ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาจารย์สาวใหญ่6(นรกมีจริง)

เริ่มโดย Sukita, มกราคม 01, 2020, 04:13:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

หลังจากการอิ่มหีอิ่มตูดของดร.สาวใหญ่ของกูและการอดนอนทำให้กูหลับไหล ทำให้เรื่องแสนกลับตะละบัด กูตื่นขึ้นมาพร้อมถูกพันธนาการโดยโซ่ที่คอส่วนสองมือถูกกุญแจมือล็อกไว้ กูตกใจมาตื่นมาร้อง "อะไรฟะ" เสียงอีเดือนแหลมเข้าสู่หูกู "ไอ้ชาติหมาไม้ทีกูบางแหละมึงจวบๆ" เสียจ็วยแพล็บๆทำให้กูหันไปดูภาพที่เตอคืออีเดือนกำลังดูดควยให้ไอ้จันยามสถุนอยู่ ไม่ต้องเดาก็น่าจะรู้อีเดือนคงโทรเชิญมันมาเพื่อร่วมแก้แค้นความระยำตำบอนของกู "พี่จันจ๋าเอาตูดไอ้เลวนรกให้เดือนสะใจทีเดือนจะยอมเป็นเมียพี่จันคะแพล็บๆๆ" ภาพอีเดือนแก้ผ้าดูดควยไอ้จันเลียไล่หัวควยที่มันควยเป็นควยกูแสนบาดตากูแถมยังจะเอาไอ้เก่าที่กูอุสาทำบุญด้วยการให้เย็ดอีเดือนฟรีๆมาเอาตูดกู ควยดำแข็งเอ็นบูดโปนเห็นแล้วสยองตูดชิบ อีเดือนดูดไซร์ไปทั่วพวงไข่มันก็ไม่เว้น ภาพนี้กูเองคงต้องทำใจ "พอยังพี่จันขา" "พร้อมนานแล้วดร.เดือนสัญญานะว่าจะเอาไอ้จันคนนี้ทำผัวนะ" "คะเดือนสัญญาพี่จันเย็ดดีเย็ดมันกว่าควยก็แข็งใหญ่กว่าไอ้เวรนี้เป็นไหนๆใครไม่อยากได้พี่จันเป็นผัวก็บ้าแล้ว" "ไม่ๆนะผมขอโทษครับอภัยให้ผมเถอะนะ" "ช้าไปแล้วไอ้เหี้ยคนอย่างมึงต้องเจอแบบนี้" "ใช่มีน่ามาหลอกกูไอ้เด็กเวรดีนะดร.เดือนเขาหลงควยกูมึงต้องเจอ" ไอ้จันและอีเดือนช่วยกันแหกขากูออกก่อนที่ไอ้จันจะเอาควยแข็งจ่อตูดกูดันพรวดเขาตูดกูแบบมิดโคน "อ๊าก..." กูส่งเสียงร้องลั่นเคยแต่อัดตูดสาวๆวันนี้เสียท่าโดนเล่นเสียเอง อีเดือนช่วยเลียหัวนมไอ้แก่จันไปมาความเสียวซ่านที่อีเดือนให้ไอ้แก่กลับมาบรรเลงเพลงเด้าที่ตูดกู อีกมืออีดร.