ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของคอนโด3

เริ่มโดย กาซอฟ, ธันวาคม 30, 2019, 03:12:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาซอฟ

รุ่งอรุณของเช้าวันใหม่ หลังจากเกมกาม ของผมและเจ้านายสาวจบลง เหลือทิ้งไว้แค่ความเจ็บหรรมที่เส้นสองสลึงได้ขาดลง ผมรู้สึกตัวก่อนเจ้านาย เจ้านายสาวของผมยังคงนอนอยู่บนตัวผม เป็นที่น่าประหลาดใจยิ่งนักที่หรรมของผมยังคาในรูจิ๋มนายสาว มันคารูสวาทราวกับจิ๋มได้ดูดเอาไว้ สักครู่นึ่งผมได้เพ่งสมาธิเพื่อทำการสมานแผลที่ปลายหรรม แน่นอนว่าผมนั้นแค่บรรเทาอาการบาดเจ็บส่วนนึ่งเท่านั้น ไม่ได้รักแบบฮิวลิ่งเฟตเตอร์แบบยอดมนุษย์ในหนัง เพื่อไม่ให้เป็นการผิดสังเกตแต่ก็พร้อมใช้งานรอบต่อไป

และแล้วเจ้านายสาวเหลือน้อยก็งัวเงีย ลืมตา เธอสำรวจที่หว่างขาของเธอที่ยังนอนทับหรรมผมอยู่ แล้วยิ้มที่มุมปาก ทำให้เธอเกิดความภาคภูมิใจที่ได้เปิดซิงเด็ก มันชั่งคุ้มค่ากับเงินที่เสียไปจริงๆ เธอพยายามขยับตัวออกจากผม ทันไดนั้น หรรมของผมก็หลุดออกมาจากรูหีดังบล๊อก (เสียงยังไงให้คิดเวลาที่เปิดขวดไวท์แนวนั้นแหละ) ผมแกล้งหลับต่อ เธอมองน้ำกามที่ไหลออกมานะขณะด้วยกันก็มีเลือดจางๆเจือป่นออกมา ยิ่งทำให้เจ้านาปลื้มใจ เธอเริ่มสำรวจนะหรรมของผม อย่างละเมียดละไม ทุกซอกทุกมุม เธอจับหรรมผมถลอกดูว่ามีรอยฉีกขาดรึเปล่า ปรากฎว่ามีจริง เธอทั้งอมยิ้มและเริ่มหัวเราะในลำคอ เจ้านายลุกขึ้นจากที่นอนทับผมอยู่ ผมแอบมองเจ้าเห็นน้ำเงี่ยนไหลตามขา ภาพนั้นยังติดตาผมไม่จางหาย คงเดินไปห้องน้ำเป็นแน่ แต่ผมคิดผิด เธอเดินไประเบียงเพื่อรับแสงแดดยามเช้า แสงแดดสาดฉ่ายมายังแต่เธอ คล้ายนางเอกนู๊ดกำลังโพสท่าให้ตากล้องรัวชัดเตอร์ใส่

สักครู่ใหญ่ก็มีเสียงโทรศัพท์ดัง เธอจึงเดินเข้ามาข้างใน แต่ยังเปลือยกายอยู่ เจ้าหล่อนกดรับสาย หลังจากคุยสายเสร็จ เธอจึงได้ไปชำระร่างกาย(มีเสียงร้องเพลงในห้องน้ำด้วยนะ เป็นเพลงที่ผมไม่เคยได้ยิน ไม่คุ้นหู) จากนั้นมานั่งแต่งหน้าเขียนตาก่อนไปข้างนอกอย่างสบายใจ
ผมเองหลังจากที่เจ้านายออกห้องไป ก็ลุกขึ้นจากเตียงโซฟาแล้วมองหาน้ำดื่มจากตู้เย็น เห็นเธอติดโน๊ตไว้บนตู่เย็น ทิ้งข้อความไว้ให้ผม "อย่าคิดลงไปไหนถ้าฉันไม่อนุญาต ในชั้นนี้เธออยากทำอะไรก็ตามสะดวก อยากเดินดูทุกซอกทุกมุมก็ตามใจ จะหยิบจับอะไรได้หมด ไม่มีเขตหวงห้าม" ผมดึงกระดาษโน๊ตออก ครุ่นคิดในหัว "ก็ดีเหมือน จะได้รู้ว่าห้องมันมีอะไรให้เล่นมั่ง" ผมหาห้องน้ำเจอเป็นห้องแรก มีผ้าเช็ดตัวให้เสร็จสับ มีข้าวของที่ผมจำเป็น ดีมากสมกับเป็นพวกไฮคลาส(ชั้นสูง ไฮโซ) เพี้ยบพร้อมไปสะทุกอย่าง ระหว่างที่ผมอยู่ห้องน้ำอาบน้ำก็ไม่วายฝึกพลังเวทย์ ซึ่งผมทำเป็นประจำ แค่คิดถึง ออร่าสีม่วง ที่เจอเมื่อคืนในร่างน้าดา พรางสงสัยว่ามีคนคิดหวังอะไรสักเหตุผลบางประการจากเจ้านาย ถึงได้เวทยมนต์สาป เฮ้ย คิดไปก็เท่านั้น ทำให้เสียสุขภาพจิตเปล่า

