ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiba Nanasei] Troublesome Temptation เมียหัวหน้ายั่วสวาท [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 04, 2020, 06:49:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

ท่าทางหัวหน้าจะสู้ความต้องการของเมียไม่ได้ เลยต้องอาศัยลูกน้องช่วย ... วางแผนกันมาดี ::HoHo:: ลูกน้องรายนี้ต่อไปก็คงเป็นแขกประจำ แล้วหัวหน้าก็เข้าร่วมแจม ... 3P ::HoHo::

ลูกน้องจะได้รับการเลื่อนขั้นในที่ทำงานไหมเนี่ยจากงานี่เข้าตาแบบนี้  ::HoHo::

thetwo

หัวหน้าเป็นพวกบ่มีไก๊เหรอ เลยทำให้เมียเก็บกด ท่าทางจะจัดการลูกน้องทุกคนมาหมดแล้วมั้ง

เอ้าเชี้ย นี่ทำอย่างนี้มาหลายครั้งแล้วเหรอ รู้กันอยู่แล้วเรอะหัวหน้าาาา

eeb

เป็นแผนของหัวหน้าแหงเลย
อะไรมันจะเป็นใจขนาดนั้นนน  ::DookDig::

Edit
นั้่นไง ว่าแล้ว ตอนหน้าจัดเย้ยหัวหน้าเลยครับ 5555

ขอบคุณที่เอาแนวเมียเขา เราซอย มาให้ดูนะครับ ชอบมาก

thai4id

ได้มีนอกถุงยางกันบ้างแหละ งานนี้ เพราะถุงหมด

อ้าวคดีพลิก 555
อะไรๆ ก็กู

Tonz2550

คำตอบ คิดว่าถ้าไม่เป็นแผนการณ์ของหัวหน้าอยู่แล้ว ไอหนุ่มนี่ก็น่าจะเมาหลับจนฝันซะสยิวกิ้วเลย

เรียกว่าเป็นไปตามแผนของหัวหน้า หรือไม่ก็ไอ้หนุ่มคนนี้โชคดีที่มาเจอคู่นี้ละนะ

oakvanilla

คิดว่าเป็นแผนของหัวหน้าแน่ๆทุกอย่างมันดูเป็นใจไปหมด

ว่าแล้ว!!!!!!ทำไมทุกอย่างมันดูง่ายไปหมดเลยฟะ แต่ขอบคุณอีกครั้งเอ๊ะยังไงค่อทำบ่อยหรอ

Tee001

ดูๆแล้วอาจจะเป็นแผนของหัวหน้า ที่ล่อให้ลูกน้องมาจัดมียตัวเอง เพราะเหตุผลบางอย่าง เช่น หมดสมรรถภาพ ฯลฯ เพราะ เมียดูพร้อมมากที่จะโดนลูกน้องล่ออ่ะ

edit

อ้าว หัวหน้าเล่นออกมาแบบนี้ แล้วจะใช้บริการลูกน้องต่อไปไงเนี่ย หน้าจ๋อยขนาดนั้น 555

dikky

แบบนี้ต้องเป็นแผนของบอส​แน่ครับ​มีหรือที่เมียบอสจะยั่วลูกน้องก่อนครับ​  บอสต้องบอกอะไรเมียแน่เลยครับ​   ยังดีที่บอสไม่แบ็คเมย์ขอสอยตูดลูกน้องครับ
สวิงกันยาวๆไปเลยครับ

Liftzthekop

น่าจะต่อกันยาว ๆ ถึงถุงจะหมดก็เถอะ 5555

โอ้ยย หัวหน้าเมียงานดีขนาดนี้ยังเสื่อมอีก จะบ้าตาย 5555

poloxz

ได้เอาสดแน่นอน อาจท้องได้เลย

หักมุมจัดๆๆ 555

sutee seechart

ตะหงิดๆ ว่าเมียหัวหน้าเหมือนเก็บกด หรือชอบโดน
ใครมาส่งหัวหน้าก็ได้เย็ดเมียหัวหน้าแน่นอน

อ้าว! หัวหน้าก็รู้ ถ้ามีตอนต่อ จะ 3 some มาแนวนั่งดูเมียโดนถึงจะมีอารมณ์ป่าว

pai007

::Oops::หญิงร้าย ชาย ตามน้ำสบายย

ผิดคลาดครับบ นึกว่ากะบานจะแตกแล้ว

pfrankz

ผัวน่าจะไม่ได้ละเมอคงเป็นใจให้มั้งคู่

สวยขนาดนี้ไม่มีอารมณ์ ะไรของเค้าาา

Kenny127

หัวหน้าโผล่มาพร้อม เชอร์ไพรช์555

นานๆทีจะได้อ่านเเบบuncenเห็นเเล้วนํ้าตาจะไหลเเทน(ᗒᗩᗕ)

heromomo

ดูง่ายอ่ะเมียหัวหน้าเหมือนผัวเมียคู่นี้วางแผ่นไว้เลยอ่ะ

ผัวใจกว้างเมียชอบ ลูกน้องก็เลยสบายตัวไป