ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของคอนโด6

เริ่มโดย กาซอฟ, มกราคม 02, 2020, 09:17:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาซอฟ

ไฟราคะในค่ำคืนดื่มด่ำ ระหว่างนายสาวตัวเล็กกับผมก็ดับลง นายสาวผู้น่ารักนอนหลับบนตัวผมเช่นเคย คิดๆแล้วตากริสไม่น่าส่งร่างแยกเวทย์มนต์ มาดูฉากลูกศิษย์ซั้มกันเลย ให้ตายสิรู้สึกเขินจนบอกไม่ถูก ว่าแล้วก็ใช้เวทย์มนต์ไปต่อว่าหน่อยแล้ว เริ่มการเข้าสู่สมาธิระดับ4 ทำการติดต่อท่านกริส

ป)ว่าไงตากริส แอบมาดูแบบนี้ไม่ดีเลยนะ

จ)เอ้าไอ้นี่ อยู่กันมาหลายปีคิดถึงบ้างไม่ได้ไง

ป)ก็นึกว่าปี้สาวจนลืมไปแล้วซะอีก ว่ามีลูกศิษย์ไปแล้ว

จ)อ้าว นั้นมันงานเว้ย เห็นใจบ้างสิ ทีแกสาวนอนอยู่ตัว ข้ายังไม่บ่น

ป)น้าดาใจดีกับผมจะตาย ผมเองก็รักแกไปแล้วด้วยสิ

จ)แล้วทำไมถึงไปอยู่กับเศรษฐีสาวใหญ่คนนี้ได้

ป)ก็แม่ดันเอามาขายอะดิ เอาเงินไปเล่นพนัน

จ)555 ขายไปเท่าไหร่ ตูขำชิบหาย

ป)4ล้าน

จ)มามา เดี๋ยวข้าให้คุณวันไปไถ่ตัวให้

ป)จะมาไถ่ได้ไง ก็พวกเค้ารู้จักกัน กับคนที่นอนบนตัวผมเนี่ย

จ)งั้นก็ซวยไป

ถามไถ่กันพอหอมปากหอมคอ ก่อนที่จะกลับมานอนต่อเอาแรง ที่ไหนได้ น้าดาตื่นมาปี้ผมก่อนไปทำงาน ไอ้เราก็ใจดีตั้มให้ไป3ดอก ที่ไหนได้นายสาวดันเสร็จไป10กว่าครั้ง นึกส่งสัยว่าทำไมเสร็จเยอะจัง ดันลืมว่าเพิ่มออกจากสมาธิมาหยกๆ จึงทำให้พลังงาน เอ๊อล้นออกมา ก่อนไปยังมีหน้ามาบอกอีก ว่าค่ำนี่จะมารับ อย่าลืมสัญญา นะจ๊ะ

บนโต๊ะอาหารที่มีสองสาวนั่งอยู่ เพราะดูคล้ายว่าเจ้านายจะออกไปก่อนใคร เป็นเพราะมีงานเข้าเลยทำให้ออกแต่เช้า เห็นสองสาวเพื่อนรักทั้งสอง คุยกันเรื่องหาที่อยู่ใหม่ ผมเองท้องว่างตั้งแต่เมื่อคืน เลยไปนั่ง หาอะไรเติมท้องซะหน่อย ทั้งกล่าว อรุณสวัสดิ ก่อนที่จะนั่งลง

แต่แล้ว ตกใจ! เฮ้ยยัยรินมานั่งบนตักผม แล้วพยายามจะป้อนอาหารใส่ปาก หนิงเห็นเลยแซวๆ "ว่าจะทำให้อิจฉาตาร้อนหรอ จะอวดว่ามีผัวกับเค้า หัดมีขอบเขตหน่อยสิ" รินไม่สนใจ เธอบดตูดให้โดนท่อนซุงผมเบาๆ แต่โดนผมสกัดดาวรุ่งส่ะก่อน มือผมลูบโหนกก่อนดันรินให้ออก(น้ำเยิ้มเชียว) ให้ไปนั่งที่เดิม จากนั้นเราพากินข้าวจนเสร็จ ดูเหมือนรินจ๊องหาโอกาส จะอยู่กับผม2ต่อ2เสมอ