อาบน้ำเสร็จผมดันหิวขึ้นมา ถึงทีมองหาของกินในตู่เย็น อย่างแรกที่ผมมองหาคือ นมสด อย่างสองคือพวกอาหารทะเล กุ้ง หอย ปู อย่างสามเป็นพวกผัดผลไม้ เพื่อเสริมน้ำว่าวให้มีปริมาณมากขึ้นร่วมถึงความเข้มข้นสูงเพื่อรับการโดนทารุณครั้งต่อไป อย่างไรก็ดีผมเป็นพวกที่กินข้ามื้อเดียว เลยไม่ค่อยจะเปลือง ผมมองหาอะไรดูเวลาผมกินไปจะได้คล่องคอ ผมเอาพวกอาหารมานั้งกินบนโซฟาเมื่อคืนก่อน เห็นรีโมทวางอยู่บนโต๊ะจึงกดเพื่อหาอะไรดู มีฟีดข่าวในพวกวงการไซโซอวดร่ำอวดรวยกันยกใหญ่

ผมเลื่อนดูสมาร์ทีวีไปเจอการแจ้งเตือนของแอพอยู่ เลยกดให้แสดงผล ดูไปซักพักก็เห็นไลฟ์เจ้านายผมด้วย รู้สึกจะเป็นแอพเฉพาะกลุ่มของเธอที่เข้ารหัสไว้ไลฟ์สดแบบเรียวทาม กำลังนั้งกับเพื่อนรุ่นเดียวกัน คุยกันถึงเรื่องเจ้านายผมอยู่ ออกแนวว่าทำไม ไม่แต่งงานสักที ผัวก็ไม่มี จะอยู่เป็นสาวเทือนรึยังไงกันจ๊ะ ผมมองดูรายชื่อคนในกลุ่มไลฟ์ด้านขวาบน มีอยู่หลายคน 2คนในนั้นผมรู้จักดีเลยทีเดียว คือคุณนิตและคุณวัน ซึ่งทั้งสองเป็นลูกค้าของจารย์กริส

ผมนึกในใจโลกมันกลมอะไรขนาดนี้ คุณวันกับคุณนิตนั้งติดเจ้านายผมซ้ายขวา เจ้านายผมนั่งตรงกลาง และมีผู้หญิงอีกสองคนนั่งตรงข้ามเจ้านายผม ดูเหมือนกำลังแสดงว่าน่าจะเป็นการไลฟ์ให้ในกลุ่มเพื่อนที่ไม่ได้มาในวันนี้แน่ๆ โดยมีโดรนบินถ่ายอยู่ ผมนั่งฟังเพราะชอบเผือกเรื่องชาวบ้านอยู่แล้ว ทำไมนะหรอ ก็เวลาผู้หญิงเค้าเมาท์กัน จะออกรสจัดจ้านก็เลยทีเดียวแล (งานเผือกก็มา)

