ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

4P Kokujin no Tenkousei ni Osananajimi o NTR ru [แปลไทย] [Koog Google]

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 03, 2020, 10:04:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

James-buff

ขอบคุณครับ
หลอกลูกก่อน ค่อยหลอกแม่

kopter41

มันคงจะเป็นเรื่องเกี่ยวกับด้านมืดสินะ
Edit
แม่พระเอกโดนหรือเนี้ยนึกว่าเป็นนางเอกสะอีก555

duopong

งง ตกลงเพื่อนพาพระเอกออกจากบ้านเพื่อให้มีคนมาปล้ำแม่หรอที่ระวีงภัยเดี่ยวขออ่านก่อน

ตกลงเพื่อนเป็นลูกของผู้ชายล่อฮิโลกิออกมาเพื่อหวังฟันแม่เรอะ ::Angry::

thai4id

อย่างนี้ต้องแข็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงง แล้ว

แบบงงๆ
อะไรๆ ก็กู

gunflow

คือสาวที่เดินไปกับเอ็งนี่ หลอกไปกับเอ็งแล้วให้ผู้ชายมาเอาแม่เอ็งรึ เดาเอาล้วนๆ

จบไวไป บางหน้าโดนลบ เลยงง

Assa Mia

ดูแล้วคุณแม่ไม่น่ารอด

ไม่รอดจริง จบไวมาก

siwapol55

สงสัยพระเอกจะโดนทั้งแย่งไปหมดแน่เลย ทั้งแฟนทั้งแม่
ขอบคุณมากครับ
นั้นไง โดนแย่งหมดจริงๆด้วย ตามคาดเลย

Yutapub

แผนหลอกพระเอก แล้วล่อแม่เลยครับ ใช่ป่าว

bbun2018

ลูกต้องดูแลแม่แล้วซิไม่รู้ว่าจะเป็นยังไงบ้าง

zomacik

ถ้าให้ดาคสุดๆ มันต้องออกมาแนวไหนหนิ

gundumkung

เดาทางไม่ถูก ฮาเร็มไหม ทำไมมีนางนกต่อ ลูกชายใสซื่อมาก

tum.piero