ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของคอนโด3

เริ่มโดย กาซอฟ, ธันวาคม 30, 2019, 03:12:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oddsk

เดาเนื้อเรื่องไม่ถูกเลยครับ พระเอกมีวิชาไว้ทำอะไรครับ

freedom-more

เดาทางผู้แต่งไม่ถูกเลยแฮะมาแนวนี้ ฮาๆ

txxt30

สงสัยต่อไปรินคงจะเลิกดูถูกปั๊บเพราะติดใจในรสรักที่ปั๊บประเคนให้ แต่กับเจ้านายล่ะ จะเป็นยังไงต่อไป

hiroshi123

อยากเจอน้าแบบนี้เว้ย

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

สนุกดีครับ เดาทางไม่ถูกเลย ไม้รู้จะไปทางไหน ติดตามอ่านตอนต่อไปนะครับ ขอบคุณครับ

pd19811983

เดาทางไม่ออกเลยแต่สนุกครับมีพริตตี้เป็นของเล่นใหม่ด้วย นานๆไปปั๊บอาจเป็นนายแล้วคุณดาอาจเป็นทาสก็ได้ใช่มั้ยครับ

kupong

เดาเนื้อเรื่องไม่ถูกเลย พระเอกก็ชิวๆดีไม่เครียด

อัศวิน รัตนแก้ว

สนุกดีครับ. เนื้อเรื่องแปลกดี มีแฟนตาซีด้วย แล้วจะคอยติดตามการผจญกามของนายปั๊บต่อไปนะครับ.

เสธฯ หนั่น สนั่น

::HeyHey::ร่ำเรียนสมาธิ ฝึกจิตขั้นสูงสุด นึกว่าจะไปเป็นอัศวินม้าขาว ไหงมาถูกพ่อแม่นำมาขายให้เป็นคนรับใช้เศรษฐีนี บำเรอความสุขให้ 
เดาทางไม่ถูกเลย 
อยากให้ ปั๊บ เป็นตัวของตัวเอง เชียวชาญ สามารถ กำราบน้าตา ให้อยู่หมัด ควบคุมทุกอย่างเลย แล้วใช้วิชาที่เรียนมาจัดการทุกคนในกลุ่มไลฟ์

psdam

สนุกมากครับ เนื้อเรื้องน่าติดตามครับ

ninja699

สนุกครับ ชอบๆเดาทางยากจริงๆ

ponggunyuki2527

เป็นเงื่อนไขที่แปลกดี

bronzehead

เนื้อหามีความสละสลวย กลมกล่อมมาก อ่านแล้วไม่ติดขัด แถมในเนื้อหายังทำให้น่าติดตาม ถึงไม่มีฉาก 18+ ก็ยังถือว่าน่าติดตาม

dopant

อยากบอกว่าโคตรอิจฉาน้องปั้ปจัง 

holovelove

อย่กเป็นพระเอกสุดๆ ตอนนี้ ถงตอนนี้  ความเข้มข้นของเนื้อเรื่อง  น่าติดตามมากๆครับ  พระเอก ฉลาด ซื่อๆ  คงบุ้นส่าตอนเข้า เรียนจะเป็นไง
เหงาๆ