สาวที่นั่งตรงข้ามพยายามเล่าเรื่องที่ได้ไปเที่ยวบาร์โฮต์เมื่อคืน เด็กที่โฮต์คลับเด็ดๆทั้งนั้น โดยที่ทางฝั่งเจ้านายผมฟังอย่างใจจดใจจ่อ ราวไปอยู่ในเหตุการณ์ด้วย พากันกลืนน้ำลายกันไปแถบ เพราะสองคนนิรนาม เล่าว่าได้ไปลงสุกี้หม้อเดียวกันมา ประมาณ ช2ญ2แนวแลกคู่ขาโฮต์ มันสะเด็ดเผ็ดสเด๊า ดีอย่างนั้น ดีอย่างโน้น เล่นพิศวาส แบบรสจัดจ้าน ผมฟังก็รู้สึกเวอหน่อยๆ ดูเกินจริงไปนิส พอถึงตาเจ้านายผมเล่าเรื่องเมื่อคืน 4คนที่นั่งอยู่นั้นถึงกะตาโตเท่าไข่ห่าน ว่าได้เปิดซิงเด็กเอ๊าะๆพึ่งแตกหนุ่มมามาดๆ พร้อมกับโชว์รูปผมให้ที่4คนดู แต่คนในกลุ่มอยากเห็นเช่นเดียวกัน

เจ้านายเลยอัพรูปลงกลุ่มให้ดู เป็นรูปผมนอนเปลือยกายอยู่บนโซฟา มีคาบเลือดตรงปลายควยผมอย่างชัดเจน ร่วมถึงแผลที่ได้จากการถลอกควยอีกด้วย ต่างคนต่างพากันคอมเม้นกันยกใหญ่ร่วมถึงคนที่อยู่ในช่องแชทที่ไม่ได้มาด้วย จู่ๆ รูปก็โดนแล้วออกจากกลุ่มไป อาจจะเพราะคุณดาลบออก ต่างคนต่างถามถึงที่มา คุณดาเล่าให้เพื่อนๆฟังว่า "มีผัวเมียติดการพนัน เอาลูกมาขาย เพื่อแลกกะเงิน4ล้าน เอาไปทำทุนที่มาเก๊า ฉันก็เห็นน่าตาเค้าซื่อๆดูไม่มีพิษภัยอะไร อีกอย่างกะซื้อเอาไว้เป็นของประจำตัว ไม่อยากออกไปซื้อกินบ่อยๆ"
คุณนิตเหมือนครุ่นคิดอะไรสักอย่างก่อนพูดขึ้นว่า "เด็กที่เธอซื้อ ชื่อปั๊บใช่ไหม" คุณดาพยักหน้าตอบ "ฉันว่าแล้วดูคุ้นๆ" (ถ้าว่าคุณนิตจะจำผมได้) คุณวันก็ถึงบางอ้อ ก็นึกว่าใครที่ไหน เด็กฝึกงานของจารย์กริสนี้เอง คุณวันเริ่มแซวคุณดา "ตายแล้ว นี้ขนาดซื้อเด็กมาไว้ก้กเลยหราจ๊ะ ว่างๆขอไปใช้บริการบ้างนะ พร้อมเสียงหัวเราะของคนในกลุ่ม" เจ้านายผมดูไม่ค่อยจะถูกใจกับคำแซว เลยตอบไปว่า " ได้จ๊ะ คืนเท่าไหร่ดีค่ะ" (แหม่ๆ จะแบ่งกันชมเชยผมหรอว่ะเนี่ย)
วัน"วันนี้ก็ได้นะค่ะคุณดา ผัวพี่ไม่อยู่ส่วนลูกก็ไปเรียนต่างประเทศ ฉันละเหง๊าเหงา" คุณวันแซวแล้วก็หัวเราะกันข่ะ ก็พากันคุยเรื่องสัพเพเหระไปเรื่อย(ร่วมทั้งปรึกษาเรื่องที่จะฝากผมเข้ามหาลัย)

