ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taono Kinoko]Koibito Gokko แลกคู่สวิงรัก Ch.1 แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 05, 2020, 06:28:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

polka2012

อ่านๆดูแล้วรู้สึกเหมือนมีคนโดนหลอก ไม่แฟนนางเอกโดนหลอก ก็คงเป็นนางเอกเองนี่หล่ะ
ต้องรอดูว่าใครจะติดใจบ้าง ::WooWoo::

I2eI3oI2n D Ace

ดูๆไปแล้วนางเอกจะติดใจนะ คนเริ่มจะได้ด้วยไหมเนี่ยถ้าได้ทั้งคู่ก็ดีไป

สวิงก็ดีนะแต่พระเอกตูล้มปากอ่าว แฟนติดใจเพื่อนเอ็งยาวๆแน่เลย

darkwind001

เพิ่งเข้ามาครับ เห็นเนื่อเรื่องน่าสนใจขออ่านหน่อยครับ

xonly-1013

ที่จริงแนวแลกคู่สวิงนี่ผมคิดว่าจบไม่ค่อยสวยหรอก ถ้ามองในมุมพระเอกนะครับ ::Horror::

cosmos789

มีติดใจแน่นอน อย่างนี้

วิยวินกันทั้งคู่เลยนะ

maxkab

kanok

เพื่อนนี่ก็แสบใช้ได้เลย แต่ดูท่าจะวางแผนไว้แล้วล่ะ

ท่าจะติดใจเพื่อนแฟน ซะแล้วล่ะแบบนี้

dragonfly silver

โดยเพื่อนหลอกสวิงแฟนหรือป่าว

สงสัยจะติดใจเพื่อนแฟนซะงั้น

Thepprasit Klinthanom

เปิดมาแม่งก็แลกกันเลย ไม่ให้ซึมซับความรักแบบคู่รักเลย

baycon

อ่าว ผมไปอยู่ไหนมาหว่าทำไมพึ่งเห็นเรื่องนี้

แจ่มเลยครับ คนแปลใส่ใจรายละเอียดดี แยกสีให้ด้วย ช้อบชอบ  ชอบเลยแนวสวิงเป็นซีรี่แบบนี้

พระเอกแมร่งสบายใจจริง

Blue_Valentine13

sovereignty.artmagic

E4RTHEE

::Glad:: งานดีอีกแล้วครับท่าน

ชอบการนำเสนอแบบ ความไร้เดียงสาของแต่ละคน และความดาร์คของเพื่อนผู้ชาย

การพบกันครั้งแรกไม่เคยเป็นครั้งสุดท้าย........