และแล้ว พวกเราออกจากที่พัก มุ่งหน้าสู่มหาลัยพร้อมกัน3คน ดีนะที่รินลวนลามผมไม่ได้ เหตุผลหนิงเป็นกันชนให้ผม แม้จะอยู่ในมหาลัย รินก็พยายามทำตัวติดหนึบ แต่ก็ได้หนิงช่วยห้ามปราม ช่วยบรรเทาเหล่ารังสีอำมหิต ที่มองมาทางผมได้บ้าง

ระหว่างที่ผมจะไปเข้าห้องน้ำ ผมได้เดินชนกับผู้หญิงคนหนึ่ง ผู้หญิงคนนั้นล้มไม่เป็นท่า ก้นจ้ำเบ้าหงายหลัง เผยให้เห็นถึงกางเกงในลายลูกไม้สีครีม ผมมองดูเธอก่อนเข้าไปช่วย มันทำให้ผมคุ้นหน้าเธอ ผมถึงบางอ้อในที่สุด เธอคือสาวนิรนาม ที่นั่งอยู่ฝั่งตรงข้าม น้าดาในวันนั้นเอง (เหตุการณ์จากตอนที่3)

เห็นท่าไม่ดีผมได้รีบไปประคองเธอ ก่อนพยุงตัวเธอขึ้น พร้อมกับการกราบขอโทษ เธอเองก็ดูเหมือนจะใจดี ไม่เอาความ ผมเหลือบเห็นป้ายชื่อเธอ โดยเธอเป็นถึงอธิการบดี  แต่ก่อนที่เธอจะไปนั้น เธอบอกกับผมว่า "เดี๋ยวคืนนี้เราได้เจอกัน" เป็นประโยคที่ทำให้ผมงง

เวลาผ่านไปจนถึงช่วงเย็น รินก็ทำหน้าบูด อาจจะเป็นเพราะว่า น้าดาคงจะบอกเธอละมั่ง ว่าคืนนี้จะออกไปข้างนอกกับผม เธอจูงมือผมไปที่ห้องน้ำหญิง(ช่วงนั้นไม่มีคนเห็น) พามายังห้องริมสุด จึงล๊อคห้องแล้วรีบหยิงถุง ที่อยู่ในชุดชั้นในออกมา จากนั้นก็กระซิบข้างหู ขอให้ผมทำท่าแบบน้าดาเมื่อคืนก่อน

นี่เธอดูไปไกลถึงขนาดนี้หรอคิดนึกในใจ ส่วนตัวก็ไม่อยากขัดใจสาวสวยคนนี้ด้วย ขอมาก็จัดตามคำขอสิ รินก้มลงดูดควยจนตั้งเป็นลำ จึงสวมถุงยาง พร้อมกับยกขาข้างเหยียบบนชักโครก ทำท่าทางเหมือนน้าดาไม่มีผิด เดาได้เลยว่าเธอ อยากโดนกระทำเหมือนเจ้านายเธอไม่มีผิด ความต้องการแกล้งรินได้ผุดขึ้น ผมโอบกอดมีท่าทีจะสอดใส่ แต่แล้วก็แค่จ่อไว้ที่ปากถ้ำไว้ดื้อๆ รินมองหน้าผม งงๆ แต่เหมือนเธอจะรู้ว่าต้องทำไง

จึงค่อยๆหย่อนตัวลงมา เพื่อขย่มท่อนลำด้วยตัวเอง เธอขัดใจพร้อมกับขย่มให้เธอเสร็จ ช่วงที่เธอทิ้งตัวผมอาศัยจังหวะ สวนลำจนทำให้เธอเอามือปิดปาก จ้องมองแววตาเต็มไปด้วยไฟราคะ ที่เหมือนรูหีที่หยาดเยิ้ม เธอเสร็จแล้ว จึงมาทำความสะอาดลำท่อนพร้อมกินน้ำควยอันหอมหวาน ลีลาการโม๊กของรินถึงว่าเก่ง แต่ยังไม่ทันน้าดา