สักพักใหญ่ไลฟ์ก็ตัดไป เพราะดูถ้าว่าจะพากันกลับ ผมก็ทำความสะอาดในส่วนที่ผมทำเลอะ จัดทุกอย่างเหมือนเดิมก่อนเจ้านายจะกลับมา เวลาค่ำๆ เธอให้แม่บ้านมาเรียกผมลงไปพบที่ลานจอดรถ ซึ่งเธอรออยู่ ผมขึ้นรถหรูแล้วสังเกตเห็นใบหน้าอันบูดบึ่งของเธอ ดูเธอไม่ค่อยสพอารมณ์อย่างแรง ผมเลยทำลายความเงียบระหว่างรถติดด้วยการถามเธอ ก็ได้คำตอบที่สุดซ็อก คือประจำเดือนเธอมา แค่ประจำเดือนมา จะอะไรขนาดนั้นเชียว แค่ ปจด มา แต่ดีที่เธอเก็บอาการตอนที่ถึงห้างพอดี เธอทำตัวจัดแจงทุกอย่าง เสื้อผ้าหน้าผม ของแบรนด์เนม เธอซื้อให้เรียบ ผมมีหน้าที่เดินตามเธอสั่งอย่างเดียว พนักงานห้างก็เหมือนจะรู้จักเธอเป็นอย่างดี ค่อยประคบประหงม เอาใจดูเเลเจ้านายผมดั้งกะราชินี อดคิดในใจไม่ได้ คนมีตังทำห่าอะไรก็ดูดีไปหมด

ถึงเธอจะอายุ43แล้วแต่หุ่นก็ไม่อ้วนจนน่าเกลียด ตัวเล็กๆสูงแค่158 ผมเดินตามเธอมองข้างหลังอย่างหลงไหลกับสะโพก มันน่าไปกัดซะนี้ จนมาร้านสุดท้ายคือร้านมือถือ เธอเดินนำหน้าผมเล็กน้อย ก็จะชี้นิ้วสั่งพนักงานว่าชั้นต้องการรุ่นนี้ พนักงานก็รีบจัดการให้เธอทันที เจ้านายผมรูดบัตรเป็นว่าเล่น เงินเค้านิเราไม่เกี่ยว ซื้อของเสร็จเธอพาผมกลับไปที่คอนโด โดยไม่แวะที่ไหนต่อ ถึงให้คนดูแลลิฟต์ช่วยขนของขึ้นไปช่วยด้วย ขนเสร็จเธอให้ผมไปอาบน้ำ
แล้วเธอก็นั่งจิ้มไอแพดงุดงากคุยกับใครสักคน
อาบน้ำเสร็จเธอก็เรียกให้ผมมานั่งข้าง แล้วทำการเเกะกล่องโทรศัพท์ให้ดูวิธีการใช้งานแอพต่างเพื่อที่เธอจะสะดวกในการติดต่อผม ไม่นานนักเสียงลิฟต์ดังขึ้น พร้อมกับ สาวสวยระดับพริตตี้เดินออกมาจากประตูลิฟต์

เธอยกมือไหว้และแนะนำตัวเองกับน้าดาว่าชื่อภัทริน อายุ20 สัดส่วนxxx อะไรยังไงที่เกี่ยวกับในตัวเธอบ้าง น้าดาก็แนะตัวเองเช่นเดียวกันร่วมถึงผมด้วย ผมเดาว่าน่าจะใช้ชื่อจริง รินเองก็หยิ่งอยู่ไม่น้อย ไม่นานหลังจากแนะนำตัวเสร็จ พวกเรา3คนก็ไม่เขินก็สักเท่าไหร่ เจ้านายผมสั่งให้เธอถอดชุดออกเหลือแต่ชั้นในแล้วนั่งข้างน้าดา เป็นเรื่องผิดคาด ผมนึกว่าจะให้มาเล่นเลสตีฉิ่งกันซะอีก เจ้านายผมสั่งให้พริตตี้สาวมาปรนนิบัติเธอ รินเริ่มบีบนวดเจ้านาย คล้ายเป็นสาวใช้ (อย่างนี้ก็ได้หรอ แต่จ้างพริตตี้มาทำแบบนี้ คือ?)

