ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ono Itsru] Aunt's Hole รูของคุณป้า 1/? [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 05, 2020, 02:16:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MooOon

ขอบพระคุณมากครับ จริงๆชอบเเนวนี้หน่อยๆนะ ติดตรงมันเปง

เเนวโชตะ -*- จบเลย บิ้วอารมไม่ไป -*- จากที่ดู ให้เดาๆ ตอนจบ

น่าจะ 3p มีลูกตัวเอง เเละก็พระเอกด้วยละมั้ง เเต่ก็ไม่เเน่ เห็นมา

เเนวนี้สุดท้ายโดนรุมกินโต๊ะทั้งห้องเรียนตลอด -*-

--------------------------------------------------------

นั่นไง ได้ 3p เเน่ๆ ไอ้ ยูโตะมันวางแผนมาเเล้ว ไม่น่ารอด มาทำเปงตกใจ

น่ากระโดดถีบขาคู่จริง ถ้าไม่หวัง3p จะมาบอกเพื่อนทำไม -*- หวังว่าจะจบ

เเค่ 2 คนนี้นะ

tuizeed32

บอกมารอดพือน หวังปล้ำแม่เพือนซะงัน

เพืิอนกลับมาพอดี จัดต่อรออะไร

yugiboy

มาถึงไม่พูดพร่ําทําเพลง
ไหนๆก็เห็นละมาร่วมวงด้วยเลยวินๆ

sutee seechart

ลายเส้นชุดนี้ไม่สวย
แต่เด็ดที่เป็นสี และมีไล่นูนนี่แหละ
ยังนึกภาพไม่ออก เด็กตัวเล็กๆ กระเจี๊ยวเล็กๆ จะอึบคุณเจ๊ทรงบึมให้มันอย่างไง

----- โอ่ยยย 3 some เรียกลูกมาร่วมวงแน่ๆ

Oadsy

อยากเหนดุ้นคุณป้าจังว่าเปนแบบไหน สรุปคุณป้าจะเป็นยังไงต่อน้า   ::Evil::

tonza221

ยูโตะ เจ้าเด็กนี่มันร้ายยยยย!!

EDIT : แบบนี้ลูกต้องร่วมวงด้วยแน่

kazu36

เด็กมันเรียนรู้ไวจริง ไม่กลัวโดนดุ้นเสียบ กะจะเสียบอย่างเดียวเลย
คราวนี้จะทำไงนะ ปิดปากคาซูกิ ยังไง หละ หอยมีตัวเดียว

sonly

เด็กเปิดได้โหดมาก คุณแม่ก็เริ่มคาดหวัง ต้องรอดูดุ้น

ถ้าดุ้นแบบนี้พอรับได้ คุณแม่ก็ติดใจเพื่อนลูกแล้ว
ต้องรอดูตอนหน้าว่าจะเป็นแบบไหน NTR หรือ3P

skoda2012

ลายเส้นแบบนี้แจ่มจริงๆครับ แนวโชวตะก็ไม่เลวเหมือนกันแหะ

[S]ha[D]ow◕‿◕

เผลอแปปๆก็ใกล้จะวันเด็กอีกแล้วหรอเนี่ย ของปีก่อนยังเหมือนรู้สึกผ่านไปได้ไม่นานเลยแหะ ทำไมยิ่งอายุเยอะกับรู้สึกเหมือนเวลามันเดินไวขึ้นจังเลยแฮะ  ::Elder::

กำ จบแบบนี้ฆ่าชั้นที ค้างจัด!!!

Tdestiny

คืออะไรหว่า มีดุ้น??? ::Ajark::

อ่อ ก็ว่า เกือบใจหายละ

เพื่อนกลับมาแบบนี้มีเซอไพรแน่นอนเลยตอนหน้า

รอลุ้นครับ

Nabisca Sathu

::Suffocate:: ดุ้นหรือติ่งเอาดีๆ 555+ ว่าแต่สวยขนาดนี้จะมีดุ้นจริงๆเหรอ  แต่ชื่อเรื่องมันรูนี่เนอะ ยังไงก็ต้องเป็นรู อิอิ

หรือว่าแม่ลูกจะเล่นกันเองซะแล้ว แล้วไปเล่าให้เพื่อนฟังซะหมด 555+

mspeed

แบบคริสตอริสยื่นออกมาเหมือนจู๋เด็กอันเล็กๆหรือเปล่า
ลูกกลับมาเห็นแบบี้มันยังไงต่อนะ
เท่าที่เพื่อนลูกพูดแสดงว่าลูกนี่ก็ทะลึ่งไม่เบาเอาเรื่องลับของแม่มาเล่าให้ฟัง
เห็นแบบนี้คงแจมด้วยแน่เลย

bompuriku

ตอนที่ป้าบอกมีดุ้นนี่ผมคิดไปไกลเลยครับ  ::Dizzy::

ว่าแต่มียีนส์เด่นของ ผช มากไปจะเป็นยังไงหนออออ  ::Sweat::
------------------------------------------------------------
มันอาจเป็นแผนการของลูกตัวเอง ก็เป็นได้นะ  ::Thinking::

ensd-07

เด็กกำลังโต เลยอยากเรียนรู้ เย็ดสิครับรออะไร