กามกิจของเราทั้งสองจบลง จึงได้พากันแต่งตัวออกมา แต่แล้วพี่หนิงดูจะรู้เลยมาดัดรอหน้าห้องน้ำ ทั้งแซวเราทั้งคนอีกว่า เล่นอะไรกันไม่ดูสถานที่ รินเองแค่ยักไหล่ ทำมั่นหน้า แล้วจูงมือผมไปที่รถจอดอยู่ ก่อนพาผมไปส่งในที่นัดหมาย ระหว่างทางพี่หนิงก็แซวตลอด บอกว่ารินเปลี่ยนเยอะมาก กลายเป็นสาวเปรี้ยว ดูแรดขึ้นกว่าเก่า

รินเองก็ได้แค่ยิ้มกริ่ม  ฟังไปจนถึงที่หมาย

ขับประมาณ45นาที ออกมานอกตัวเมือง เป็นสถานที่ดูธรรมชาติ โดยน้าดายืนรอผมอยู่แล้ว พอส่งเสร็จทั้งสองขอตัวกลับเลยทันที ปล่อยให้ผมอยู่กับน้าดาที่ใส่ชุดคลุมมาออกมารับ ผมเดาว่าน่าจะเป็นรีสอร์มากกว่าโรงแรม เพราะจัดสวนมีต้นไม้เป็นคล้ายป่า ห้องพักถูกแยกเป็นหลัง น้าดาหอมแก้มผม1ที แล้วโอบเอวปมเข้าที่พัก

พอเข้าไปที่ห้องพัก ก็พบกับชายหญิงคู่1 กำลังนัวเนียกันอยู่ให้เดาไม่ต้องสืบว่าผู้หญิงเป็นใคร ใช่แล้วละ ผู้หญิงคนที่ผมเดินชนตอนจะไปเข้าห้องน้ำนั้นเอง พวกเราทำการแนะนำตัวกัน ทำให้รู้ว่าทั้งสอง เป็นเคยสามีภรรยากัน ก่อนพากันนั่งดื่มไวน์มีราคาและรับประทานอาหารกัน คุยกันอย่างสนิทสนม ผมเองก็ดื่มไวน์ด้วยเช่นกัน ไวน์เข้าปากก็ทำให้คุยกันออกเริ่มยิ่งขึ้น ชื่อสองคือ ตุ๊กกับบี ทั้งสองออกรอบสวิงกันบ่อยๆ รวมถึงเจ้านายผมด้วย(ร้ายนะค่ะคุณดาเราเนี่ย) แต่ก็ไม่คิดอะไรมาก เพราะอยู่มาจนถึงอายุปูนนี้แล้ว ไม่เคยสิแปลก

พี่บีทำธุระกิจส่วนตัว ส่วนพี่ตุ๊กนั้นเป็นอธิการบดีมหาลัยที่ผมเรียนอยู่ พวกเรานั่งคุยกันสักพัก ก่อนเริ่มมีอารมณ์กัน เนื่องด้วยพี่ตุ๊กเล่าถึงประสบการณ์ ที่แกได้ไปกับหนุ่มๆมากหน้าหลายตามา ทางด้านพี่บีก็ไม่น้อยหน้าเล่ากับเค้าเหมือนกัน แต่มีข้อแม้ คือทุกคนที่จะฟังพี่บีเล่าต้องถอดเสื้อผ้าออกให้หมด พี่บีพี่ตุ๊กนั้งใกล้กัน ผมเห็นทั้งคู่ใช้มือล้วงของอีกฝ่าย ในขณะที่เล่าเรื่องเสียวของตัวเอง  ผมนั่งฟังยังแข็งตามไปด้วย มองดูนายสาวก็แฉะกับเค้า พี่ตุ๊กยังแอบแซวเจ้านายผม ว่าตั้งแต่มีเด็กเลี้ยงไม่ค่อย เข้างานสังคมดั่งเมื่อก่อน และยังแอบแขวะผม ว่าลำผมไม่เบา