น้าดาเริ่มอธิบายให้ผมฟัง ถึงการจ้างรินมา ในช่วงที่เธอยังเป็น ปจด เธออยากให้รินเป็นตัวแทนให้ผมเย็ดรินให้เธอดู น้าดาต้องการเห็นหนังสด แล้วให้รินเป็นคู่มือในการฝึกเรื่องการเย็ด แน่นอนแหละว่าใส่ถุงยางตอนประกอบกิจกรรม ผมได้ฟังคำอธิบายถึงกับอึ้ง "นี้โลกมันเปลี่ยนขนาดไหนกันนะ" แล้วยังอธิบายต่ออีกว่า ริน จะคอยเป็นพี่เลี้ยงผมในมหาลัยที่ผมจะไปเรียนในไม่ช้า ซึ่งรินเองน่าจะเรียนอยู่ปีสุดท้ายได้แล้วมั่ง แต่ถึงกับจ้างมาแบบนี้ต้องมีเหตุผมอื่นแน่ เป็นอย่างนั้นจริง เพราะน้าดาอยากให้รินคอยจับตาผมอย่างใกล้ชิด(นี้ตูหล่อขนาดนั้นเลยหรอฟ่ะ) กันผมนอกใจอีกทั้งคอยระวังสาวๆคนอื่นที่จะมาเกาะแกะ

โดยให้รินเป็นแฟนสาวสมมุติในตอนที่ผมไปไหนมาไหนข้างนอก ผมคิดในใจแผนสูงเว่อ มันช่วยกันเรื่องที่คนจะนินทาเธอแล้วรักษาภาพลักษณ์ของเธออีกด้วย เพราะถ้าเธอไหนกับผมสองต่อสอง คนจะนินทาเธอได้ว่าเลี้ยงเด็กมันดูไม่ดี โดยจะให้เงินเดือนรินเป็นเดือนๆไป น้าดาถามถึงเลขบันชีของริน เหมือนจ่ายค่าจ้างที่จ้างมา รินรีบจับมือถือขึ้นมาพร้อมเปิด QR code ให้เจ้านายผมสแกน ผมดูตัวเลขที่กดเป็นจำนวน 100000tbh เดือนอะไรจะเยอะขนาดนั้น รินไหว้ขอบคุณหลังได้เงินแล้วก็หน้าระรื่น รินเองไม่วายมองผมด้วยสายตาเหยียดๆ คล้ายคลึงกึ่งดูถูก ก็แง่งละสิ เราไม่ได้หล่อดูดีนี้หว่าแถมเกาะเค้ากินอีกต่างหาก รินเธอมองไปรอบๆห้อง แต่มือของเธอก็บีบนวดคุณดาอย่างจุดผ่อนคลาย สายตาเธอเหลือกไปมองถุงซื้อผ้าสิ่งของที่น้าดาพาผมไปซื้อเมื่อค่ำนี้

อยู่ๆน้าดาก็ให้รินหยิบถุงกระดาษสีดำมาให้เธอ รินทำตามอย่างว่าง่าย พร้อมส่งถุงนั้นให้น้าดา พอน้าดาเปิดถุงออกผมถึงบ้างอ้อในทันที นี้มันถุงยางอนามัยร่วมกับเจลเคลือบชนิดพิเศษ เป็นเจลที่ทำให้เกิดอารมณ์ทางเพศถึงขีดสุด ถามผมว่าผมรู้ได้ไงอะหรอ ผมอ่านจากกล่องจบมะ รินเองถึงตกใจเพราะถุงยางแบบนี้มีราคาแพง เธอนึกในใจ "โห๊ ถุงยางกล่องราคา1000tbhยังแพงขนาดนี้ ของให้แต่ละถุงจะขนาดไหน" คุณดาสั่งบอกว่าถึงเวลาทำงานให้รินถอดชุดชั้นในและกกน.ออกแล้วให้นอนลงที่พรมตรงพื้น ก่อนบีบเจลใส่มือจนล้นแล้วก้มลงทาที่หีของริน ทั้งล้วงที่ควานในรูหีรินทำให้รินเสียวซ่านไปทั้งตัว ผมมองรินเหมือนของเล่นราคาแพง นอนชักดิ้นชักงอด้วยความเสียวซ่าน

ผมนั้งมองเธอบนโซฟา เป็นฉากเร้าอารมณ์ที่หาที่ไหนไม่ได้ สาวสวยระดับพริตตี้ มานอนให้คนมีตังทำอะไรก็ได้ตามใจชอบบนร่างกายเธอ คุณดาหลังจากทาเจลเสร็จก็ลุกมานั่งที่เดิม อยู่ๆหันมาดูปากผมอย่างกะทันหัน ดูดธรรมดาไม่พอมือซ้ายลูบที่ควยผมเบาๆ ราวกับจะปลุกความเงี่ยนให้ผมมีอารมณ์ตาม เธอใช้ฝ่าเท้าข้าง1เยียบ บดบี้ถูไถ่กับหีของริน รินเองพอโดนเจลไปเริ่มอาการคลั่งคล้ายคนสติหลุดลอย มือไม้รินเริ่มอยู่ไม่เป็นสุข ลูบตามตัวไปมา บีบเค้น เต้านมภูเขาไฟ ราวกับจะให้ผมแหลกคามือ น้ำลายไหลดั่งเธอ ควบคุมตัวเองไม่ได้ เสียงครางรินดังในคอคอ ฟังแล้วไม่ได้ศัพท์ อือ.......อือ....อืม.... สำคัญกว่าคือน้ำเงี่ยนเธอเอ่อล้นจนเลอะเทอะพรมจนเปียก มือน้อยๆของเจ้านายผจับซองถุงยางฉีกออก สวมใส่ให้ผมเบามือ(อย่างกับมืออาชีพ)

เธอกระซิบเบาๆ ว่า เอาสิ "อีกะหรี่ที่ฉันหาให้เป็นของเล่น เย็ดมันให้ฉันดูที" และตบไหล่ผมเบาๆ พร้อมยกเท้าที่เขี่ยหอยรินอยู่ออก ได้ทีดั่งนั้นผมเลยมุดตัวลงไปกะว่าจะนอนทับริน ก็โดนตบหน้าไป1ฉาด กับเสียงด่า "ไม่ให้นอนทับ ให้เย็ดท่าเดียวคือท่ามิชชันนารี ห้ามดูดปาก ดูดนม รึทำอย่างอื่นนอกเหนือจากนี้" ผมคิดในใจไหนว่าให้เป็นซ้อม แบบนี้ก็ไม่ต่างอะไรกับชักว่าวเลย

ผมนั้งคุกเข่าเตรียมจ่อควยดันส่งเข้ารูหีริน เพื่อยัดเหยียดความเป็นผัวให้กับเธอ สิ่งที่ผมเห็นอยู่ตรงหน้าคือ นางฟ้าเเสนสวยที่สิ้นสภาพ กลายเป็นอีตัวราคาถูก หีรินถือว่าดูดีทีเดียว กลีบสวย มีขนเล็กน้อย มีแดงก่ำเพราะโดนตีนถูมา และแล้วผมกดหัวควยลงหีรินความฉ่ำเยิ้มคลอปากร่องเสียว ทำควยผมเข้าไปอย่างง่ายดาย สัมผัสแรกคือเหมือนเย็ดสดๆคงเป็นเพราะถุงยางมีความบางเบา หีรินฟิตมากรัดควยผมเหมือนใช้งานมาน้อย ทำให้รสสัมผัสที่ได้รับสมจริง

