ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

4P Kokujin no Tenkousei ni Osananajimi o NTR ru [แปลไทย] [Koog Google]

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 03, 2020, 10:04:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

(S)Kater

ยินดีต้อนรับสู่ด้านมืด
ผมนี่ลุ้นนึกว่าลูกๆจะจัดกันเองซะอีก ยิ่งใกล้วันเด็กแล้วด้วย 55

-------------------------

เดี๋ยวนะ ผมอ่านแล้วยัง งงๆ สงสัยเดี๋ยวต้องกลับไปอ่านใหม่อีกรอบ
นึกว่าผู้ชายเป็นพ่อเด็กผู้หญิงซะอีก ส่วนเรื่องฟร้อนน่าจะจัดวางตรงกลางนะครับ

เดี๋ยวมาเพิ่มให้อีกรอบนะ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

wantswing555

แผนล่อเสือออกจากถ้ำ จะได้เข้าไปขย้ำแม่เสือ  ::HoHo:: ::HoHo::

kyojaza1

คุณแม่เสร็จแน่ แฟนนี้ก็เอาเรื่องจิงๆ

elviswhat

เปิดมาภาพแรกตอนแรกผมคิดว่านารูโตะซะอีก แต่คุณแม่นี่ยังสาวเอ๊าะ ๆ อยู่เลย

เพื่อนของฮิโรกิ นี่แสบจริง ๆ พาใครก็ไม่รู้มาจัดการแม่เพื่อนแบบนี้ สงสัยต้องจับมาขึงพืชซะให้เข็ดแบบนี้

MooOon

งืม เอาจริงๆ ถ้าดูเเนวนี้ ให้สนุกต้องมองไอ้ผิวดำหรือตัวโกงเปงพระเอกนะ ส่วน

ลูกชายเป็นเเค่ตัวประกอบ เเล้วอาการปวดตับจะลดลงมาหน่อย เอาจริงๆ เเม่ของ

ตัวประกอบ ก็หุ่นซะขนาดนั้น มันก็เหมือน เนื้อ รอให้เสือเข้าไปกินนั่นเเหละ

สรุปไอ้เพื่อนตัวประกอบนี่มีส่วนเกี่ยวข้องพาเเม่ตัวประกอบไปโดนหรือป่าวเนี่ย -*-

--------------------------------------------------------------

เอาจริงๆ ผมว่ามันน่าจะมีสาวเเบบนี้จริงๆละมั้ง คือเหมือนทำเปงไม่ชอบๆ เเต่พอ

เจอ ผู้ชายที่ทำให้เสร็จได้บ่อยๆหรือรัวๆ สาวๆมันจะชอบไปเองโดยไม่รู้ตัวละมั้ง

ในเรื่องนี่เเม่ตัวประกอบคงกู้ไม่กลับเเล้วละมั้ง อยากเป็นพระเอกเเนว ntr บ้าง 555+

heromomo

ดูแล้วคุณแม่ไมาน่ารอดเพื่อนลูกวางแผนไว้อย่างนี้

คุณแม่คงติดใจแน่แต่ลูกชายไม่รู้เลยว่าเพื่อนตัวแสบพาคนอื่นมาเอาแม่

Tuwarpzone

เพื่อนรักทำเรื่องซะแล้ว ให้ผัวมาตีท้ายแม่เพื่อนแบบนี้ต้องจัดการให้เข็ดหลาบ
ตัวหนังสือเยอะจนตาลายทีเดียว

mspeed

อ้าวเห็นใสๆ กลายเป็นนางนกต่อไปซะงั้น
เดี๋ยวฮิโรกิ ต้องเอาคืนอย่างสาสมแน่นอน
อ้าว คุณแม่เกิดติดใจจะแต่งงานซะงั้นเหรอเนี่ย
อ่านชื่อเรื่องมี 4P แล้วคิดไปไกลเลย 55

Boran Mark

Tdestiny

นางทำแบบนี้โครตหักพระเอก

ตอนจบโดนพระเอกเอาคืนหนักแน่

กำาา อยากให้มีตอนต่อ รู้สึกว่าเนื้อเรื่องมันไปต่อได้นะเนี่ย

DeMo20220

NTR อีกแล้ว เรื่องปวดตับมาให้อ่านกันอีกแล้วโอ้ยยยยย!!!

สงสัยตัวเราเริ่มเข้าข่ายโรคจิตเข้าไปทุกที อ่านเรื่องอย่างนี้ทีไรทำไมอารมณ์เกิดทุกที ::Dizzy::

แต่ถ้าโดนกับตัวจะรับเรื่องอย่างนี้ได้ไหมน้อสงสัยจัง ::Orz::

wahna

ได้พ่อใหม่แน่เอ็ง แนวนี้มันต้องปวดดดดด

ripper38777

เดาทางไม่ออกเลย คือแฟนล่อฮิโรกิออกจากบ้าน เพื่อทำอะไรบ้างอย่างหรือ และดูเหมือนฮิโรกิจะมั้นใจในตัวเองมากเลยนะว่าจัดการกับคนที่ยุ่งได้หมด

Edit เพือนฮิโรกิต้องมีความแค้นหรืออะไรสักอย่างแหละถึงใช้แผนล่อเสือ มีต่อมั้ยครับเนี่ยย