พีบีเร่งแอร์ให้เย็นเพื่อให้อุณหภูมิเย็นลง เพราะเม็ดเหงื่อพวกเรา4คนออกกันมาก หลังจากคุยกันบิ้วอารมณ์กับพอประมาณ พวกเราทั้ง4ก็ไปทำความสะอาดตัว โดยเริ่มต้นแลกคู่กันจากตอนนี้ไปจนถึงเช้า ก่อนพวกเรา จะต่างฝ่ายต่างเดินจูงมือลงอ่างน้ำวน ชำระล้างร่างกาย ต่างคนต่างเล้าโลมกันเป็นคู่ มีจกล้วงกันบ้างพอเป็นกระใส ไม่มีความเขินกันแต่อย่างได

ขึ้นจากอ่างเวทีของพวก4คนก็เริ่มต้นขึ้น ผมเห็นพี่บีกับคุณดากำลังดูเลียท่า 69กันอยู่กลางเตียงเสียง จ้วบจ๊าบเร้าใจมาก ผมเองก็ทำตามบ้าง พี่ตุ๊กกระเทิบมาเตียงข้างๆให้ผมขึ้นไปทำ 69เหมือนกัน แต่ของผมๆอยู่บน ไอเดียบังเกิดในหัวว่า จะคิดท่าทำไมให้เสียพลังงาน สู้ทำตัวเป็นกระจกเงาก็สิ้นเรื่อง ผมมองดูแล้วทำตาม พอพี่บีเลียหอยน้าดา เห็นผมทำท่าทางเหมือนเค้าทุกอย่าง ก็ยักคิ้วส่งซิกว่าเข้าใจ พี่ตุ๊กสูงกว่าน้าดานิดหน่อย เลยทำให้สัดส่วนใหญ่กว่า รูปทรง 34-26-34 สูง166 นมคัปD 

พี่บียังไม่เลิก 69 จนเห็นว่าเมียเก่าตัวเองใส่ถุงขึ้นขี่ผมแล้ว มีเสียงเสียดสีโหนกของคู่ผมดัง จนคู่ทางนั้นทนไม่ไหว จึงเอาอย่าง จับใส่ถุง ขึ้นขย่มแข่งกัน พี่บีคว้าอกน้าดาขยำเล่น จนหัวดู๊นออกมา ดูดจนน้าดาครางอย่างไม่อาย ซึ่งหาภาพแบบนี้ได้ยาก ที่จะเห็นน้าดาโดนเอาต่อหน้าแบบนี้ คู่ผมที่กำลังขย่มเนิบๆอยู่ น้ำพี่ตุ๊กเต็มน่าท้องผม ดังแจะๆ เวลากระแทกลงมา มีเสียงดัง แต่ผมไม่สนใจใส่ไม่ยั้งเสียงดังสนั่นกลบ คู่ตรงข้ามเตียง จนพี่ตุ๊กน้ำไหลรินออกมาเพิ่ม พอน้ำหลากมามากเสียงจึงดังตาม เพื่อที่อีกคู่เร่ง ตามมาติดๆ ก่อนที่พี่บีจะแตกข้างในถุง