ผมใช้มือทั้งสองข้างจับเอวเธอเพื่อเป็นการล๊อคกันเธอกระเด็นจากแรงอัด ก่อนที่ผมกำลังจะเริ่มอัดควยเข้ารูหีของริน น้าดานั่งดูอย่างตั้งใจ มือก็ล้วงในกกน มือข้างบีบคลึงนมตัวเองบนโฟฟา ผมโยกเอวช้าๆ เสียงครางรินดังตามจะหวะที่ผมโยกควยเข้าหา..เมียจ๋า..ซี๊ด..เสียวจังเลย..ควยผัวเย็ดมันไหมจ๊ะ.. ผมเริ่มสบทปลุกอารมณ์ริน ร่องหีฉ่ำรินขยับขาอ้าออกโดยอัตโนมัติรับสิ่งที่สอดเข้าไปในร่องเสียวของเธอเสียงครางอืมอ้า.....เบาๆ รินเองร่อนเอวใส่ท่อนควย มะ.มัน....เสียว จนน้ำจะเล็ดแล้ว.....จะ..ซี๊ด..เย็ดเมียแรงๆเลย..ผัวจ๋า..น้ำหีเมียจะออกแล้ว..โอววส์..ซี๊ด...อิ๊.อิ๊.อิ๊..ซี๊ดดด..อาาา...อิ๊.อิ๊.อิ๊..อะ...ริ...น.สะ.เสียว..พะ..ป๊..า..บ..แรงๆค่ะ...อู๊ววววส์..ซี๊ด...คัน..คัน..หี....แรงๆค่ะ..ซี๊ด..โอ๊ววววว.....งั้นเค้า..แตกในเลยนะ..ซี๊ด..ปั๊บขอเย็ดให้เมียระบมเลยระ..อู๊ววววส์ รินร้อนแรง อากับกิริยา ราวหญิงสาวมีไฟราคะแรงกล้า.อ๊าาา.อ๊าาา.อ๊าาา..เย็ดแรงๆเลยค๊ะผัวขา..เย็ดเมียให้หีแหกเลย..ซี๊ด..โอ้ววว..เมีย.เมีย..จะ.จะ.ออก.แล้ว..อู๊ววส์..ออกแล้ววว..อ๊าาาา..เมียเสร็จแล้ว รินเกร่งตัว กระตุก เป็นระลอก เสียงเนื้อเรากระทบกันเป็นทำนองลั่นห้อง ไม่กี่อึดใจ ผมจะเสร็จเช่นกัน....ปั๊บก็ออก..อ๊าาา.ออก.แล้ว.เหมือน.กัน..อ้าาากส์.. แต่แล้ว คุณดาไม่รู้ลุกมาตอนไหน ผลัดผมลงหงายหลังแล้วนั่งค่อนบนตัว ดึงถุงยางออก อ้าปากงับควย เร่งดูดควยที่กำลังจะพ่นน้ำเงี่ยน ในที่สุดน้ำคุณดา กลืนน้ำควยลงท้องไปจนหมด ก่อนลุกจากตัวผม ยังสั่งให้ผมพยุนตัวรินไปห้องทำความสะอาดด้วยกัน

เป็นไงกันบ้างครับสนุกไหม อยากจะบอกว่าผมอ่าคอมเมนท์ทุกคนนะครับ

alohaseed

นานๆไปอยากให้กลับกัน​ เป็นเจ้านายกับนางทาสไฮโซ

Au Nanma

สุดยอดครับ
ยังเดาทางไม่ถูกว่าจะไปยังไงต่อ
เยี่ยมมาก

songsak

ไม่รู้จะโชคดีหรือโชคร้ายกันแน่นะ
นายปั๊บ

Rrrrop

พยามจะคิดเดาว่าจะไปแนวไหน  บอกตรวๆเดายากจริงๆในการดำเนินเรื่อง

ผี   รึึึึึึ

oymfoyp00

ปั๊ปผู้มีวิชาต้องงัดมาใช้ให้นายสาวหลงแล้วละ หยิ่งๆงี้ปั๊ปต้องจัดให้เป็นสัสเลี้ยงไปเลย

xonly-1454

สงสารรินเนอะ โดนยาคัน ดิ้นพลาด  ความจริงปั๊บก็มีอาจารย์ดีน่าจะใช้วิชากำราบเจ้านายให้อยู่ในโอวาท จะได้กลับเป็นเจ้านายมั่ง

aone

เงื่อนไขเยอะเกินครับ ให้ปั๊บทำอะไรก็ไม่ได้ แล้วยังโดนเหยีดจากรินอีก

kobjuk

โดนสาวเอาเปรียบขนาดนี้ จัดสิครับ รอไร

darter

เริ่มผูกเรื่องได้น่าสนใจนะ

amnarch poolsup

รอตอนเจอสิ่งเร้นลับจะออกมาแนวไหน  ติดตาม​ๆ

กำพล

รินคงจะติดใจมีแอบเล่นกันตามมหาวิทยาลัยแน่นอน

633sqd

คุมเข้มขนาดนี้อดแอบไปหาสาวอื่นเลย หรือจัดการปิดปากรินก่อน แต่คาถาที่เรัยนมาน่าจะมีตัวช่วยมั่งล่ะ

tapakron22

happyman55