสุขของตามั่นด้วยครับ

lamanno9

ลงเอยด้วยดีนึกว่าจะได้แม่มาอยู่ด้วยดันมาแต่ลุกสาวคนเดียว

weeraj

กำลังสนุกตามั่นจะมีความสุขบั้นปลายชีวิตจริงๆแล้วใช่มั่ยครับอิจฉามากทั้งเมียสาวๆสวยๆอีกเพียบเลย

SoSonaja

จบแบบมีความสุข ยินดีกับลุงมั่นด้วยครับ

rastafari69

ไม่อยากให้จบเลยอ่านแล้วสนุกทุกตอนลุ้นว่าตามั่นจะได้ใครในแต่ละตอน

Kitty JTer

saka2520

ขอบคุณที่สร้างผลงานดีๆมาให้เสพนะครับสนุกมากเลยครับ ::WooWoo::

Jim Lord

จ๊อด ยุทธนา จร้า

ขอบคุนจากใจจริงครับแต่ก้ออิจฉาตามั่นนะได้เกือบทั้งบ้าน

txxt30

เมียตัวจริงคนที่ 2 มาทำหน้าที่แทนแล้ว

darkshadow0504

ลุงมั่นจะไหวเหรอ จัดทั้งบ้านขนาดนั้น

achuya

บทส่งท้ายจะมีบทของอามั่นกับหนูวัลย์มั๊ยนะ หรือจะมีรวมทุกคน ขอบคุณผู้แต่งมากนะครับที่มีเรื่องดีๆ มาให้ตลอดครับ