ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizutani Tooru] Love Me 1-2 รักกับพี่สาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 31, 2019, 09:50:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maruko069

นึกว่าเพื่อนน้องจบไปซะแล้ว
edit : จัดกันทั้งวันทั้งคืน เลยทีเดียว ไอ้เด็กน้อย

virgozero

เลี้ยงต้อยหรอแม่หนู ค่อยๆขุนให้โต555

Edit กลับมาได้จังหวะพอดิบพอดีเลยนะแม่

pfrankz

คุณพี่นี่คงรอเด็กมานาน

พ่อแม่ชิลไปมั้ยย

yugiboy

นี่มันติวเสียว ของพี่สาว5555
พ่อแม่ไม่ห้าม อยากอุ้มหลานแทน

mummebufa

เลี้ยงต้อยเด็กซะเลย มีเด็กสาวๆให้ผมเลี้ยงแบบนี้มั่งมั้ยเนี่ย

พ่อกะแม่เป็นใจด้วย จัดทั้งวันทั้งคืนน่าจะท้องแล้วแหละ แต่เด็กนี่มีพ่อเป็นพี่เลยนะ โคตรมึน

Nickeezz

นี่มันโชตะค่อนนี่นา ทำไมไม่มีพี่สาวอย่างนี้บ้างน้า อิจๆ  ::Orz:: ::Orz::

เอาทุกวัน ทั้งวันอย่างนี้สงสารเจ้าหนูมันบ้างคุณพี่สาว น้ำหมดตัวตายพอดี 555 พ่อกับแม่ก็กลับมายินดีด้วยซะงั้นง่ะ

tomkaizerxxx

คู่นี้น่ารักมาก อ่านแล้วฟินเลย

หลังๆชอบอ่านแนวแบบรักใสๆแบบนี้มากครับ

น่าร้ากกก พ่อแม่เห็นคาตาแบบนี้ ได้แต่งกันไวขึ้นแน่นอน555

FFXCY

โตพอได้ขนาดก็จับกิน

ตอนจบนี่พ่อแม่มายืนเชียร์ให้กำลังใจกันเลยทีเดียว

elviswhat

โหเพื่อนน้องตัวแสบนี่ น่าจะเข้มข้นมากขึ้นนะครับเนี่ย พี่ยูอิมาเจอแบบนี้ โดนจัดทั้งสองสาวแน่ ๆ งานนี้

พี่สาวข้างบ้านคนนี้น่าจะได้รับการสนับสนุนจากพ่อปม่ทั้งสองฝ่ายละผมว่าถึงได้มาช่วยติวหนังสือให้แบบนี้ทุกวัน ติวไปติวมากบายเป็นติวอย่างอ่านแทนแล้วจ้า

555 จังหวะในครัวนี้เป็นสิ่งที่ผู้ชายหลายคนใฝ่ฝันเอาไว้เลยนะแต่ตลกตรบที่ใส่ไม่ถึงนี่ล่ะ ต้องลดตัวลงมารับพ่อหนุ่มน้อยของเราเลยนะเนี่ย ที่หนักกว่านั้นคือพ่อแม่กลับมาก่อนนี่บะเห็นหมดเลย

narawit111

อ่านมืดมนมาเยอะละ ขออ่านรักใส่ๆสักเรื่อง​นะครับ

eiaws

รักกันทั้งคุ่ ลงตัวสุดๆ ติวหนังสือไปๆมาๆ กลายเป็นติววิชาเพศศึกษาด้วยเลย

พ่อกับแม่กลับมาได้จังหวะพอดี ดูหนังสดกันเลยทีเดียว

pupuland

โชคดีจัง ได้ฟันสาวรุ่นพี่ เดี๊ยวต้องมีประเด็นอื่นอีกแน่ๆ. 55พ่อแม่มาเห็นซะงั้น ก็ดี จะได้เอากันแบบเปิดเผยเลย

baycon

อือหือ ตอนที่ 6 มาแล้ววววว  ตอนนี้สงสัยจะควบแล้ววว เป็นไปตามแผนน
มีเรื่องใหม่มาด้วยนิ shoot the moon แจ่มเว่ออ

มาถึงเรือ่งจริงบ้าง
อิอิ เรื่องนี้ลายเส้นสวยได้ภาพสีมาอีกทีนี่แจ่มเลย

เป็นไปตามแผนนนนนพ่อแม่เตี้ยมไว้หมดละ 555 ทำเป็ฯกลับมาก่อน

bigboy001

::Thinking:: ถ้ามองในมุมกลับ สาวเจ้าอยากกินเด็ก เลยเลี้ยงต้อยหลอกให้เด็กเยหอยเพลินๆ เพราะเด็กมีเรี่ยวแรงก่า เสร็จไวไม่เจ็บ เหมือนผู้ใหญ่ที่โตแล้วเอานาน แหมม หญิงสาวมันร้ายจริงๆ 
::Crying::

EDIT นั่นไง กะแล้วพ่อแม่เป็นใจให้ลูกเอากัน ป้าดดด