ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วงเวียนชีวิต …… ตอนที่ 15 (ตอนจบ)

เริ่มโดย cdx, ธันวาคม 29, 2019, 09:41:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Defota

ตกลงจบแล้วจริงๆหรือ ยังไม่ทันได้มีลูก

treertreer

จบแล้ว สนุกครับชอบเลย รอติดตามเรื่องต่อไปนะครับ

finex

sexsuremami

Jackie1919

atta100

จบแบบ ลูกเต็มบ้าน เมียเต็มเมือง รึเปล่า

pukkung

เนื้อหายังต่อภาค2ได้นะครับ น่าจะมีให้เขีบนอีกเยอะ ยังไม่อิ่มกับสำนวนการเขียนเลยครับ

wasawat

จบซะแล้ว ชอบเรื่องนี้มาก รอติดตามผลงานเรื่องต่อไปอยู่นะครับ ขอขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ ขอบคุณครับ

jinpin

BooM_Za

อีกไม่นานก็ได้มาอยู่พร้อมหน้ากันแล้วรอหน่อยนะครับ

silverwolf

ในที่สุดก็ถึงเวลาของน้องวัลย์ซักที ถ้าทุกอย่างลงตัว แล้วสาวๆได้มาอยู่ด้วยกันครบทุกคนก็จะดีเลย ทั้ง คุณอิง น้องวัลย์ น้องน้อย น้องอิม น้องพิมพ์ และคุณกัญ
แต่เสียดาย คุณฏาจังเลย แยกตัวไปใช้ชีวิตกับเพื่อนชาย แต่ก็แฮปปี้กันไปครับ
ขอบคุณนะครับสำหรับเรื่องดีๆแบบนี้ แล้วจะรอติดตามผลงานชิ้นต่อไปครับ

::Thankyou:: ::Dribbling:: ::WooWoo:: ::Glad::

อ่านช่วงท้ายแล้วใจสลายเลย ฮาเร็มลุงมั่น แต่ยังดีที่ยังได้ 3 คน

นายหิน ถาวร

::Glad::มีภาคต่ออีกมั้ย?
รอติดตามครับ
ขอบคุณครับ

DeMo20220

มาถึงตอนสุดท้ายสรุปชีวิตที่ผ่านมาของลุงมั่นจนได้

เนื้อเรื่องนี่ดำเนินมาเขียนให้ลุงมั่นพ่อเฒ่าอดีต ผกค ผู้ลือนามได้ทั้งเมียเด็กเมียสาวชนิดที่ต้องว่าแทบยกครัว

แล้วตอนนี้มาท่าทางน้องวัลย์คุณหนูคนกลางคงไม่รอดแล้วท่าทางจะต้องมาเป็นเมียเด็กลุงมั่นอีดคน อิจฉาลุงมั่นโว้ยยยยยยยย!!!

ขอบคุณท่าน cdx มากนะครับ รังสรรค์ผลงานดีๆขนาดนี้ออกมาให้อ่านกัน

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

yahoo

ผมชอบการเล่าเรื่องแบบนี้ครับเหมือนมีเหตุการณ์ที่สอดคล้องกันดีครับ

sixsax

สุดท้ายแล้วตามั่นก็ได้เปิดอีกรายหนึ่งแนานอนจริงๆ