ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วงเวียนชีวิต …… ตอนที่ 15 (ตอนจบ)

เริ่มโดย cdx, ธันวาคม 29, 2019, 09:41:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

six

Mubin9999

ระบบตัวตายตัวแทนหรือครับ ฉลาดจริงๆคนสวย

iammaa

มีไร่กาแฟ...มีร้านกาแฟ...มีบรรดาเมียเด็กๆๆอีก..น่าอิจฉาจริงๆๆ

mongk

แสดงว่า น้องอิงไม่ได้มอบให้น้องวัลย์ทำหน้าที่แทนทุกอย่าง

xonly-1454

น้องวัลย์น่าจะอายุซัก 16-17  คงจะเรียน ม.5 - ม.6  ต้องขับรถไปเรียนตั้ง 20 โล อีกนานกว่าจะเรียนจบ  แล้วตามั่นจะต้องรออีกนานไหม

no image

เอกนันท์ บูเก็ต

::HeyHey::น่าสงสารตามั่น ไม่ได้ชิมน้องวัลย์

Satien

yukleg

แม้จะไม่ได้อยู่พร้อมหน้าพร้อมตากันทุกคน แต่สาวๆก็สลับสับเปลี่ยนหมุนเวียนมาอยู่กับลุงมั่นครบถ้วนทุกคน และนี่ก็คือวงเวียนชีวิตของลุงมั่นและบรรดาเมียๆใช่มั้ยครับ.....เอวังก็มีด้วยประการฉะนี้  ::DookDig::

แค่ครั้งแรกก็ติดลูกเลย เชื้อแรงจริงๆลุงมั่น

bigbuff

จบแบบสมบูรณ์ มีความสุขกันทุกคนตามแนวทางถนัดของท่านไร์ท
เลยครับ  ตั้งตารอเรื่องใหม่ครับ ขอบคุณที่นำสิ่งดีๆมาแบ่งปัน

funkypunk

น่าเสียดาย จบลงซะแล้ว รอติดตามเรื่องใหม่ครับ

auddyxx

สรุปน้องวัลย์ เป็นนางเอกสินะ แต่ดู เหมือน ใน 3 สาว นี่ แสดงออกในเรื่องน้อยที่สุด นะเนี่ย

frogfrog