ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Otona Wa Omocha ของเล่นรุ่นใหญ่ 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 04, 2020, 05:18:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

ปรกติไม่ค่อยอ่านแนวนี้ แต่เรื่องนี้มีอะไรน่าสนใจสักอย่าง  ส่วนตอนนี้ ออกแนวเปลี่ยนทอมเป็นเธอ ใจแตกติดใจเอาดอร์ ซะแล้ว

คานะจังมาเจอต้องเก็บแต้มให้เท่า  ว่าแต่ตัวอย่างตอนหน้า ชักเริ่มใจไม่ดีแฮะ มีการปลอมตัวด้วย

nekki

ไม่รู้ละผมรู้ว่าทอมสาวแตกแล้วมันดีต่อใจอย่างนี้นี่เอง

โอ้สาวทอมชุนักเรียนตอนหน้าก็ไม่เลวครับ รีบๆเอามาลงนะครับ

nukeiei

เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ

นิสัยหลอกเพื่อนนะเรา

กาก่าก้า ก๊าก๋า

นอกจากจะทำตัวเป็นญขึ้น  เธอก็เงี่ยนง่ายขึ้นด้วยนะ

นั่นๆ จะทำไรพิเรนๆกันอีกแล้ว  เดี๋ยวน้องเค้าก็ติดใจหรอก

Akira Watanabe

::Shy::  กลายเป็นหญิงมากขึ้นเรื่อย ๆ แถมกล้ามากขึ้นด้วย

::Hmmm::  ตามสืบเพื่อไปดูอะไรกัน หรือมีความลับอะไร

ipor

ผมว่านะ น้าข้างห้องน่าจะชอบทอมแบบนี้แหละ หึๆๆๆๆ

คงไม่ใช่ลักพาตัวแล้วข่มขืนหรอกนะ

yugiboy

แต่งหญิงออกเดทเลย ยั่วขนาดนี้จัดๆ
ศึกนี้ไม่มีใครยอมใคร เก็บแต้ม

sovereignty.artmagic

ว่าวผมสั้นหน้ารักขึ้นเยอะ

ตอนหน้าก็จบแล้วยังอยากให้มีตอนต่ออยู่เลย หวยจะออกที่ไคร

mspeed

ครั้งที่สองก็ออกมา outdoor เลยนะเนี่ย
สุดยอดจริงๆ
สับขาหลอกกันด้วยแฮะ เอาคืนกันยังไงดีนะเนี่ย

bompuriku

ภาระกิจของคุณพี่  ::Dizzy::

เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ  ::Grimace::

คุณน้าสู้ๆ  ::WowWow::
------------------------------------
โอ้ ตอนหน้าเราจะได้ดู 3P หรอเนี่ย  ::Crying::

ว่าแต่น้องทอมจะโดนอะไรหว่าาาา  ::Sweat::

xonly-1867

โดนไปรอบที่แล้ัวทิ้งแฟนมาเดินกับลุงเลยหรอ ครับหนูน้อย
edit พีคตรงแฟนกลับมาอิจฉานี้แหละตัวอย่างตอนต่อไปคือแบบ ขมขืนน  ::JubuJubu::

kurokami

แสดงว่าชุดมันต้องยาวครึ่งน่องเลยปะ สามปีน่าจะสูงขึ้นเยอะ

บทเอาคืนนี้มันแน่ ผมดำนี้จุดอ่อนยิ่งเยอะๆอยู่เจอลุมนี้รัวๆแน่นอน

Boran Mark

พี่แกล้งน้องจังเลย แหมแต่น้องก็สู้ไม่ถอยจริงๆ แถมชอบเอ้าต์ดอร์ด้วย อ่านไปแล้วของขึ้น หุ หุ
edit:อยากรู้วิธีเอาคืนจัง น้องทอมจะเป็นไงน้าาาาา

mindza2212

เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอซะแล้วแถมกินเด็กอีกตังหากนายนี่ครบเครื่องเลยจริงๆ

ได้ฮาเร็มเด็กซะด้วยฝ่ายหญิงยอมให้เหมา

yakusa98

โดนไปทีเดียวติดใจ กลายมาเป็นสาวซะเลย

ติดใจทีเดียว 2 คนเลยหรอ แบบนี้มีหวังได้แต่งงาน 3 คนแน่เลย