พอผมเห็นพี่บีเสร็จ จึงเริ่มเล่นลีลารักกับพี่ตุ๊กต่อ ด้วนการสาวควยยาวเน้นทุกดอก รึจะบดเอวเป็นรอบวง จนพี่ตุ๊กครางระงมไปหมด ทั้งเสียงร่วมรักและเสียงกระเส่าหอบของคู่เรา ยังไม่หยุด ราวๆ 10นาทีผมก็ตามมาติดๆ พอผมจะแตก น้าดาไม่รู้มาจากไหน ดูเธอจะรอจังหวะนี้อยู่ พุ่งมาดึงท่อนผมกับถุงยางออก ก่อนดูดกลืนน้ำควยที่ล้นปากจนหมด ผมพลิกตัวไปกอดน้าดาเอามือจับหอยก็เจอน้ำเงี่ยน โชกมือเลย เธอคงดูมานาน แต่กฎก็เป็นกฏ

พี่ตุ๊กบ่นเล็กนอนน้อย แต่นอนชันเข่าให้เห็น เนินหุบๆอ้าๆ ราวกับจะพร้อมเอาอีกรอบ ท่อนซุงผมยังโด๊อยู่ ผมเลยขอให้พี่ตุ๊กใช้ปากและจัดการใส่ถุงให้อีกรอบไม่รังเกียจอะไรกันเลย

จนกระทั่งพี่บีพร้อมสู้ไหม่รอบนี้ ไม่มีใครยอมใครเลย 4คนเราปาตี้กันจนถึงเช้า ก่อนผมอาบน้ำกับน้าดา ก่อนถามว่า ยังอยากให้ผมออกสวิงกับคู่ของเพื่อนเธอไหม คำตอบคือ ไม่ คราวหน้าควาวหลัง อย่าขอให้ผมไปสวิงแล้วกัน นี้คือเรื่องขอเสนอของผมกับน้าดา เพื่อแลกให้พี่หนิงมาพักที่ห้อง ผมเลยตอบไปหยอกๆ ว่านานทีๆก็ดีนะ ได้ดูคนบ้างคนโดนคนอื่นเอาบ้าง

พี่บีบอตัวกลับก่อน โดยให้พี่ตุ๊กกับน้าดา อยู่กันผมกับ ซึ่งทั้งสองได้ลางานไว้แล้ว แล้วพากันเปลี่ยนสถานที่ไปห้องเจ้านายผมแทน เจ้านายผมก็ปฏิเสธเพื่อนสาวไม่ได้ สุดท้ายก็เลยตามเลย

เป็นไงบ้างครับ สนุกไหม ถ้ายังไงฝากคอมเมนแสดงความรู้สึกกันด้วยนะ

tomo64

อ่านได้สนุกครับการเขียนก็สนุกขึ้นเรื่อยเลยครับ

มโน สกลนคร

ติดตามต้องติดตาม
ดูต่อว่าน้าดาจะสุดๆ ถึงไหน

Nattanan Tst

ชอบเลยสาย milf อยากให้มีตัวโกงออกมาบ้างแนวเรื่องจะได้มีคู่ต่อสู้ออกมาหน่อยอ่ะครับ

nananews

จัดรุ่นใหญ่ไปแล้วอย่าลืมรุ่นเล็กบ้างนะ

Pikajoo

รอให้จัดหนิงอยู่ ไม่รู้จะได้จัดก่อนย้ายหรือเปล่า

M_ne

ยังเหลือหนิงอีกคน  รอคุณดาอนุญาต  รับรองติดดุ้นอีกราย

dew1

ยังเหลือหนิงอีกคนนะ อย่าลืมจัดด้วยละ 

Csc It

::Ajark::ชอบครับแบบนี้รอลุ้นยายหนิงอีกคนจัดไปครับเอาแบบสวิงนะครับ

zebrazaa

จัดสวิงกับเจ้านายเลย เล่นอธิปการบดีเลย  แน่นอนจริง

Tik K.

kupong

สนุกดีครับบรรยายดี แต่ตัดฉากเร็วไปหน่อยยัง งงๆนิดหน่อย

จักรภพ อุดมสิน

วางเรื่องดีครับ ติดตามเลย

oddsk

สงสัยต่อไปคงมีแขกประจำมาที่คอนโด

surfaced

เลยไม่รุ้เลยใครเสกของใส่คุณดา