ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiba Nanasei] Troublesome Temptation เมียหัวหน้ายั่วสวาท [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 04, 2020, 06:49:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เพิ่งแปลเสร็จ ลัดคิวลงให้ก่อนเลย
ซ่อนหน้าสุดท้ายหน้าเดียว

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

รู้สึกพวกปลิงจะไม่ค่อยทำตามกฎกันนะ โดนแบนก็อย่าว่ากันละกัน
1-5

6-10

11-15

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???
ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kantap9

นี่จะเป็นแผนของหัวหน้าใช่มั้ยให้ลูกน้องมาล่อเมียตัวเองนะ

นั่นไงสบายละพ่อหนุ่มได้ล่ออาเจ๊เซ็กจัดยาวๆไป 5555

flukehaha

น่าจะแค่ต้องการแค่sexเฉยๆมั้งง่ายซะขนาดนั้น
****เข้เหนือชั้นกว่านั้นคือบอสอยากให้เมียมีความสุขแลดูคล้ายๆโดจินเรื่องไรหว่าเคยอ่านอยู่
Manchester United Football Club
We are Red Army

okarin

บอสแม่งวางแผนไว้แน่เลย
บอสโคตรใจกว้างเลยจัดไปยาวๆ

kit Nana

คงไม่จบ ต่อไปอีกยาวๆๆเลย
เมียหัวหน้าแบบนี้รักยาว

อ้าวๆๆๆๆ...
เป็นแผนหัวหน้าหรอกหร๋อออ
แบบนี้รักกันยาวไป

blacks123

เดียวติดใจแน่เรย ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

Neng Balltor

หัวหน้าออกมาเจอระสวิงด้วยกัน

Edit Haha เกือบถูก แต่เสียดายคุณเมียหัวหน้าจังสวยแบบนี้

Kingkong Keang

หัวหน้าหลับไม่รู้เรื่องมีเอากันต่อแบบแตกใน
อ่าวจบแบบหัวหน้ารู้เห็นเฉย555

nekki

น่าจะได้กินกันยาวๆเพราะเมียหัวหน้าติดใจดุ้นเข้าให้แล้ว

เออจบหักมุมดีจริงๆ แต่เห็นด้วยว่าควรหลีกให้ไกล เออไม่ใช้ต้องเข้าร่วมซิถึงจะถูก

mummebufa

หัวหน้าตื่นมาเตรียมได้เงินก้อนเลยมึงโดนไลาออกแน่นอน

สรุปว่ากลายเป็นได้โบนัสแทนซะงั้น กินฟรีไม่ต้องจ่ายสองพัน

Tdestiny

น่าจะจบตรงต้องแอบความสัมพันธ์เอาไว้นะ

หรือนางจะไม่ใช่เมียหัวหน้าหว่า

เวน ไอหัวหน้า นกเขาไม่ขันนิเอง

xnaja

หัวหน้าอาจจะวางแผนไว้
ขอแค่ไม่ตัดมาเป็นความฝันละยาวแน่นอน

เดินมาเฉลยกันแบบนี้เลย 55
ได้ช่วยงานหัวหน้าต่อไปแน่

ddcc

โอ้โห จบเซ็ตไปแล้วยังไม่จบอีก ผมว่ามันต้องมีดราม่า ผมเดามั่วเลยละกัน จบที่หัวหน้าแอบแกล้งเมาให้พระเอกไปเอาเมีย เพราะหัวหน้าไม่ไหวแล้ว555 ดูๆแล้วนางไม่เห็นใส่แหวนเลย
เอ้า เดามั่วขนาดนี้ดันถูก555 แต่เซอร์ไพรส์ที่ซ่อนแค่หน้าเดียวแหะ5555

samnakub03

ผมคิดว่าตอนจบหัวหน้าคงยังไม่รู้ต่อไป มูระก็คงจะแอบกินกับภรรยาต่อไปเรื่อยๆครับ

พลิกซะงั้นสรุปพวกเองหาอะไรแปลกใหม่ทำกันรึไง

elviswhat

ไป ๆ มา ๆ จิอากินี่ล่ะแอบมาเล่นกับลูกน้องผัวนลอดจนตั้งท้องแน่เลยแต่หัวหน้าไม่เเ๊ะใจซักนิดคิดว่าเป็นลูกตัวเอง

เอ้าผิดคาดครับ ที่แท้หัวหน้ามีเมียสวยขนาดนี้แต่กลับไม่อารมณ์ด้วยนี่นะ โอ้แม่เจ้าเสียดายอากิจัง สาวสวยหุ่นสะบึ้มขนาดนี่