ถือเข็มขัดพาดกลางหลังกูครั้งแล้วครั้งเล่าปากด่าดูไปก็เล้าโลมไอ้แก่จันให้ขึ้นสวรรค์ไป ส่วนหลังกูโดนตีจนแสบไปหมดตูดก็โดนเด้าเอาเด้าเอาไม่ลดละ "อ๊ากๆๆๆ" "ไงไอ้เหี้ยไม้มึงสะใจไหมกูมีของดีจะจัดให้มึงอีกรอรับเลยไอ้เด็กจันไร" "คุณเดือนครับฉีดเลยฉีดเลยครับผมซื้อมาเยอะ"  ระหว่างถูกไอ้จันเล่นตูดอีเดือนหายไปพร้อมกับมากับขวดยาคุ้นๆมันคือยาคุมหมานั้นเองอีเดือนรีบดูใส่เซอร์ริงค์ ร่างงามแก้ผ้ายิ้มกริมไปพร้อมพูดว่า "คนหื่นๆแบบแกฉันจะจัดให้เป็นตุ๊ดไปตลอดชีวิตเลยไอ้นรก" "คุณเดือนฉีดเสร็จมาเลียตูดให้ผมด้วยผมจะเด้าไอ้เด็กนิให้ตูดแหกเลยครับ" "อ๊ากอย่าๆพอแล้วกูกลัวแล้ว" ผมพูดยังไม่ทันจบไข่ผมก็ถูกอีเดือนดึงและแทงเข้มฉีดยาคุมหมาใส่กระโปกทั้งสองใบความเจ็บทำให้ดิ้นจนกุญแจมือมีเลือดซิบ "อ๊ากๆๆโอ้ยเจ็บโอ้ยนรกอะไรเนี้ยโอก" "สมน้ำหน้าต่อไปมึงต้องโดนหนักว่านี้ไอ้ตุ๊สไม้" อีเดือนพูดจบผมเห็นมันไปด้านหลังคงจะไปเลียตูดให้ไอ้จันจริงๆเพราะทันใดนั้นไอ้จันก็จับเอวกูกระชากเด้าอย่างสุดคลั่งเสียงดังตับๆๆๆรูตูดกูโหวงไปหมดแถมด้วยอาการแสบสันจากหมอยรกดกของไอ้แก่ที่บดเบียด "อีห่าโอ๊กอีนรกเดือนมึงๆๆ" "มึงด่ากูหรือไอ้ไม้ตอนนี้มึงไม่ได้อยู่ในฐานะนั้นนะ" อีเดือนเดินมาเอาขาเรียวสวยแตะปากกูแบบไม่ยั้งจนกูนอนตะแคงแถมด้วยเอาตีนเหียบหน้ากูก่อนถุ่ยน้ำลายใส่หน้า "แน่นักนะมึงไอ้ไม้ พี่จันเย็ดให้แตกเลยเดียวเดือนจะเล่นอะไรสนุกๆกับมันคะ" อีเดือนไปนอนข้างๆไอ้แก่จันดูดลิ้นไอ้จนแบบสุดมันส่วนไอ้จันยังเดินหน้าเด้าแม้กูจะตะแคงตัว อีเดือนดูปากไอ้จันไปมาก่อนเอามือไปหยิบไฟแช็กมาก่อนจุดไฟเผาใบหน้ากูเผาผมกูปากก็ดูดลิ้นไอ้จันเลียไล่ใบหน้าไอ้แก่ไปมา ในใจกูคิดว่าควรเป็นตัวกูที่ได้ความสุขแบบนั้นแต่กูกับโดนเผาไฟไปทั้งหัว "อ๊ากอย่าทำกูโอ๊ย" "ฮาๆๆๆสมตายเสียไอ้เลวยังไม่สาใจกู" อีเดือนคำรามอย่างหยาบคายโดยไปหน้าของสองคนยิ้มกริ่มด้วยความสะใจทรามานกูมาก มันสองคนช่วยกันเผาจนขนคิ้วผมบนหัวกูไหม้ไม่เหลือ กลิ่นเหม็นไหม้ไปทั่วห้อง แต่สองคนยังคงดูดปากกันอย่าเมามันจนน้ำลายไหลย้อยกูเห็นเต้าอีเดือนตั้งชั้นแล้วอยากอ้าปากกัดหัวนมแต่ก็ไม่กล้า อีเดือนลุกขึ้นก่อนจะแหกหีให้ไอ้จันได้ดูดหีได้สะดวก ไอ้แก่จันดูเลียหีเมียกูอย่างบ้าคลั่งอีเดือนกดหน้าแก่ลงกับโคกหีแบบมิดๆ "อ้าดีคะพี่จันขาผัวขาลิ้นสากกว่าไอ้เหี้ยนั้นดีคะเมียขอบผัวจันที่สุดโอ้ว" "หีเมียหมอยดกขนาดนี้ไปเอามีดโกนหนวดที่ผัวซื้อมาสิจ๊ะเดียวโกนหมอยให้ได้เลียหีมันๆ" ว่าแล้วอีเดือนก็ลุกขึ้นไปเอามีดโกนหนวดในถุงอุปกรณ์ทรามานกูมา  อีเดือนยื้นมีดโกนให้ไอ้แก่จันได้โกนหมอยดกดำของเธอ ในขณะเธอจับปอยหมอยกูแล้วดึงถลกแบบไร้ความปราณี "อ๊ากอีเหี้ยเดือน" มันไม่ต่อปากต่อคำเพราะกระดกหีให้ไอ้แก่จันได้โกนขนหมอยดำและอีกสองมีก็กระตุกหมอยกูแบบถึงเลือดปากหัวเหราะหึๆๆในลำคอโก้งหีให้นูนรับใบมีดโกนหนวดได้ถลกหมอยดกออกเป็นแผงๆ "หมอนเมียพี่จัดดกดำสมบูรณ์ดีจังอึบๆๆไอ้นิป่านี้ตูดพังหมดแล้วเมียจ๋า" "เอาเลยคะคนเหี้ยๆแบบนี้ตายไปเลยคะไม่ตายเดือนจะฉีดยาให้เป็นกระเทยเลยคะเดียวผัวจันเย็ดเสร็จอย่าลืมเอายาคุมกรอกปากมันอีก2แผงนะคะ" ไอ้จันโกนหมอยอีดร.เวรจนหมดแถมด้วยการโกนขนตูดสุดโปรดของกูออกอีก แล้วจับตูดกู้ตั้งขึ้นพร้อมบรรเลงเพลงเด้าแบบสุดๆทำเอากูร้องอ๊ากลั่น ส่วนอีเดือนมันคงไปอาบน้ำล้างหีเตรียมมาเย็ต่อกับไอ้จันแน่ๆ กูโดนไอ้จันเด้าจนสุดแล้วปล่อยน้ำเงี่ยนอุ่นใส่ตูดกูชายจริงน้อยคนคงไม่รู้ความรู้สึกนี้เพราะมันจุกแทบกระอักแถมมีอะไรไหลปรี๊ดเข้ามาอุ่นทั่วร่งตูดก่อนไอ้จันจะชักควยออกแล้วเอาควยเปื้อนเลือดมาให้กูชม "สะใจไหมไอ้เวรฮาๆๆกูได้เป็นผัวดร.เดือนโว้ยไม่ใช่มึง" กูนอนน้ำตาแตกอยู่อีเดือนก็ออกมาก่อนเอาตีนเหียบหน้าแล้วปล่อยฉี่ใส่หน้าแล้วหัวเหราะพร้อมด่ากู "เลวนักมึงกูรู้มึงหิวน้ำแดกฉี่กูเถอะ ส่วนข้าวถ้ามึงหิวกูจะให้มึงแดกขี้กูกับผัวกูมันพูดพร้อมโชว์กระโถนแกแทบช็อคตาย (จบภาค6นรกมีบนดิน)

haelonn

สุดยอด อ่านอย่างมันเลย ไม่รู้ใครโหดกว่าใคร

dopant

ผู้เฒ่าเซราะกราว

555...ไอ้ไม้โดนกรรมติดจรวดตามทัน ดร.เดือนก็แสบแสดงว่าแค้นกับการกระทำของไอ้ไม้มากขนาดยอมเป็นเมียยามจันเพื่อให้ช่วยแก้แค้นไอ้ไม้ ได้แสบสันต์จริงๆ โดนเอาตูดยังไม่พอยังจับฉีดยาเพื่อให้กลายเป็นตุ๊ดอีก จะเอาตัวรอดยังไงนะไอ้ไม้....หึหึ

grindsaw

ถ้ามีภาคต่อไป อยากให้ ดร.เดือน เข้าสู่ด้านมืดเต็มตัวแบบเป็นอีกตัวตนเลยไม่ใช่โดนข่มขืนอยู่ฝ่ายเดียว รับรองเด็ดกว่านี้

therasak

mr_animalz